Mkuu mnafungua shule liniNaomba namba za admin wa hilo group nataka kujiunga
Likizo ishaisha au unauliza likizo ya March? Unataka twisheni au una shida ganiMkuu mnafungua shule lini
Nataka nilete mtoto wangu hapo shulen kwenu aanze form oneLikizo ishaisha au unauliza likizo ya March? Unataka twisheni au una shida gani
Karibu sana nafasi bado zipoNataka nilete mtoto wangu hapo shulen kwenu aanze form one
Poa nikija ntakutafuta mdadaKaribu sana nafasi bado zipo
Mmmmhuuuuuu!!!!Na mwanamke asiyeweza kutunza siri za chumbani basi hata sehemu zake za siri.hawezi kuzitunza pia
Uzuri wa hapa watu hawafahamiani kama kule kwenye whattsapp groups.Wanaume mbona wanaleta malalamiko hapa za wenza wao! Huko sio kuwavua nguo wenza wao?
Ati wasema???The horror of social media is still at premature stage,stay tuned for more catastrophic effects!
Kweli eeeh?Nakubaliana na wewe mkuu, kuna wanawake hawafai kuolewa kabisa, au wanafaa kuolewa na wanaume wenye akili kama zao.
Ya kweli hayo?Hahaha. Mnaweweseka tu. Wanawake huwa wanasifiana uongo hatari! Infact unaweza kujisikia aibu jinsi ambavyo mkeo anakusifia huko na huna hata nusu ya hizo sifa. Ndio mwanzo wa kujiskia kama mkeo anakuchora
Sasa dume ukiliadd huko itakuwaje? Napata ukakasi.Nimeamini msemo mmoja hivi nliambiwa kuwa mwalimu wa mwanamke ni kipofuu
Lakini tusilaumu sana kuanzishawa hizo group zao sababu wanaume nao tunakuja huku kuwaanika wanawake ,na wanavuliwa nguo humu ndani hadi wanakoma utaskia:
-hajui kitu kitandani yulee
-kila siku naelea tuuu
-wanawake wafupi hawajui kitu kazi bwawaa
-wanawake wa kichaga hawajui mapenzi kazi kwao ni cash tu ,
NA WAO WAKAAMUA WAANZISHE KIJUKWAA CHAO CHA KUWACHAMBA WANAUME
-YANI UKIWA UNA MAELEWANO NA MAZURI NA MKE WAKO AU MMAMA YEYOTE OMBA AKU ADD KWA SIKU MOJA TUU ,NDO UTAJUA KUWA YALIYOMO YAMO UTAOMBA ULEFT
AM DONE
Ni pm nikutumieNaomba namba za admin wa hilo group nataka kujiunga
Akili za wanawake ni ajabu sana. Unaweza kukuta wasichana au wanawake wote wapo uchi chumbani lakini huwezi kukuta wanaume namna hiyo. Kama wanaweza kuwa uchi chumbani kwanini wasianike siri za ndoa zao nje.
Kumekuwa na haka katabia ka wake za watu kuwa katika groups za WhatsApp. Group hizi hujitambulisha kama za wanafunzi wa zamani, mapishi, kufundana, maombi, 'vikoba' n.k. Baadhi ya makundi yana viingilio hadi 50,000/= huku administrator akiwa kama kungwi.
Wanawake wamekuwa wakifunguka namna ya kuridhisha mabwana zao na pia kutoa udhaifu kedekede wa wenza wao kama kutowafikisha kileleni, dushe dogo, n.k. Kila ukifanya kitu na mkeo basi mwenzako ana post.
Jamaa yangu juzi kanyaka simu ya mfanyakazi mwenzake wa kike, akajua udhaifu wa mumewe. Hakupata shida ya kumtokea na kumvua nguo. Yaani ni aibu.
Njoo nikunyooshenaskia stor za wenzang wanavyonyoooshwa kwa bed.. nitofaut naww vp nisiulize kwa wenzang,? nasema .....ikibid naenda kutafuta mnyooosho