What was my mistake?


God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
Ilikuwaje yeye mwenyewe akakubali mpaka kufika guest house??
Mkuu, hiyo siku ya appointment tulikubaliana vizuri and everything was going ok! lakini muda mfupi tu baada ya kuingia gest mtu akaanza kulia bila kusema ni kwa nini analia. nilibembeleza 3 hours na hadi aliponyamaza, i was totally bored and I decided to quit the place.
 
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,844
Likes
13
Points
0
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,844 13 0
Aliona kibamia? au hukuwa umevua nguo? maana mwenzangu asije akawa ameona asipoteze muda maybe, ila pia inaweza kuwa ni technique yake. just be happy and propose to her, i think she is good girl
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,615
Likes
31,686
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,615 31,686 280
Few months ago, I fell in love with a certain young lady. Our love lasted just for three months before I was fired in that relationship. The day the relationship ended is the day that we planned to have sex for the first time.

We did not have sex on that day because my love was crying all the time in that room in the guest house and I did not know the reason why she was crying. the next day, she just abandoned me and she never gave me the reason other than saying "nipe muda nijifunze kukupenda"

Up to the Moment sijajua kama bado anajifunza kunipenda kwa sababu alinichunia na hajawahi kuongea na mimi tena. wana JF, tatizo ni nini na kosa langu ni lipi? Nisaidieni
Shukuru Mungu kakuepusha na zinaa. Tafuta mke muoane.
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
I still love her, wana JF. Sijui nifanyeje? naweza nikafa mawazo
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
Aliona kibamia? au hukuwa umevua nguo? maana mwenzangu asije akawa ameona asipoteze muda maybe, ila pia inaweza kuwa ni technique yake. just be happy and propose to her, i think she is good girl
What is kibamia???!!! Na kinapatikana sehemu gani?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,782
Likes
2,989
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,782 2,989 280
few months ago, i fell in love with a certain young lady. our love lasted just for three months before i was fired in that relationship. The day the relationship ended is the day that we planned to have sex for the first time.

We did not have sex on that day because my love was crying all the time in that room in the guest house and i did not know the reason why she was crying. The next day, she just abandoned me and she never gave me the reason other than saying "nipe muda nijifunze kukupenda"

up to the moment sijajua kama bado anajifunza kunipenda kwa sababu alinichunia na hajawahi kuongea na mimi tena. Wana jf, tatizo ni nini na kosa langu ni lipi? Nisaidieni
hayo mapenzi yenu ya kukaa muda mrefu bila ku do ndio yanayowakost,........miezi 3 eti mnacheza kidali pooo.....jifunze kuchangamka mapema
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
kwani kumpenda mtu ni lazima kusex?
Babii...naamini wewe ni SHE, kwa hiyo unaweza tu kuwafahamu wanaume kwa imaginations tu!!

Kwetu sisi (HE), LOVE== SEX na si vinginevyo!!!!!! Ndiyo maana tukinyimwa tunaumia sana!!
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
kwani kumpenda mtu ni lazima kusex?
Ukimpenda mtu sio lazima ku sex ila inategemea na aina ya love you are in. I hope you love God but you don't sex with him/her. I was in sex love so sex is part of it
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
katikati hapo, we achana na joke yangu just nenda kamwombe umuoe huyo msichana, si unampenda?

Hahahahahahaha,

BB....ni nadra sana mwanamume kupenda....Hope unakumbuka posts zangu kule kwa Apolinary!!
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
katikati hapo, we achana na joke yangu just nenda kamwombe umuoe huyo msichana, si unampenda?
Unajua huwezi tu kusema nikamuoe wakati sina malengo ya kuoa siku za karibuni. Mi nipo very serious nataka kujua kibamia ni nini? unaweza ukapiga picha halafu ukaattach kwenye post inayofuata ili na mimi nisiwe mshamba wa lugha.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
30
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 30 0
labda aliona una mzigo mzito lol, ongea nae kwa upendo akujuze kulikoni
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
labda aliona una mzigo mzito lol, ongea nae kwa upendo akujuze kulikoni
Huu mzigo mzito aliuonaje, wakati alianza kulia just few seconds baada tu ya kuingia chumbani wakati hata nguo sijavua. Labda ali assume halafu akajiaminisha kwamba it must be that
 
F

frankmshamimana

Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
13
F

frankmshamimana

Member
Joined Feb 4, 2011
35 0 13
Alikua analia baada ya kumwonesha kimbilimbi chako..
 
M

ma jery

Senior Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
171
Likes
0
Points
0
Age
36
M

ma jery

Senior Member
Joined Jun 15, 2011
171 0 0
mistake ni kumpeleka gest? Aliona unamdhalilisha kwani yeye changu?
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
mistake ni kumpeleka gest? Aliona unamdhalilisha kwani yeye changu?
Kwa hiyo ni machangu tu ndo wanaokwenda kulala guest. Na wewe siku ukiwa ugenini halafu then ukalala guest then you become changu........... ndio hivyo?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Alikua analia baada ya kumwonesha kimbilimbi chako..
<br />
<br />
Naona tuu mnamuongezea msamiati
Mara kibamia mara kimbilimbi
Wekeni wazi jamaa ajue asije akakitamka mbele ya mama mkwe
Kibamia a.k.a kimbilimbi ni mashine ndogo mkuu
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Kwa hiyo ni machangu tu ndo wanaokwenda kulala guest. Na wewe siku ukiwa ugenini halafu then ukalala guest then you become changu........... ndio hivyo?
<br />
<br />
Mkuu inategemea na hadhi ya hiyo guest maana kuna nyingine ni aibu hata kumpeleka mwanamke wako
Kama ni zile guest za uchochoroni ahhh hata yeye anaona umemshushia hadhi na umemfananisha na dada poa
 

Forum statistics

Threads 1,263,725
Members 486,019
Posts 30,161,667