What was my mistake?


God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
Few months ago, I fell in love with a certain young lady. Our love lasted just for three months before I was fired in that relationship. The day the relationship ended is the day that we planned to have sex for the first time.

We did not have sex on that day because my love was crying all the time in that room in the guest house and I did not know the reason why she was crying. the next day, she just abandoned me and she never gave me the reason other than saying "nipe muda nijifunze kukupenda"

Up to the Moment sijajua kama bado anajifunza kunipenda kwa sababu alinichunia na hajawahi kuongea na mimi tena. wana JF, tatizo ni nini na kosa langu ni lipi? Nisaidieni
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,291
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,291 10 135
Napita ntarejea tena...
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
32
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 32 0
1.hauna kosa hana kosa.
2.ni maamuzi yake kukuweka pending SABABU YEYE ANAZO
3.Tafuta ambaye HATAITAJI darasa la kukupenda kwanza then ndo muingie/muanze kudinyana

WAT I KNW IS HAUWEZ KUKAA MBALI NA MTU AFU NDO UKAMPENDA...mapenzi huja /hukua kutokana na mazoea ..baada ya watu wawili kukaa pamoja mda mwing/mnashare vtu,events mablimbali then mkishazoeana ndo mwanzo wa kupendana...SASA UYO WAKO ANAYETAKA KWENDA TOKYO KUBUKUA BIN KUJIFUNZA JINSI YA KUKUPENDA mhh mrongooooo ..mulika mwizi kaka.

km vip tongoza pengine anaye aliyempenda bila kwenda kigurunyembe kusomea jinsi ya kupenda .


nawsilisha kwa heshima na taadhima....
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Few months ago, I fell in love with a certain young lady. Our love lasted just for three months before I was fired in that relationship. The day the relationship ended is the day that we planned to have sex for the first time. We did not have sex on that day because my love was crying all the time in that room in the guest house and I did not know the reason why she was crying. the next day, she just abandoned me and she never gave me the reason other than saying "nipe muda nijifunze kukupenda"
Up to the Moment sijajua kama bado anajifunza kunipenda kwa sababu alinichunia na hajawahi kuongea na mimi tena. wana JF, tatizo ni nini na kosa langu ni lipi? Nisaidieni
Huyo binti ana akili sana na Mungu wake ni mkubwa......Pamoja na kwamba alilia siku hiyo ila itamsaidia sana kucheka for the rest of her life!!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,339
Likes
220
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,339 220 160
Huyo binti ana akili sana na Mungu wake ni mkubwa......Pamoja na kwamba alilia siku hiyo ila itamsaidia sana kucheka for the rest of her life!!
dadavua mkubwa....
akili yangu nyembamba haijajua mafumbo
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,339
Likes
220
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,339 220 160
1.hauna kosa hana kosa.
2.ni maamuzi yake kukuweka pending SABABU YEYE ANAZO
3.Tafuta ambaye HATAITAJI darasa la kukupenda kwanza then ndo muingie/muanze kudinyana

WAT I KNW IS HAUWEZ KUKAA MBALI NA MTU AFU NDO UKAMPENDA...mapenzi huja /hukua kutokana na mazoea ..baada ya watu wawili kukaa pamoja mda mwing/mnashare vtu,events mablimbali then mkishazoeana ndo mwanzo wa kupendana...SASA UYO WAKO ANAYETAKA KWENDA TOKYO KUBUKUA BIN KUJIFUNZA JINSI YA KUKUPENDA mhh mrongooooo ..mulika mwizi kaka.

km vip tongoza pengine anaye aliyempenda bila kwenda kigurunyembe kusomea jinsi ya kupenda .


nawsilisha kwa heshima na taadhima....
I know the same
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
K

kunku

Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
0
K

kunku

Member
Joined Sep 2, 2011
19 0 0
dats gud gal no sex til ndoa,.. ukiona hvyo ameshaona weng wanatoa na kuachwa,.. gud gal n kip t up weng wanashindwa kumaintain their virginity nwdays,..
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,339
Likes
220
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,339 220 160
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
Alikuwa dissapointed baada ya wewe kumuomba kufanya naye tendo la ndoa kabla ya ndoa yenyewe. Pole.
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
Unajua mi kinachoniuma ni ile sentensi "nipe muda nijifunze kukupenda" ina maana all the months we had been together alikuwa hanipendi. And why was she in love then??????????????????????????!!!!
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
Alikuwa dissapointed baada ya wewe kumuomba kufanya naye tendo la ndoa kabla ya ndoa yenyewe. Pole.
Ni kitu kizuri kwamba alikuwa disappointed, lakini kwa nini asiniambie na kuamua kuniacha!
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
Unajua mi kinachoniuma ni ile sentensi "nipe muda nijifunze kukupenda" ina maana all the months we had been together alikuwa hanipendi. And why was she in love then??????????????????????????!!!!
Kwa mawazo yangu, alikupenda, lakini alitarajia tofauti na jinsi wewe ulivyotarajia. Sasa anawaza kama upendo ndo lazima akugawie kabla ya ndoa, basi inabidi akajifunze jinsi ya kukupenda! Ninajaribu kuwaza tu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,117
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,117 280
alikuona mjinga yaani mmeingia hadi guest bado unamuangalia tu ndo maana akaanza kulia akimaanisha huwezi hata kusoma picha
 
Yasmin

Yasmin

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
242
Likes
4
Points
0
Yasmin

Yasmin

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
242 4 0
May be there's somethg she's trying 2 hide thats why she's avoiding u.
 
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
alikuona mjinga yaani mmeingia hadi guest bado unamuangalia tu ndo maana akaanza kulia akimaanisha huwezi hata kusoma picha
hata mi nahisi hivyo hivyo. ila kitu kingine inawezekana na wewe uliyeandika hii reply ni mjinga pia.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
29
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 29 135
Mara nyingi kuna sauti ndogo,laini na ya upole inakua inaongea na sisi
tukiwa tunafikiria kufanya jambo lolote,au tukiwa tunalifanya au tunajiandaa kufanya kitu.

Mara nyingi pia sauti hii hua tunaidharau,maana ni ya upole sana lakini ndio sauti peke yake
ambayo inatakiwa iongoze maisha yetu.

Kwa mtazamo wangu,yawezekana kabisa sauti hii ilikua inamtokea na akaona kabisa
anachotaka kukifanya ni kosa kubwa sana,...........
*Labda aliambiwa kuna maradhi atakupa akifanya tendo hilo na wewe,...........
*Au labda aliambiwa wewe una maradhi utampa,..........
*Au labda aliambiwa utamchezea tu na utamtosa,.......
*Au labda aliambiwa ukifanya kosa hili leo utapata mimba,...

Na mengine mengi,cha muhimu mkuu,mshukuru sana Mungu kwa kilicho tokea.
na zaidi ya yote,jifunze kuisikiliza sauti hii mda wote,...

Ni sauti ya ROHO MTAKATIFU
 

Forum statistics

Threads 1,263,839
Members 486,093
Posts 30,165,665