• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
M
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mlugu.com
    watu pasport size ya mwili tu! ulimi huo je? ukimalizia fec watachanganyikiwa kabisa.
    K
    mambo! unaweza nitumia namba yako kama hutajali tuwasiliane nipe PM asante
    M
    mambo vp dada yangu.hope uko pouwa. naomba nitafute kwa namba 0765599023. tutaongea mengi pia twaweza fanikisha malengo. mimi ni mfanyakazi ninaelimu ya chuo kikuu.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top