Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 46,705
- 99,507
Hahahaha, Boss nakusoma hapo hicho unachokimiss, hahahahaBoss wangu!__, [emoji41]!
Hahahaha, Boss nakusoma hapo hicho unachokimiss, hahahahaBoss wangu!__, [emoji41]!
Ahhahaha!kazi kazHahahaha, Boss nakusoma hapo hicho unachokimiss, hahahaha
Hahahaha, nakuaminia BestAhhahaha!kazi kaz
🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 stage zingine za maisha hazina usawa kabisa😥😥😥🤣🤣🤣🤣🤣! Ww bwana!mm stage niliyo sio nzuri hata kidg...nahis mm ndo nataka kutongoza🙆🙆🙆!yaan kila kitu naona ni flat! Yaan ht men ajimix anitongoze namuweka kwenye kona hatarishi🤣!ghalfa anajiona demu!
Hakuna kipindi kilikuwa kizuri kama kusaini yale majina ya boom na sku boom limetoka 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 unaeza panga bajeti za kulala sea cliff
Acheni ujana uitwe ujana sku moja wamepishana getini awajuani, nlitaman kujikojolea, anayetoka kijana mchumba na pete ake nimevaa, mara mbaba yule sjui alitokea wapi kapaki gari apo mie huyoooo ndani nkajifanya sjamuona maana yule alikuwa ajaondoka ntampokeaje hawara????🤣🤣🤣🤣 nkarudi zangu ndani kuweka uso safi na kukusanya masalia ya mchumba pale kufuta ushahidi maana nlimwambia tushaachana nimebaki tu na pete🤣🤣🤣🤣🤣sweet nKuvumiliaga we leo nimeshindwaaaa🙌🙌🙌🙌🤣🤣🤣🤣 nakugawa bureeeee!🤣🤣🤣!nacheka hapa jaman mm
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]Nimemiss kuwa na wapenzi wawili kwa wakati mmoja yaan nimemisss sana wakati wa kugonganisha fuso na youtong
Nakuelewa vema mlevi.I miss her
Una hatari [emoji1787][emoji1787]Acheni ujana uitwe ujana sku moja wamepishana getini awajuani, nlitaman kujikojolea, anayetoka kijana mchumba na pete ake nimevaa, mara mbaba yule sjui alitokea wapi kapaki gari apo mie huyoooo ndani nkajifanya sjamuona maana yule alikuwa ajaondoka ntampokeaje hawara????[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nkarudi zangu ndani kuweka uso safi na kukusanya masalia ya mchumba pale kufuta ushahidi maana nlimwambia tushaachana nimebaki tu na pete
Nakuelewa vema mlevi.
Pole Sana..muombe Mungu akupe mwingine
Tatizo sidhani Kama unayatekeleza Yale niliyokwambiaNi kweli Anne
Tatizo sidhani Kama unayatekeleza Yale niliyokwambia
HayaNayatekeleza hvo hvo mdogo mdogo ila tutafika tu
Wewe si kiumbe mzuri!Acheni ujana uitwe ujana sku moja wamepishana getini awajuani, nlitaman kujikojolea, anayetoka kijana mchumba na pete ake nimevaa, mara mbaba yule sjui alitokea wapi kapaki gari apo mie huyoooo ndani nkajifanya sjamuona maana yule alikuwa ajaondoka ntampokeaje hawara????🤣🤣🤣🤣 nkarudi zangu ndani kuweka uso safi na kukusanya masalia ya mchumba pale kufuta ushahidi maana nlimwambia tushaachana nimebaki tu na pete
Ilikuwa story ya shoga angu usijali mkuu mi hata bikra sjatolewaWewe si kiumbe mzuri!
Mkuu ujacheza iyo michezo 🤣 🤣 🤣[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
Sometimes u will never know the value of a moment until it becomes a memory.Utoto raha sana....tatizo unakuja kujua tukiwa tumeshakuwa watu wazima.