Weusi kati kati ya mapaja (dark inner thighs) chanzo cha wanaume wengi kutmbea na wasichana wadogo

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
15,553
28,341
Mwanaume unaweza kusex na mwanamke mwenye weusi kati kati ya mapaja (dark inner thighs)?

Kama unaweza basi jua wewe ni jasiri ambae unaweza hata kutafuna jongoo.

Binafsi siwezi kabisa labda kwa mkwassa (bastola) mbaya zaidi awe pia na stretch marks kwenye mapaja coz nitamuacha right away.

Uchunguzi wangu umeniwezesha kugundua kwamba tatizo la kuwa na weusi katikati ya mapaja ni moja wapo kati ya sababu zinazo wafanya wanaume wengi leo hii kutembea na mabinti wadogo.

Kwanini? Kwa sababu mabinti wengi wadogo hawana tatizo hilo. Tatizo hilo linawahusu zaidi wanawake wenye umri mkubwa.

Mitaani kuna dhana inayoaminiwa na wengi kwamba wasichana wadogo hawana tatizo la weusi katikati ya mapaja (wengi wao) na hii ndio sababu kuu wanaume wengi leo hii wanatoka na wasichana wenye umri mdogo. Unakuta mwanaume mwenye miaka 45 anatoka na msichana aliezaliwa mwaka 2005.

Dhana hii ina ukweli ndani yake kwa sababu mimi binafsi nimeanza kuwa na mahusiano na wasichana nilipokuwa nasoma sekondari (from two nikiwa na miaka kumi na tano). I had so many girlfriends who were my fellow students na kati yao hakuna hata mmoja alie kuwa na tatizo la weusi katikati ya mapaja.

Wanawake wenye tatizo la weusi katikati ya mapaja nimekuja kukutana nao nikiwa mtu mzima baada ya kuanza kukutana na wanawake watu wazima wenzangu.

Weusi katikati ya mapaja ndio sababu nyingine kwanini wanaume wengi siku hizi huomba picha za utupu za mwanamke kabla ya kukutana nae. Wanaume wengi hupenda kujihakikishia kwamba wanakwenda kukutana na mwanamke ambae hana weusi katikati ya mapaja.

Badilika.. ondoa huo weusi katikati ya mapaja. Okoa jamii yako.
 
😂😂
{A5995BAD-E44A-4183-9759-712267D8FF10}.png.jpg
 
Mwanaume unaweza kusex na mwanamke mwenye weusi kati kati ya mapaja ? ( dark inner thighs)

Kama unaweza basi jua wewe ni jasiri ambae unaweza hata kutafuna jongoo.

Binafsi siwezi kabisa labda kwa mkwassa ( bastola) mbaya zaidi awe pia na stretch marks kwenye mapaja coz nitamuacha right away.

Uchunguzi wangu umeniwezesha kugundua kwamba tatizo la Kuwa na weusi katikati ya mapaja ni moja wapo kati ya sababu zinazo wafanya wanaume wengi leo hii kutembea na mabinti wadogo.

Kwanini? Kwa sababu mabinti wengi wadogo hawana tatizo hilo. Tatizo hilo linawahusu zaidi wanawake wenye umri mkubwa.

Mitaani kuna dhana inayo aminiwa na wengi kwamba wasichana wadogo hawana tatizo la weusi katikati ya mapaja ( wengi wao) na hii ndio sababu kuu wanaume wengi leo hii wanatoka na wasichana wenye umri mdogo. Unakuta mwanaume mwenye miaka 45 anatoka na msichana aliezaliwa mwaka 2005.

Dhana hii ina ukweli ndani yake kwa sababu Mimi binafsi nimeanza kuwa na mahusiano na wasichana nilipokuwa nasoma sekondari ( from two nikiwa na miaka kumi na tano)
I had so many girlfriends who were my fellow students na kati yao hakuna hata mmoja alie kuwa na tatizo la weusi katikati ya mapaja.

Wanawake wenye tatizo la weusi katikati ya mapaja nimekuja KUKUTANA nao nikiwa mtu mzima baada ya kuanza KUKUTANA na wanawake watu wazima wenzangu.

Weusi katikati ya mapaja ndio sababu nyingine kwanini wanaume wengi siku hizi huomba picha za utupu za mwanamke kabla ya KUKUTANA nae. Wanaume wengi hupenda kujihakikishia kwamba wanakwenda KUKUTANA na mwanamke ambae hana weusi katikati ya mapaja.



Ewe dada, ewe shangazi hivi unajua tatizo lako la kuwa na weusi katikati ya mapaja linaweza kusababisha binti yako au binti wa mwanamke mwenzako kubakwa? Wajua kuwa tatizo lako linaweza kusababisha mwanaume kwenda jela?

Badilika.. ondoa huo weusi katikati ya mapaja. Okoa jamii yako.

Unaongea haya yote halafu unakuta :

1. Una ka bamia.
2. Una sura ya hovyo.
3. HELA huna.

Sasa dharau kwa Dada zetu za nini?
 
Kabla ya kumla unatakiwa kufanya PRE assessment kuanzia ktk sehemu zifuatazo.

1_ Vidole: Ukiona kama Miogo ya kuchoma ujue tyr ipo Mambo

2_Shingo: Ukiona shingo yake NYEUSI kuliko sehem zingine kuzunguka kichwa ujue Ipo Mambo hapo..

3_Kwapa: Ukiona kwapq la rangi huielewi ujue ipo mambo hapo.

BONUS tip: Ukiona magoti yana rangi nyeusi ujue Ipo mambo hapo.
 
Mwanaume unaweza kusex na mwanamke mwenye weusi kati kati ya mapaja ? ( dark inner thighs)

Kama unaweza basi jua wewe ni jasiri ambae unaweza hata kutafuna jongoo.

Binafsi siwezi kabisa labda kwa mkwassa ( bastola) mbaya zaidi awe pia na stretch marks kwenye mapaja coz nitamuacha right away.

Nimeona umeandika kuwa umeanza kuchepuka ukiwa kidato cha pili (Sekondari)
Naomba kujua somo la Biology mtihani wa kidato cha nne ulipata pass gani?
Nimeuliza hivyo kwa sababu hoja yako haifanani na mtu mwenye pass ya Biology.
Kimsingi unataka kuaminisha watu unachokiamini kitu ambacho sio sahihi kwani hakuna fact yoyote inayoendana na hoja yako.....
 
Kabla ya kumla unatakiwa kufanya PRE assessment kuanzia ktk sehemu zifuatazo.

1_ Vidole: Ukiona kama Miogo ya kuchoma ujue tyr ipo Mambo

2_Shingo: Ukiona shingo yake NYEUSI kuliko sehem zingine kuzunguka kichwa ujue Ipo Mambo hapo..

3_Kwapa: Ukiona kwapq la rangi huielewi ujue ipo mambo hapo.

BONUS tip: Ukiona magoti yana rangi nyeusi ujue Ipo mambo hapo.
Asante sana mkuu.
 
Weusi unasababishwa na msuguano kwenye mapaja wakati wa kutembea.....wanawake tujitahidi kuvaa skin tight , inasaidia kuzuia ttzo
Asante kwa kuokoa taifa. Weusi katikati ya mapaja ni janga la kitaifa. Wanawake wasio na weusi katikati ya mapaja ni specie ambayo ipo mbioni kutoweka NCHINI Tanzania. Tusipo angalia vitukuu vyetu watakuta wametoweka kabisa.
 
Back
Top Bottom