Waziri Pindi Chana ana matatizo gani?

Waziri Pindi Chana ana matatizo gani?

Alitalikiana na mumewe. Professor Norman Sigala. Ambaye alikuwa mbunge wa Makete 2015-2020.. Na amekuwa anamloga sana huyo jamaa hadi sasa kafirisika licha ya kupata vyeo vingi serikalini na kuwa na biashara nyingi.

Tuwe tunaangalia wanawake wakuoa. Huyo Pindi hana haina ya kuwa mke wa mtu.
 
Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.

Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote

Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua

View attachment 2518634

USSR
Hawa ni vilaza tu,wanajivunia Elimu ya kwenye makaratasi,ukimuuliza tangu amesoma sheria,ameishawahi kusimama mahakamani kumtetea mtu kwenye kesi ngumu,hakuna,
 
Mkuu USSR, Pindi Chana hana tatizo lolote as tatizo ila Wizara ya maliasili na utalii ndio yenye tatizo!. Huyu Waziri ni born again, sasa mtu ukiwa a born again huwezi kushiriki ya mambo ya ajabu ajabu, na hata huko michezo na utamaduni nako hata naweza!.

Mtu ukiwa strict, firm, no nonsense lady, hutoi, mguu upande hukai, alafu unapewa kazi ya kulinda sinia la nyama huku umezungukwa na mafisi yenye njaa!.

Angalia tarehe ya bandiko hili Vita ya Ubunge CCM 2015 yaanza; Pindi Chana adaiwa kumvaa Filikunjombe
Huyu ndiye Pindi Chana.
P
Wewe zee la kisu-**** umeamua kuzeeka na upumbavu wako. Kweli upumbavu ni kipaji.
 
Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.

Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote

Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua

View attachment 2518634

USSR
90% ya baraza la mawaziri ni uozo tupu
 
Haka ka mama ni katata sana. Ila sasa ndo uweke mkwe wako na KM wake pamoja. Tena wote wa dini moja? Huyu mama aache upendeleo kama wa JPM kwa kabila lake na dini yake
Kweli huyu mama ni mdini kupita kiasi, Mkoa wa Pwani mawaziri 4 na Tanga 3 wote ni waislam bado Zanzibar, Arusha na Dar hakuna Waziri hata mmoja
 
Mkuu USSR, Pindi Chana hana tatizo lolote as tatizo ila Wizara ya maliasili na utalii ndio yenye tatizo!. Huyu Waziri ni born again, sasa mtu ukiwa a born again huwezi kushiriki ya mambo ya ajabu ajabu, na hata huko michezo na utamaduni nako hata naweza!.

Mtu ukiwa strict, firm, no nonsense lady, hutoi, mguu upande hukai, alafu unapewa kazi ya kulinda sinia la nyama huku umezungukwa na mafisi yenye njaa!.

Angalia tarehe ya bandiko hili Vita ya Ubunge CCM 2015 yaanza; Pindi Chana adaiwa kumvaa Filikunjombe
Huyu ndiye Pindi Chana.
P
90% ya baraza ni uozo mtupu hakuna wa maana
 
Kwa tuliosoma Saikolojia na Kuibobea vyema kupitia tu hii Picha yake hapa inamuelezea yafuatayo.....

1. Mjeuri Kupitiliza
2. Ana Dharau
3. Mwenye Kiburi
4. Ana Roho Mbaya
5. Mbishi
6. Elimu yake haijamkomboa
7. Mkoloni ( Mnoko ) sana
Siandiki kitu tena Kila Kitu umeshaandika
Labda niongezee tu moja
Kutokujali chochote kile... Kwamba I don't care watajua wao.
 
LEADERSHIP 101:

What is Flexible Leadership?
The most effective leaders can connect with anyone. They are flexible in their own style, which makes the other person comfortable and able to contribute their best to the conversation or interaction. Well aware of the turbulence that is part of modern business, flexible leaders embrace change and are open to new ideas. They are able to lead and manage.
Genius, I just agree with you that flexibility it is one of the mandatory requirement for the leader
Since things changes, people changes as time goes on ..
Pia Kama kiongozi Kwa zama hizi hawezi kuwaheshimu watu wake wa Chini Kwa Jinsi walivo na vyeo vyao ama nafasi zao basi hata wa juu hawaheshimu bali anawanafikia.

Kazini mtu kama Dereva usithubutu kumchukulia Poa tu kisa ni Dereva tu la Saba au Form Four failure... Hana Ishu , sawa Hamna shida ipo siku...Niko pale Ziwani navua Dagaa.
 
Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.

Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote

Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua

View attachment 2518634

USSR
Watanzania mna AKILI NDOGO sana kwani Kubadilishwa Wizara mpaka uwe na Matatizo?Angekuwa na MATATIZO nadhali angefukuzwa kazi UHAMISHO ni jambo la kawaida ili KULETA UFANISI
 
Back
Top Bottom