Mnyanyembe wa Mboka
JF-Expert Member
- Feb 10, 2017
- 2,349
- 3,046
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mie niulize swali kabla ya kuchangia, je ameolewa?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mie niulize swali kabla ya kuchangia, je ameolewa?
Kwa tuliosoma Saikolojia na Kuibobea vyema kupitia tu hii Picha yake hapa inamuelezea yafuatayo.....Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.
Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote
Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua
View attachment 2518634
USSR
Hili mnoko kutumiwa na watu 35+ kwa hapa TanzaniaKwa tuliosoma Saikolojia na Kuibobea vyema kupitia tu hii Picha yake hapa inamuelezea yafuatayo.....
1. Mjeuri Kupitiliza
2. Ana Dharau
3. Mwenye Kiburi
4. Ana Roho Mbaya
5. Mbishi
6. Elimu yake haijamkomboa
7. Mkoloni ( Mnoko ) sana
Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.
Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote
Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua
View attachment 2518634
USSR
Kinacho msumbua cha kwanza ni naturally in-born character ya ufupi.Watu wafupi ni watata sana!Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.
Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote
Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua
View attachment 2518634
USSR
Makete ni Wilaya ambayo ina historia ya kutoa Wanasiasa vichwa na watata.Remember Tuntemeke Sanga,Mtikila,Deo Filikunjombe(RIP) na sasa kuna Festo Sanga!Oh namfahamu yule jamaa ni Prof kama sijakosea, naye ni mtata pia, ni kama walikutana maji na mafuta
Pumzi tuwatueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua
Nakupata photo analysis professional![emoji1787][emoji1787]Kwa tuliosoma Saikolojia na Kuibobea vyema kupitia tu hii Picha yake hapa inamuelezea yafuatayo.....
1. Mjeuri Kupitiliza
2. Ana Dharau
3. Mwenye Kiburi
4. Ana Roho Mbaya
5. Mbishi
6. Elimu yake haijamkomboa
7. Mkoloni ( Mnoko ) sana
Mtikila na Deo wanatoka Wilaya ya Ludewa siyo MaketeMakete ni Wilaya ambayo ina historia ya kutoa Wanasiasa vichwa na watata.Remember Tuntemeke Sanga,Mtikila,Deo Filikunjombe(RIP) na sasa kuna Festo Sanga!
Daah hata wewe kakuchanganya Mzee wa Kyuba?Mie niulize swali kabla ya kuchangia, je ameolewa?
Mbona pale unakojolea pazuri tu Mwamba !!Atakuwa anajiona mzuri na shepu lake ka box la karata.
Blender ya kusagia viungo vya pilau hatariLGBT og
Hii nyumba NI kwelina ana nyumba njombe mjini mtaa wa Nzengelendete, karibu na soko la mbao
Alitalikiana na mumewe. Professor Norman Sigala. Ambaye alikuwa mbunge wa Makete 2015-2020.. Na amekuwa anamloga sana huyo jamaa hadi sasa kafirisika licha ya kupata vyeo vingi serikalini na kuwa na biashara nyingi.Mie niulize swali kabla ya kuchangia, je ameolewa?
Mtikila na Filikunjombe hawakutoka Makete ni watu wa LudewaMakete ni Wilaya ambayo ina historia ya kutoa Wanasiasa vichwa na watata.Remember Tuntemeke Sanga,Mtikila,Deo Filikunjombe(RIP) na sasa kuna Festo Sanga!
Kumbe ni muumin mzuri..!Alitalikiana na mumewe. Professor Norman Sigala. Ambaye alikuwa mbunge wa Makete 2015-2020.. Na amekuwa anamloga sana huyo jamaa hadi sasa kafirisika licha ya kupata vyeo vingi serikalini na kuwa na biashara nyingi.
Mkuu USSR, Pindi Chana hana tatizo lolote as tatizo ila Wizara ya maliasili na utalii ndio yenye tatizo!. Hii ni Wizara very tempting hivyo ukiwa muadilifu utawaudhi watu!.Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua
USSR
Labda ni uzuri wake ndio umsumbua