Waziri Pindi Chana ana matatizo gani?

Waziri Pindi Chana ana matatizo gani?

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Posts
12,131
Reaction score
28,685
Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.

Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote

Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua

Chana1.jpg


USSR
 
Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo balozi huyu na sasa waziri wa michezo,kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.

Hapa mgomvi wake na katibu mkuu ulikuwa at the peak profesa akijidai ni profesa na yeye akijidai ni mwanasheria msomi tena balozi na tena waziri hadi rais Samia akaamua kuwatoa wote

Kwa kuwa humu jamiiforumu ina watu kibao walisoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua

USSR
Ufupi
 
Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo balozi huyu na sasa waziri wa michezo,kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.

Hapa mgomvi wake na katibu mkuu ulikuwa at the peak profesa akijidai ni profesa na yeye akijidai ni mwanasheria msomi tena balozi na tena waziri hadi rais Samia akaamua kuwatoa wote

Kwa kuwa humu jamiiforumu ina watu kibao walisoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua

USSR
Mwana CCM mwenzio huyo
 
Kwa jina anaitwa Pindi chana, baba yake alikuwa na kiwanda cha kuchonga vyuma, yaani kwa ujumla walikuwa njema.Baba alikuwa Singasinga na alifariki kitambo sana, Mama ni mbena pure ambaye alikuwa hana malingo,lakini ameshafariki.amezaliwa Gangilonga Iringa mjini, kasoma mapinduzi, kipindi hicho ikiitwa shule ya Wahindi,kwao wamezaliwa ndugu watatu yeye ni wa kwanza
 
Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo balozi huyu na sasa waziri wa michezo,kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.

Hapa mgomvi wake na katibu mkuu ulikuwa at the peak profesa akijidai ni profesa na yeye akijidai ni mwanasheria msomi tena balozi na tena waziri hadi rais Samia akaamua kuwatoa wote

Kwa kuwa humu jamiiforumu ina watu kibao walisoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua

USSR
Hatujui. Kamuulize yeye mwenyewe
 
Back
Top Bottom