Waziri Pindi Chana ana matatizo gani?

Waziri Pindi Chana ana matatizo gani?

Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo balozi huyu na sasa waziri wa michezo,kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.

Hapa mgomvi wake na katibu mkuu ulikuwa at the peak profesa akijidai ni profesa na yeye akijidai ni mwanasheria msomi tena balozi na tena waziri hadi rais Samia akaamua kuwatoa wote

Kwa kuwa humu jamiiforumu ina watu kibao walisoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua

USSR
Mkuu
Kaa kwa kutulia kisha andika vizuri ili hoja iwe na nyama
 
Kwa jina anaitwa Pindi chana, baba yake alikuwa na kiwanda cha kuchonga vyuma, yaani kwa ujumla walikuwa njema.Baba alikuwa Singasinga na alifariki kitambo sana, Mama ni mbena pure ambaye alikuwa hana malingo,lakini ameshafariki.amezaliwa Gangilonga Iringa mjini, kasoma mapinduzi, kipindi hicho ikiitwa shule ya Wahindi,kwao wamezaliwa ndugu watatu yeye ni wa kwanza
Safi hii imenyooka. na je khs kuwa mtata?
 
Huyu dada alikuwa anatabia nzuri sana, ni wale watoto ambao pesa ilikuwepo halafu bado shule akili ipo,hakuwa na makundi, mda wote nyumbani, sasa sijui kama kabadilika ukubwani
Ushuhuda mzuri.
Kwanza bongo ukisimamia kweli unaundiwa zengwe.
Usiamini tuhuma hizi ni upotoshaji.

Ccm hawapendi watu wa kweli na wenye misimamo thabiti
 
Kwa jina anaitwa Pindi chana, baba yake alikuwa na kiwanda cha kuchonga vyuma, yaani kwa ujumla walikuwa njema.Baba alikuwa Singasinga na alifariki kitambo sana, Mama ni mbena pure ambaye alikuwa hana malingo,lakini ameshafariki.amezaliwa Gangilonga Iringa mjini, kasoma mapinduzi, kipindi hicho ikiitwa shule ya Wahindi,kwao wamezaliwa ndugu watatu yeye ni wa kwanza
Kumbe.....
Lakini mbona hana figisu za wazi!
 
Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.

Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote

Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua

View attachment 2518634

USSR
Hadi Magufuli anamtoa pale Nairobi na kumleta bongo tuhuma nyingi zilikuwa kuondoa umoja na kujipangia kila jambo sio misingi ya balozi ambazo huwa na wetu wa taasisi tofauti tofauti
 
Back
Top Bottom