TIMING
JF-Expert Member
- Apr 12, 2008
- 31,708
- 18,934
CrapJf mtambo wa kurekebisha tabia.
Kioo kama atapita humu ajiangalie, ajirekebishe, haiwezekani vidole vingi vikuelekee wewe tu.
CrapJf mtambo wa kurekebisha tabia.
Kioo kama atapita humu ajiangalie, ajirekebishe, haiwezekani vidole vingi vikuelekee wewe tu.
Basi mama yao ana damu kaliKweli husda mbaya sana, huyo chotara pure na ndugu zake wote, ingawa mama yake alikuwa mweusi tii, tena mchapa kazi, nende Iringa utapata story zake vizuri
Yaaa mhehe huyu ..sisi ni watata daimaHuyu siyo Mngayasida kweli? Huenda ni jeuri ya jamii anayotoka, vipi mumewe yu wapi
Huna picha yake in full? Tunataka kumwona hadi miguuni. Nyuma, mbele. Lete picha kamili tafadhali, achana na hii passport size.Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.
Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote
Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua
View attachment 2518634
USSR
Hagombei umiss huyoHuna picha yake in full? Tunataka kumwona hadi miguuni. Nyuma, mbele. Lete picha kamili tafadhali, achana na hii passport size.
Niliona dalili kama ana mlengo wa ki jpm hivi. Nikahisi wahuni watampiga vita. Naona inatokea.Anatajwa kama mtu mtata na mwenye majibu ya shombo, Balozi huyu na sasa Waziri wa Michezo, kuna mtu alinipa ushahidi pale Nairobi akiwa Balozi wafanyakazi walimkoma kuanzia dereva wake hadi wafagiaji.
Hapa ugomvi wake na Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii ulikuwa at the peak, Katibu Mkuu akijidai ni Profesa na yeye akijidai ni Mwanasheria msomi tena Balozi na tena Waziri hadi Rais Samia akaamua kuwatoa wote
Kwa kuwa humu JamiiForums ina watu kibao waliosoma naye na kufanya kazi pamoja watueleze kwa undani huyu mama kipi kinamsumbua
View attachment 2518634
USSR
Hivo hivo, kama ni hivyo hata huo uso wake asingetakiwa kuleta humu.Hagombei umiss huyo
we jamaa mchokozi weweAtakuwa anajiona mzuri na shepu lake ka box la karata.
MukwavinyikaYaaa mhehe huyu ..sisi ni watata daima
Nakusemahe kwa kuwa u mlemavu wa akili.Waume zao watakuwa walikula kibogo si bure binti umevunja ungo jana kelele kila bar
USSR
Arusha, Dar, Morogoro, Manyara n.k hakuna mikoa hii ina wakristo wengi snUpendeleo umekithiri awamu hii.
Arusha hakuna waziri hata wa dawa.
Jamaa hajui kuwa Makete na Ludewa ni wilaya mbili tofauti, halafu humo kuna wengi kazi yao kudandia stori za vijiweni na kuzileta humu, mtu hajui lakini utakuta anatiririka pumba au anawazungumzia watu utadhani anawajua kumbe kasikia stori za Kitambaa cheupeMtikila na Filikunjombe hawakutoka Makete ni watu wa Ludewa
Festo sanga hamna kitu paleMakete ni Wilaya ambayo ina historia ya kutoa Wanasiasa vichwa na watata.Remember Tuntemeke Sanga,Mtikila,Deo Filikunjombe(RIP) na sasa kuna Festo Sanga!
🤣😅😆Jamaa hajui kuwa Makete na Ludewa ni wilaya mbili tofauti, halafu humo kuna wengi kazi yao kudandia stori za vijiweni na kuzileta humu, mtu hajui lakini utakuta anatiririka pumba au anawazungumzia watu utadhani anawajua kumbe kasikia stori za Kitambaa cheupe
Wanawake single mothers huwa watata kweli ,hata akizaliwa mtakatifu nyegezi sio poaUshuhuda mzuri.
Kwanza bongo ukisimamia kweli unaundiwa zengwe.
Usiamini tuhuma hizi ni upotoshaji.
Ccm hawapendi watu wa kweli na wenye misimamo thabiti
Vijana wa humu kweli wengine waropokaji
Baas inatoshaMumewe Norman Sigalla walitengana. Aliwahi kuwa Mkuu wa Wilaya ya Hai na Mbunge wa Makete.
Gambo acha nongwa fanya kazi uliyotumwa sio lazima uwe waziriUpendeleo umekithiri awamu hii.
Arusha hakuna waziri hata wa dawa.
Huyu ni mzaliwa wa Ludewa. Mume wake Mr Norman walitalikiana baada ya ugomvi wa muda mrefu akimtuhumu mkewe kuwa ni mchawi na kwamba huwa anatembea na nyoka kwenye handbag yake. Kifupi ni kwamba huyu mama ni mkorofi sana.Mama Mnyalukolo wa Njombe baba Singasinga
Si kweli, Mpare yule..si mmeru! Unamjua Mama Mkwizu??!Angera kailuki ni mmeru yule anatokea Arusha kuwa makini
USSR