Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

nd
Kweli mkuu sasa naona nchi tunakoelekea kama Korea kaskazini ukinyima watu kupata habari ni udictor unanukia
ndo ubaya wa form4 lver kupewa kazi za prof.
hapa inabidi kuwe na kiwango cha elimu kwa mawaziri kuweka
viraza.maz,ezet.a.aaa kuongoza ni shidaaaa
 
Kwa kiswahili ni gitaa
iknow,..but kwa kuangalia uzoefu huo wa mpiga gita kalamba uwaziri,...
wakati kuna watu wanakupigia malimba,drums fill,na othr instruments na ni ma prof pia,...
wanaangahika tu mtaani
 
iknow,..but kwa kuangalia uzoefu huo wa mpiga gita kalamba uwaziri,...
wakati kuna watu wanakupigia malimba,drums fill,na othr instruments na ni ma prof pia,...
wanaangahika tu mtaani
Kweli mkuu nape ni tatizo hapo wizarani na naamini nia yake ni kuendeleza kazi yake ya kuhakikisha watanzania wanaendelea kubakia gizani,maana kuwanyima habari zinazoendelea bungeni live hadi waka zi edit ndio waoneshwe huo ni ukoloni,wakati hiyo tbc inaendeshwa kwa kodi za wananchi hao hao
 
Hivi angeuilzwa maana ya "dstv" angejibuje!!!? Pale escape1...
 
Kweli mkuu nape ni tatizo hapo wizarani na naamini nia yake ni kuendeleza kazi yake ya kuhakikisha watanzania wanaendelea kubakia gizani,maana kuwanyima habari zinazoendelea bungeni live hadi waka zi edit ndio waoneshwe huo ni ukoloni,wakati hiyo tbc inaendeshwa kwa kodi za wananchi hao hao
mimi sijaangalia bunge mkuu,..,...
nabanwa na kazi sana mkuu,..
kwani bunge halioneshwi live??????kma zamanii
 
Ukigusia tu mahusiano ya kimataifa TFF ndio mwakilishi halali Sababu mambo ya uhusiano wa kimataifa ni ya muungano yako kwenye katiba.ZFA ni chama kwa ajili ya ZANZIBAR TU wakati TFF ni ya TANZANIA nzima.ZFA lazima imwamkie shikamoo TFF.ZFA haina mandate ya kufanya mawasiliano na vyombo vya kimataifa NI KUVUNJA KATIBA YA NCHI YA MUUNGANO.ZFA ndio maana si mwanachama wa FIFA na hawezi kukubaliwa hata akitaka.

Mnataka kuniambia Kubenea hajui hili maana ni mmoja waliotoa hoja ya kukanusha kuwa TFF si chombo cha muungano. Lakini nimepitia katika web site ya TFF na kukutana na kitu tafsiri hii

"The Tanzania Football Federation (TFF) previously Football Association of Tanzania, is the governing body of football in Tanzania It controls the Tanzania National Football Team. It was founded in 1930 and has been affiliated with FIFA since 1964. "
 
mimi sijaangalia bunge mkuu,..,...
nabanwa na kazi sana mkuu,..
kwani bunge halioneshwi live??????kma zamanii
Nape leo ametoa hoja bungeni kuwa kutokana na tbc kubana matumizi itakuwa ina record matukio ya bungeni na kuonyesha usiku saa 4 hadi 5,hapo ndipo wabunge wa upinzani walipo mshukia na kuhoji inakuwaje tbc chombo cha umma inabana matumizi kwa kutowaonyesha watanzania kinacho tokea bungeni wakati inaendeshwa kwa kodi za wananchi hao hao?hadi bunge lilmelazimika kuahirishwa kwa muda wa saa 1 hadi hilo jambo lijadiliwe
 
Mambo ni mengi xo anachnganyikiwa akpgwa swali zito lenye uzito sawa na mawazo aliyonayo.
Hatutaki viongozi wanao changanyikiwa,our national needs brighter leaders,there are so many capable leaders were left for position he possess,he needs to be smart enough to show us he wasnt taken by luck[emoji35]
 
Nimeliskia linatamka Association tena kwa kujiamini kabisa ,ndio shida ya kukaririshwa
 
Sasa ndo utaona ni kwann hii nchi inachelewa kuendelea yani Nape kakosea kirefu cha TFF basi imekuwa ni hoja kubwa kweli kweli na watu wametoa macho kujadili...makosa madogo kama haya kila mtu anaweza kufanya kwa wakati fulani wala siyo jambo la kustaajabisha ila kwakuwa hatuna cha kufanya watz tumeheuga hii ndo mada yakujadili..!!
 
Sasa ndo utaona ni kwann hii nchi inachelewa kuendelea yani Nape kakosea kirefu cha TFF basi imekuwa ni hoja kubwa kweli kweli na watu wametoa macho kujadili...makosa madogo kama haya kila mtu anaweza kufanya kwa wakati fulani wala siyo jambo la kustaajabisha ila kwakuwa hatuna cha kufanya watz tumeheuga hii ndo mada yakujadili..!!
Pay attention to details siku zote itakusaidia,wewe kazania tu kwamba watu hawana cha kufanya
 
Nimemuona alivyokuwa anajibu. Kusema ukweli pamoja na kushindwa kujua nini ni TFF (taasisi ambayo ni kubwa ndani ya wizara yake) pia majibu yake hayakuwa na mpangilio kama Waziri kamili wa serikali. Nimejisikia aibu sana kuwa na waziri wa aina hiyo.
Na kama hii ndio aina ya Mawaziri alionao Magufuli sioni shida kusema lazima atakwama kabisa mbele ya safari maana itabidi mambo mengine Rais mwenyewe awe anaingilia kuweka sawa.
Mkuu Chakaza,kauli ya Waziri Nape aliyoitoa leo bundeni na kuzua taharuki ya TBC kutorusha LIVE Bunge na badala yake watarekodi na kuonyesha usiku ndio ilikuwa na maana ya kuficha madudu kama haya wananchi wasiweze kuona.
Yaani JPM anataka kuficha madudu ya wabunge wa CCM,Mawaziri na hoja zote mahiri za Wabunge wa Upinzani zisionwe na Watanzania.
 
Unaongea asa if wew hujawahi kukosea kitu kwa maisha yako yote..!!
Hii ndio shida ya kutokutumia utashi wa kawaida wa binadamu kufikiri ,ni wapi niliposema sijawahi kukosea kwenye maisha ?? Kukosea ni jambo moja ila kukaa kimya kwa makosa yaliyofanyika ni jambo lingine , wewe utajuaje umekosea kama usipo ambiwa ????
 
Back
Top Bottom