Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

Me naona tungejadili ule mkanganyiko wa TFF na ZFA ni nani anakuwa responsible kwa hilo la viongozi wa ZFA kupelekana mahakamani kinyume cha sheria za FIFA na si ku-rely kwa kukosea Nape kirefu cha TFF.
 
Sasa apo naanza kuelewa shida yakupeana uwaziri kwa kulipa fadhila sasa nin anafanya mh. Nape
 
Me naona tungejadili ule mkanganyiko wa TFF na ZFA ni nani anakuwa responsible kwa hilo la viongozi wa ZFA kupelekana mahakamani kinyume cha sheria za FIFA na si ku-rely kwa kukosea Nape kirefu cha TFF.
Kaanzishe thread tuje tujadili.
 
Hii ndio shida ya kutokutumia utashi wa kawaida wa binadamu kufikiri ,ni wapi niliposema sijawahi kukosea kwenye maisha ?? Kukosea ni jambo moja ila kukaa kimya kwa makosa yaliyofanyika ni jambo lingine , wewe utajuaje umekosea kama usipo ambiwa ????
Kwa hiyo hapa ndo unamwambia Nape amekosea?
 
Sasa ndo utaona ni kwann hii nchi inachelewa kuendelea yani Nape kakosea kirefu cha TFF basi imekuwa ni hoja kubwa kweli kweli na watu wametoa macho kujadili...makosa madogo kama haya kila mtu anaweza kufanya kwa wakati fulani wala siyo jambo la kustaajabisha ila kwakuwa hatuna cha kufanya watz tumeheuga hii ndo mada yakujadili..!!
Je alivyosema bunge litarekodiwa na halitarushwa tena 'live' hiyo hujaona kama ni mada ya kujadili?
 
Sio ajabu kutojua hilo yeye hakuwahi kuwa waziri wa michezo ana mambo mengi mengine ya chama chake familia yake hivo ni kawaida sana
Hasa kwa nape; siyo ajabu kabisa! mimi sishangai hata kidogo; wengi wetu tuna uzoefu na uwezo wake!
 
Waziri asiyejua kirefu cha TFF lazima AAGIZE TV zizime LIVE coverage!

Tena mwenye dhamana ya Michezo,na Mpira wa Miguu ukiwa ndio Mchezo Maarufu Nchini. Anashindwa kujua Kwa ukamilifu kirefu cha TFF?!!.. Wizara hii Inampwaya.,kule Kwa UENEZI na ITIKADI kidogo kulimfaa.
 
Hata hajui vyombo vilivyopo chini ya muungano
Hii inaweza kuwa hoja, lakini si hiyo ya kirefu cha TFF. Mbona bosi wake mwenyewe kwenye kampeni alishindwa kabisa kutamka EFD kwa kifupi na kirefu !?
 
Hii inaweza kuwa hoja, lakini si hiyo ya kirefu cha TFF. Mbona bosi wake mwenyewe kwenye kampeni alishindwa kabisa kutamka kifupi na kirefu cha EFD !?
Aisee hii nchi twende tu kwakuwa hakuna njia nyingine
 
Ujumbe kwa Nape: TFA ni Tangangika Farmers Association... Na CCM walishauia....
 
Hivi hili kosa mnaliona kwa nape tu? Kwa upande wangu naona yuko sahihi kutokana na kosa walilolifanya na wanalolifanya TFF na wahusika wengineo. Nape yuko sahihi kutamka Tanzania Football Association.

Tukumbuke mwezi ambao Nape kateuliwa kuwa waziri wa michezo na wasanii ni mwezi wa 12. Wakati huo tayari TFF ilikuwa imeyarudisha mashindano ya kombe la FA( FA CUP). Ambapo abbreviation ya FA ni football association. Jina la mashindano haya tumecopy na kupaste toka kombe la chama cha soka cha Uingereza FA bila kuangalia maana yake. Sisi tulishatoka huko zamani tangu enzi za Football association of Tanzania (FAT) na kuingia kwenye shirikisho la soka Tanzania TFF ( Tanzania Football Federation). Hivyo kwa Mimi nilifikiri kombe hili lingeitwa FF cup na si FA cup. Hapa ndipo mkanganyiko ulipotokea kwa nape na hata yeyote angeweza kujichanganya bila kujali yuko makini kiasi gani.

Kwa kushindwa kugundua kosa walilolifanya TFF, wanamichezo, na wanahabari kulitambua shindano hilo kwa jina la kombe la FA ( Football association) inadhihirisha wote hatujui jina la chama cha mpira katika usajiri wa FIFA. Ndiyo! Kwa nini wote tumekaa kimya wakati wote huo ila alipotamka Nape ndio tuone kosa wakati kosa lililomfanya atamke hivyo hatujaliona? Ni wajibu wetu sote kuweka mambo sawa na si kutegemea na si kutegemea viongozi wa serikali tu na kutafuta wapi pa kuwasema na kuwakashifu, Kuna siku tutajikuta tumeuzwa.

Nape yuko sahihi kabisa ktamka hivyo ila sisi watanzania ndio hatuko sahihi. Kama unaona hayuko sahihi basi ni kwanini mashindano yaliyorudishwa yanaitwa Tanzania Football association Cup?
 
Back
Top Bottom