Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

j


Jamani tuache critisism ambazo hazina maana sana. This is an oversight ambayo mtu yeyote anaweza kuwa nayo! Hata kama ana weakness zake nyingine kitu kama hicho si cha kuanzisha toipic huku ndani
Mkuu ndio maana kuna mfumo wa vyama vingi vya siasa hapa tanzania
 
Kwan huwa ana akiri? Mm naona hata hapo kajitahidi jamani. Ivi tangu lini lumumba fc wakawa na akili?
Angetakiwa kutafsiri hiyo tff kwa kiswahili ndio ingekuwa ngoma
 
naanza kuona serikali ya jpm ikiwav na 0-hope,...
huku kulipana fadhila ndo linafikisha taifa pabayaa,..
nape alikuwa mstari wa mbela wakat wa kampeni za jpm,...tangu kuchukua 4m yakugombea hadi mwisho,..
actually huu uongoz w kulipana fadhila ndo unapeleka nchi pabaya,..
 
j


Jamani tuache critisism ambazo hazina maana sana. This is an oversight ambayo mtu yeyote anaweza kuwa nayo! Hata kama ana weakness zake nyingine kitu kama hicho si cha kuanzisha toipic huku ndani
Mkuu mtu kama amechemka lazima ajadiliwe,hatuna namna
 
naanza kuona serikali ya jpm ikiwav na 0-hope,...
huku kulipana fadhila ndo linafikisha taifa pabayaa,..
nape alikuwa mstari wa mbela wakat wa kampeni za jpm,...tangu kuchukua 4m yakugombea hadi mwisho,..
actually huu uongoz w kulipana fadhila ndo unapeleka nchi pabaya,..
Na hilo ndio tatizo kubwa sana kwa serikali yetu,ref makonda
 
Asilaumiwe kabsa hana kosa maana katika orodha ya mawaziri yeye peke yake ndio 'form four' hivyo kajitahidi kwa kiasi chake
 
Asilaumiwe kabsa hana kosa maana katika orodha ya mawaziri yeye peke yake ndio 'form four' hivyo kajitahidi kwa kiasi chake
Hata hajui vyombo vilivyopo chini ya muungano
 
Nape ameshindwa kutaja kirefu cha TFF na kuita kuwa ni TANZANIA FOOTBALL ASSOCIATION na kusababisha muuliza swali na bunge zima kulipuka kwa kumzomea, hii ni aibu kwa waziri kushindwa kujua idara anazozisimamia na ndio sasa tunaanza kuona matunda ya Nape.


Si ndo maana hata dimond kaona anaweza kuwa kiongozi wa hiyo wizara
 
Nape

Anatangaza kuwa TBC itakuwa inatangaza baadhi ya matukio ya Bunge


Lengo ni kubana matumizi.. Anasema gharama za kuendesha Bunge zimefikia 4Bln kwa Mwaka.


Anasema kutakuwa na kipindi maalum kitakachokuwa kinarushwa usiku kuanzia saa 4 hadi 5 Usiku.
 
Kumezuka utata bungeni juu ya TFF kuwa jambo la Muungano au la! Baada ya wabunge kuomba muongozo kutokana na Majibu ya Nape Nnauye kuhusu mzozo uliopo Zanzibar Ndani ya ZFA viongozi kupelekana mahakamani ili hali Sheria za FIFA haziruhusu.

Kwa wenye uelewa na mambo yaliyo ya Muungano na Yasiyo ya Muungano tunaombeni tushee Idea please! TFF ipo ndani ya mambo ya Muungano au la?
 
Kwa uwezo wake hata alichokisema anastahili pongezi kajitahidi

Dah, watu mnajua ku-comment jamani, khaaaa !!.

Kweli naanza kuamini kuongea hata kuandika pia ni kipaji aseee.

Safi.
 
amejitahidi sana kwa kweli inabidi apigiwe makofi. kama hata ameweza kusema angalau tanzania football association amejitahidi sana. wabunge wangempigia makofi. kuna mambo nape anaweza ila msimuulize maswali ambayo si ya kutetea chama au kutetea mtu na kumponda mtu mwingine. hayo mtakuwa mnamchanganya. muulizeni maswali ya kumponda mtu flani au kutetea jambo flan la mwanachama wa ccm hayo anaweza kuyajibu vizuri.
 
ZFA sio member wa FIFA...Kwa sababu Zanzibar sio nchi...haitambuliki kama Nchi huko FIFA....Au kwa maana rahisi ..si mwanachama wa FIFA,....Ila Tanzania ni mwanachama wa FIFA
 
Back
Top Bottom