Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

Sasa ndo utaona ni kwann hii nchi inachelewa kuendelea yani Nape kakosea kirefu cha TFF basi imekuwa ni hoja kubwa kweli kweli na watu wametoa macho kujadili...makosa madogo kama haya kila mtu anaweza kufanya kwa wakati fulani wala siyo jambo la kustaajabisha ila kwakuwa hatuna cha kufanya watz tumeheuga hii ndo mada yakujadili..!!
naona wewe ni mdogo wake mulugo nape amekosea au hajui utaongozaje kitu ambacho hata tafsiri yake hujui
 
kosa la nape mbona dogo sana lakini limeleta amsha amsha ambayo sikutegemea. mpaka limenifanya nimkumbuke mgombea urais mmoja badala ya kuwaombea wabunge wake kura, kwa kujiamini akawaombea kura wabunge wa chama pinzani. ha ha ha who's upset minded between the two?
 
naona wewe ni mdogo wake mulugo nape amekosea au hajui utaongozaje kitu ambacho hata tafsiri yake hujui
Nape amedhihirisha kuwa viatu alivyo valishwa ni over size
 
kosa la nape mbona dogo sana lakini limeleta amsha amsha ambayo sikutegemea. mpaka limenifanya nimkumbuke mgombea urais mmoja badala ya kuwaombea wabunge wake kura, kwa kujiamini akawaombea kura wabunge wa chama pinzani. ha ha ha who's upset minded between the two?
Mtaje tu huyo ni kiongozi gani
 
Sio ajabu kutojua hilo yeye hakuwahi kuwa waziri wa michezo ana mambo mengi mengine ya chama chake familia yake hivo ni kawaida sana
kutokua waziro kabla co kigezo, kwani ww hujui kiferu cha TFF na ulishawahi kua waziri??
 
Mwenzenu historian itamwandika "Waziri" na nyie Mambugla mnaojifanya mnajua sana mtaandikwa kina nani?
 
Kuna mmoja alipokuwa akichangia bajeti ya michezo akatamka WORLD BANK badala ya WORLD CUP.
 
Nape alipelekwa pale kuifungia Mawio tu,kazi zingine hawezi
uko sahihi sana , lakini mahakama itamuumbua vibaya sana , na natoa wito kwa wanasheria kuangalia uwezekano wa mawaziri binafsi kulipa fidia kwa hela zao za mfukoni au kifungo kirefu jela mara inapobainika walifungia gazeti kishabiki .
 
Me naona tungejadili ule mkanganyiko wa TFF na ZFA ni nani anakuwa responsible kwa hilo la viongozi wa ZFA kupelekana mahakamani kinyume cha sheria za FIFA na si ku-rely kwa kukosea Nape kirefu cha TFF.
Ifanye hiyo post inayojitegemea hii ngoja ibaki hivi hivi
 
Back
Top Bottom