Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

Waziri Nape Nnauye hajui maana ya TFF

Naona Ndugai kaona Bunge limekuwa gumu kaamua kumuachia Chenge.


Naona Zitto anawahenyesha bungeni... Anawafundisha CCM sheria...
 
Jk aliwai kusema kila akimuona ktk média anashtuka kwa maana anajua Jamaa ni kichwa panzi hapo kapewa fadhila tuu kwa kuwa alikuwa anadandia gari kama askari ktk misafara ya jpm ya kampeni na kujitambulisha .swali lake tuu la kwanza ndani ya bunge lilikataliwa wakati wa uchaguzi wa spika huyu ana laana si bure na tumpe muda hakuna kitu kibaya kama jamii ikuchukie
 
Kumezuka utata bungeni juu ya TFF kuwa jambo la Muungano au la! Baada ya wabunge kuomba muongozo kutokana na Majibu ya Nape Nnauye kuhusu mzozo uliopo Zanzibar Ndani ya ZFA viongozi kupelekana mahakamani ili hali Sheria za FIFA haziruhusu.

Kwa wenye uelewa na mambo yaliyo ya Muungano na Yasiyo ya Muungano tunaombeni tushee Idea please! TFF ipo ndani ya mambo ya Muungano au la?

Ukigusia tu mahusiano ya kimataifa TFF ndio mwakilishi halali Sababu mambo ya uhusiano wa kimataifa ni ya muungano yako kwenye katiba.ZFA ni chama kwa ajili ya ZANZIBAR TU wakati TFF ni ya TANZANIA nzima.ZFA lazima imwamkie shikamoo TFF.ZFA haina mandate ya kufanya mawasiliano na vyombo vya kimataifa NI KUVUNJA KATIBA YA NCHI YA MUUNGANO.ZFA ndio maana si mwanachama wa FIFA na hawezi kukubaliwa hata akitaka.
 
Sasa inakuwaje kwa hili la ZFA viongozi wake kupelekana mahakani ili hali sheria za FIFA zinakataza?! Nani ataadhibiwa endapo FIFA wataliona hilo la kupelekana mahakamani, ZFA au TFF?
 
Kwani kirefu chake hakijui kweli? Yaani hata kusema TFF ni Tanzania Footbal Fitna ameshindwa?
 
Huyu Nape na Ndugai wao tatizo lao ni nini kweli mnafika sehemu mnaturudisha Nyuma tena miaka yote tunaona Bunge live sasa mnatuambia mtatulushia usiku mkisha edit eeeeh. Nini kinawashinda mkiwaambia wananchi watoe hata shiling moja kulipia ili bunge lirushwe live. Are we thinking in Future or Back wards Nchi hii vipiii mbona sioni Mustakabali ni upi twaenda nao kila kukicha matamko ya ajabu mmepania kuuuwa kabisa Tasinia ya HABARI.

Nani anamshauri Rais haya mambo
 
naanza kuona serikali ya jpm ikiwav na 0-hope,...
huku kulipana fadhila ndo linafikisha taifa pabayaa,..
nape alikuwa mstari wa mbela wakat wa kampeni za jpm,...tangu kuchukua 4m yakugombea hadi mwisho,..
actually huu uongoz w kulipana fadhila ndo unapeleka nchi pabaya,..
Kweli mkuu sasa naona nchi tunakoelekea kama Korea kaskazini ukinyima watu kupata habari ni udictor unanukia
 
Nape

Anatangaza kuwa TBC itakuwa inatangaza baadhi ya matukio ya Bunge


Lengo ni kubana matumizi.. Anasema gharama za kuendesha Bunge zimefikia 4Bln kwa Mwaka.


Anasema kutakuwa na kipindi maalum kitakachokuwa kinarushwa usiku kuanzia saa 4 hadi 5 Usiku.
Naona wabunge wa upinzani wamelipinga hilo hadi bunge limeahirishwa kwa muda wa saa1
 
Huyu Nape na Ndugai wao tatizo lao ni nini kweli mnafika sehemu mnaturudisha Nyuma tena miaka yote tunaona Bunge live sasa mnatuambia mtatulushia usiku mkisha edit eeeeh. Nini kinawashinda mkiwaambia wananchi watoe hata shiling moja kulipia ili bunge lirushwe live. Are we thinking in Future or Back wards Nchi hii vipiii mbona sioni Mustakabali ni upi twaenda nao kila kukicha matamko ya ajabu mmepania kuuuwa kabisa Tasinia ya HABARI.

Nani anamshauri Rais haya mambo
Hawataki wananchi waone michango ya wabunge wao na hiyo ni mbinu chafu ya kuendelea kuibeba ccm
 
Naona wabunge wa upinzani wamelipinga hilo hadi bunge limeahirishwa kwa muda wa saa1


Umeonea wapi wakiahirisha???

Huku wamekata wakati Chenge anajibu hoja ya Zitto.
 
Back
Top Bottom