Waziri Kigwangalla amwaga baiskeli Nzega

Lord denning

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
3,620
2,000
Nchi hii kweli tuna miaka 500 kupata maendeleo ya kweli kwa hali hii.

Eti Karne ya 21 hii mtu anagawa baiskeli tena miezi michache kabla ya uchaguzi ili kuwarubuni watu. Na watu kweli watarubunika kwa baiskeli tena phonex.

Watanzania ni watu wajinga sana!
 

May Day

JF-Expert Member
May 18, 2018
3,342
2,000
Hii inatofauti gani na ya Morogoro?
Kwa Morogoro ni Mbunge katoa Rushwa, kwa Tabora ni “Kutoa ni Moyo”?
TAKUKURU shame on you!
Double standards
TAKUKURU hawajiingizi kwenye kila kitu...wana miongozo yao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom