Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Wazee wa CHADEMA wakutana na Dr. Slaa leo

Nitafurahi sana ikiwa Slaa ataendelea kuhudumu CHADEMA.
Wengine wanaweza uza chama kama Slaa hayupo.

Hasa kamanda mbowe kwa hili tukio simwamini tena ni mwenyekiti wangu ila namchukulia kwa tahadhari sana
 
Mazungumzo yameisha salama mungu mkubwa na dr slaa atarejea kazini muda si mrefu kuendelea na majukumu yake ya kichama.

Nitawawekea picha baadae kidogo.

Wito kwa wana chadema tujifunze uvumilivu wa kisiasa tuache siasa za kufata mkumbo na tuwe na heshima kwa wazee wa chama.
attachment.php
Kamanda hiyo picha wamepigia wapi?

Sijui unamdanganya nani.
 
Mungu ibariki chadema Mungu ibariki Tanzania Mungu bariki Dr Slaa Arudishe Moyo wake kwani kipindi hiki si cha mafarakano.
 
Mhhhhh hao sio wazee wa chedema kama mtoa mada alivyojaribu kutuaminisha.....hiyo picha ni ya siku nyingi mno.....wawili kati yao ni madiwani wa karatu kwa kata ya karatu mjini(bwn Jublet Mnyenye) mwenye ndevu nyingi mwingine ni bwn Lazaro Titus diwani kata ya ganako na mwenyekiti wa halmashauri huko huko karatu na kushoto kwake mwenyekiti bodi ya maji karatu (kaviwasu).....wengine siwafahamu bt tusidanganyane
 
Wewe unataka kututania eeh? Hivi unafikiri wote ni sawa na watoto wako nyumbani? Dr ndo basi tena
 
hana choice atarudi tu.
Kuanzisha chama ni ngumu sana.Kurudi CCCCM hawezi,kwenda kwa zzzz ngumu.kuacha sihasa ndo hawezi kabisa.
Kwa usomi wake najua anajua political tolerance na pia background yake inaonyesha anaishi samehe saba mara sabini.

Karibu doctor chapa kazi. Muda ambao chama kinakuhitaji ni sasa. Unatakiwa uwepo uwezo kusaidia vijana.
 
Hivi Lizaboni hakuoteshwa huu mkutano wa Slaa na wazee?
 
Last edited by a moderator:
Hii picha ni ya lini ndugu? maana wengine tushachoka na nkanganyiko wa habari za kila siku

Tumia metadata na wewe kama yule mwenzako jana kama haitasaidia cheki malimao
 
Hivi Lizaboni hakuoteshwa huu mkutano wa Slaa na wazee?
Kamanda, naona umeamua kujiliwaza, soma hii kwa hisani ya wa Karatu.

Mhhhhh hao sio wazee wa chedema kama mtoa mada alivyojaribu kutuaminisha.....hiyo picha ni ya siku nyingi mno.....wawili kati yao ni madiwani wa karatu kwa kata ya karatu mjini(bwn Jublet Mnyenye) mwenye ndevu nyingi mwingine ni bwn Lazaro Titus diwani kata ya ganako na mwenyekiti wa halmashauri huko huko karatu na kushoto kwake mwenyekiti bodi ya maji karatu (kaviwasu).....wengine siwafahamu bt tusidanganyane.
 
Last edited by a moderator:
Kamanda, naona umeamua kujiliwaza, soma hii kwa hisani ya wa Karatu.

Mhhhhh hao sio wazee wa chedema kama mtoa mada alivyojaribu kutuaminisha.....hiyo picha ni ya siku nyingi mno.....wawili kati yao ni madiwani wa karatu kwa kata ya karatu mjini(bwn Jublet Mnyenye) mwenye ndevu nyingi mwingine ni bwn Lazaro Titus diwani kata ya ganako na mwenyekiti wa halmashauri huko huko karatu na kushoto kwake mwenyekiti bodi ya maji karatu (kaviwasu).....wengine siwafahamu bt tusidanganyane.

We unajua ni lini na wapi ilipigwa? Pili hawa wazee wako wapi sasa na umewasiliana nao? Hebu weka facts sio ya kweli.
 
Si kila maamuzi yatawafurahisha wote.
Cha muhimu ni kuvumiliana.
Ujio wa Lowasa ulikuwa hurting kwa wengi wa wanachadema. Lakini kwa ajili ya kutunza utulivu na kutafuta ushindi dhidi ya mfumo ccm tumeungana na viongozi wetu kuhakikisha ukawa inashinda na kiondoa ccm huku tukimaliza tofauti zetu baada ya uchaguzi
 
Chadema si mali ya mtu,ni vyema dr.slaa afahamu kuwa chadema tunamhitaji na kuheshimu matakwa ya wengi ni hulka nzuri kwa kiongozi,karibu kazi kiongozi wetu
 
Back
Top Bottom