Wazazi wetu na kauli zao

Wazazi wetu na kauli zao

Mama alikuwa akisema "mitoto gani hamsikii , yani sijui ni sampuli za wapi hizi, mnataka tuongelee miku*** ndio mtuelewe???"
Ukiachana na hayo my mom is my ride or die, nikiwa nashida yy tayari anakuwa keshaikoki smg kwa mapambano.
Daah iLa bana wazaz wakiwa na hasira chochot wanatamka tuu
 
  • Thanks
Reactions: THT
Kipindi hicho ndo 17+ bimkubwa wangu ukitaka aongee tena kwa hasira na kupayuka akukute unakiimbisha kidemu yani mtaa mzima watajua..
Ila mshua sasa kipindi hicho alishanifuma kama mara nne hivi nimemkumbatia demu uchochoroni atawapita kama hawajui[emoji3]
Tukikutana hom anakuita pembeni anakuambia uwe muangalifu dogo
Heshima kwako dingiii
 
[emoji23][emoji23]yani kama Mama yangu kabisa..
Ila unakuaga ni mkwara ukienda kulala tu atakufata na viboko ukale msosi[emoji3]
Daahh bora nile miguu tu kuliko kufuatwa na viboko[emoji3][emoji3]
 
she was not my mom but kpnd nkipata below 40 alkua ananiambia hela nazokupa unachezea bora ninunue mayai nile nijambeeeee... hahahah i lov her mnoo nlvyo ana mchango mkubwa saana
 
she was not my mom but kpnd nkipata below 40 alkua ananiambia hela nazokupa unachezea bora ninunue mayai nile nijambeeeee... hahahah i lov her mnoo nlvyo ana mchango mkubwa saana
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] nimechekajee
 
Mama amenidunda sana kwasababu ya kiburi, alama ya kuning'ata hadi Leo ninayo, nilipomaliza std 7 na kuchaguliwa kuingia sekondori shule boys watupu mbali na home akaniambia, unaenda shule huko, kwa hicho kiburi na ukorofi wako sidhani kama tunarudi salama usipobadilika. Yale maneno yaliniingia sikuwahi kupigana tena hadi Leo hii.
 
Anapiga weee bado anakuta macho makavu, nikimchoropoka hanioni naenda kumchukua bibi aniombee msamaha, anamwmbia bibi ondoka naye simtaki, kama atarudi kwangu labda Mimi siyo wa kwa ....... Atataja ukoo wa kwao, bibi ananinong'oneza we nenda endelea na majukumu ya nyumbani, ndiyo nishasamehewa hivyo, na hapo hapo anasahau kila kitu, hanaga kuweka kitu moyoni.
Nakupenda sana mamangu.

Na kunipiga kote lakini hajawahi kuwaficha wengine kuwa ananipenda kuliko wao wote hadi huwa wakubwa na wadogo zangu wanajisikia vibaya. Sahivi wameniachia Mimi ndiye nihangaike naye, nami nafurahia, nalipa fadhila ya kupendwa, bila yeye sidhani kama ningekuwa hivi nilivyo leo, am proud of her kwakweli.
 
Utasikia mnakataa kuchunga ng'ombe hizo mnazoning'iniza huko chini mahali mtatoa nini,basi hata kama nilichukia kicheko kinakuja.
Nakupenda sana bibi yangu.mm nimelelewa na bibi.
 
Mama alikua akinishambulia kwa maneno makali ata pakiwa na watu, haijaalishi pana nani, yaani yy ugomvi wake mkubwa ifike kipindi cha sala hujasali duhhh!! Sasa ifike wakati hajakuona muda mrefu kipindi icho ndio naanza kumiliki Nokia torch, uko wapi ww, nashkuru alishanipiga sana na ndio ilionisaidia kuwa na nidhamu mpaka leo, mpaka leo niko nje ya nchi anakua anasali na kuniombea mwanawe nizidi kufanikiwa, na sasaivi nataka nimtumie hela ya skuku apa LOVE U MOM AND DAD
 
Anapiga weee bado anakuta macho makavu, nikimchoropoka hanioni naenda kumchukua bibi aniombee msamaha, anamwmbia bibi ondoka naye simtaki, kama atarudi kwangu labda Mimi siyo wa kwa ....... Atataja ukoo wa kwao, bibi ananinong'oneza we nenda endelea na majukumu ya nyumbani, ndiyo nishasamehewa hivyo, na hapo hapo anasahau kila kitu, hanaga kuweka kitu moyoni.
Nakupenda sana mamangu.

Na kunipiga kote lakini hajawahi kuwaficha wengine kuwa ananipenda kuliko wao wote hadi huwa wakubwa na wadogo zangu wanajisikia vibaya. Sahivi wameniachia Mimi ndiye nihangaike naye, nami nafurahia, nalipa fadhila ya kupendwa, bila yeye sidhani kama ningekuwa hivi nilivyo leo, am proud of her kwakweli.
Dah. Very interesting.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom