Wazazi wetu na kauli zao

Wazazi wetu na kauli zao

Utasikia mnakataa kuchunga ng'ombe hizo mnazoning'iniza huko chini mahali mtatoa nini,basi hata kama nilichukia kicheko kinakuja.
Nakupenda sana bibi yangu.mm nimelelewa na bibi.
Haha interesting grand ma. Big up kwake
 
Nashangaa kuona wadau kufurahia mama zao kutoa matusi ya nguoni.

Mama anayejiheshimu hawezi kuwa anatoa kauli chafu kama hizo.
Mama akikasirika anakutukana tuu sema anabaki kuwa mama forever na unconditional love.
 
  • Thanks
Reactions: THT
Mama alikua akinishambulia kwa maneno makali ata pakiwa na watu, haijaalishi pana nani, yaani yy ugomvi wake mkubwa ifike kipindi cha sala hujasali duhhh!! Sasa ifike wakati hajakuona muda mrefu kipindi icho ndio naanza kumiliki Nokia torch, uko wapi ww, nashkuru alishanipiga sana na ndio ilionisaidia kuwa na nidhamu mpaka leo, mpaka leo niko nje ya nchi anakua anasali na kuniombea mwanawe nizidi kufanikiwa, na sasaivi nataka nimtumie hela ya skuku apa LOVE U MOM AND DAD
Mkuu. Usitusahau na siye waanzisha post japo ela ya fanta kwa mangi.

Big up mom maana bila ww huyu jamaa Leo angekuwa kindacta
 
Kama mama yako anakuita mbwa koko maana yake yeye ni mbwa koko maana mbwa huzaa mbwa, pamoja na kumkosea na kusemwa sana na mama yangu/hajawahi kuniita majina ya wanyama..i.e ng'ombe, nguruwe,punda
 
Kichwa kama utumbo wa kuku. Ngoja nikukamate
 
Mama yangu tusi lake kubwa ni "tigo" utaskia utanitambua, leo ntakufinya mapaja hadi nikutoe ngozi mku*** wako[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
duuhh bimkubwa wako alikuwa amevurugwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom