Wauzaji wa bidhaa za forever living mnaboa sana!

Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
49,179
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
49,179 2,000
Habari za weekend.....

Wauzaji wa bidhaa za forever living, kwanza hongereni kwa kufanya hiyo biashara inayohitaji kipaji cha hali ya juu kuweza kuongea sana na kumshawishi mteja, ni kipaji kwakweli.

Back to topic, mmekua mnatumia mbinu za uongo na kulazimisha sana mteja ili mtangaze biashara aaagrrrr hii mbinu yenu Inakera sana,inaboa sana

Mfano 1: siku za karibuni nikialikwa mahali, nikaambiwa ni semina nauliza semina ya nini nikaambiwa semina tu nihudhurie napigiwa simu za kusisitiza nikaona isiwe tabu ngoja niende nikaahirisha vitu vya muhimu kwenda semina, kumbe ni kwenda nyumbani kwa mtu kuoneshwa bidhaa za forever, wtf? Kwanini umdanganye mtu? Can you imagine nilikua nafeel vipi wakati naoneshwa hizo bidhaa? Mxyu nilikua nimekasirika sana

Mfano 2: dada mmoja kwenye group la whatsapp alitoa mwaliko, jaman karibuni kwangu sehemu flani kuna shughuli, msosi na bia vipo mtakula mtakunywa mtasaza, tunauliza ni nini ubarikio, engagement au nini mchango vipi anakomaa nyie njooni tu eeeh walaji na wanywaji wakaenda eneo la tukio wamevaa suti kumbe ni kuoneshwa bidhaa za forever, Wiki nzima group kimya hakuna anaeongea kumbe watu wamenuna

Mfano 3: Wauzaji wa online, mtu anasema una mtaji wa laki njoo whatsapp tufanye biashara ukiuliza biashara gani unaambiwa njoo whatsapp, unaenda whatsapp anakutumia video la mb 100 kutangaza forever.

Hii ni mifano michache, hivii hamuoni mnakwaza watu? Hakuna mbinu nyingine za kutangaza bidhaa zenu bila uongo??? Au bila kudanganya hamuuzi? Mnakera sanaaaaa
Ni hayo tu
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,641
Points
2,000
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,641 2,000
wewe vinakuboa lakini wenzako wanapenda mambo hayo.

swissme
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,346
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,346 2,000
Ni kweli aisee, wanaboa sana.

Kuna siku wamenitoa Mbezi mpaka Makumbusho nikajua bonge la mchongo.

Mwisho wa siku nakuta ni ishu za forever Living, nili mind sana aisee, basi tu utu uzima nikaamua kupotezea.

Hawa jamaa wanaboa sana, usiombe wakapata namba yako ya simu, utakoma
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
49,179
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
49,179 2,000
Ni kweli aisee, wanaboa sana.

Kuna siku wamenitoa Mbezi mpaka Makumbusho nikajua bonge la mchongo.

Mwisho wa siku nakuta ni ishu za forever Living, nili mind sana aisee, basi tu utu uzima nikaamua kupotezea.

Hawa jamaa wanaboa sana, usiombe wakapata namba yako ya simu, utakoma
Ha ha ha ha ha pole sana
Yani huko nlikoenda nlikuta bidhaa zimefichwa chini ya meza, meza imefunikwa na khanga
Nilikua nimekasirika mwanzo mwisho
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,800
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,800 2,000
Hii mbinu ya kuwaita watu na kuwapa vinywaji na chakula watawapata wengi kumbe..
mimi siku zote nikiona kitu sikielewi elewi huweni kunishawishi

eti semina halafu hujui semina inahusu nini....na unaenda?


Hizi mbinu wanazopewa hizi kama mkeo yuko huko na akili za kushikiwa 'watamlamba hadi basi'
manake wauzaji wote wa bidhaa za mtandao wako so desperate kushindana kuleta member wapya
na kuuza bidhaa....
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
49,179
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
49,179 2,000
Hii mbinu ya kuwaita watu na kuwapa vinywaji na chakula watawapata wengi kumbe..
mimi siku zote nikiona kitu sikielewi elewi huweni kunishawishi

eti semina halafu hujui semina inahusu nini....na unaenda?


Hizi mbinu wanazopewa hizi kama mkeo yuko huko na akili za kushikiwa 'watamlamba hadi basi'
manake wauzaji wote wa bidhaa za mtandao wako so desperate kushindana kuleta member wapya
na kuuza bidhaa....
Ha ha ha nlienda sio kwa uzumbukuku nop niliheshimu tu alienialika, plus simu za kila dakika nilivofika kabla sijaingia nikauliza sio mambo ya forever, hata yeye hajui anasema sidhani..... Kuja kuoneshwa bidhaa anatoa macho tu
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,724
Points
2,000
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,724 2,000
Sijasema ni mbaya
ILA MBINU YAO YA UDANDANYIFU NDO KERO
Okay nimekupata.
_____________
Hii ni Gari aina ya Jeep Grand Cherokee ya Kimarekani yenye thamani ya zaidi ya milioni 90 za Kitanznaia mpya kabisa yaani 0 km iliyonunuliwa na dada Huyu Blandina Njau kama wiki sita zilizopita naye anafanya biashara hii ya Forever Living.
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,233
Points
2,000
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,233 2,000
Da! Nilikasirika sana aisee, Wiki kama mbili napigiwa simu kuna jambo la muhimu sana Mbagala kwa mshikaji wangu nisikose Jumapili. Mzee nikajitosa nikaenda, tukaanza kunywa na kula halafu baadae jamaa akatuletea watu wanaanza kuongelea mambo ya Forever utafikiri anahubiri neno la Mungu, kwa kweli nilichukia hadi jamaa akajua na baadae akaniomba msamaha. Ni upuuzi sana huu.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,382
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,382 2,000
Okay nimekupata.
_____________
Hii ni Gari aina ya Jeep Grand Cherokee ya Kimarekani yenye thamani ya zaidi ya milioni 90 za Kitanznaia mpya kabisa yaani 0 km iliyonunuliwa na dada Huyu Blandina Njau kama wiki sita zilizopita naye anafanya biashara hii ya Forever Living.
Aghrrrrrrrrrrr
 

Forum statistics

Threads 1,313,893
Members 504,678
Posts 31,807,369
Top