WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira wahukumiwa kifo!


mtwana

mtwana

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
416
Points
225
Age
39
mtwana

mtwana

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
416 225
WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira, MTM 1900 Sajenti Roda Robert (42) wa kikosi cha JKT - Mbweni na MT 75854 Koplo Ally Ngumbe (37) wa JWTZ-Kunduchi leo wamehukumiwa kifo baada ya kupatikana na hatia na Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam. HABARI NA PICHA ZAIDI KUWAJIA HIVI PUNDE!
 

Attachments:

Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,712
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,712 2,000
Wa mwangosi lini?
Vipi wa diwani arusha?
Ulimboka je? Aha nilisaiau kumbe akufa.
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
auwae kwa upanga na yeye atauwawa kwa upanga
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,833
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,833 2,000
Na aliyemuua mwangosi ameshahukumiwa?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Safi sana ili iwe fundisho kwa wanajeshi wanaotesa raia!
 
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
450
Points
250
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
450 250
loooh imani yangu ni kwamba mahakama imetenda haki..
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Mkuu tafadhali ongeza maneno katika habari yako ili watu tupate picha halisi ya tukio zima la mauaji
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,292
Points
2,000
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,292 2,000
Wangesamehewa tu.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
wote ni wana wa Mungu ,atawarehemu
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,687
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,687 2,000
Hawa jamaa sasa wanaishi kwa majuto kwa mambo ya kipuuzi kabisa kutafuta sifa tu. Kumuua kijana wa watu kwa mzozo wa barabarani kisa wao wababe....loh!

Haya, japo hawatanyongwa hawa. Wanaenda kukaa na wenzao gizani
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,422
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,422 2,000
Hivi hukumu ya Kifo Tanzania ipo? na katika historia ya nchi hii ni wangapi waliohukumiwaga kifo??
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,916
Points
2,000
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,916 2,000
auwae kwa upanga na yeye atauwawa kwa upanga
Haya yataendelea kutanua huko gerezani kwani aliyehukumiwa kifo hafanyi kazi yoyote gerezani. Adhabu yao ya kifo haitatekelezwa kisa rais hajakubali. Ni vema katiba mpya ikaondoa huu mwingiliano wa rais kuingilia mihimili mingine. Jaji akihukumu kinachofuata iwe utekelezaji wa hukumu, unless an appeal to the higher court is lodged.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Hivi bado tu ni watuhumiwa? Si tayari wana hatia? Kwanini msibadirishe title na kuwa Wauaji Wa Swetu wahukumiwa hukumu ya kifo! Samahani lakini.
 
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
450
Points
250
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
450 250
tatizo hawa jamaa huwa wanajiona special sana hasa barabarani sasa ubabe wao umewacost
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Hivi hukumu ya Kifo Tanzania ipo? na katika historia ya nchi hii ni wangapi waliohukumiwaga kifo??
Hukumu ipo ila hakuna rais anayesign hyo issue wengi hawataki kuna prezdent nadhani nkapa ashawahi sign ila brotherman ajasign hata moja nahisi watakula mvua za maisha tu!
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Watu bwana!
Oooh mhakama ya magamba!
Si haki inaonekana kutendeka sasa?
Sheria msumeno.
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,720
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,720 2,000
WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira, MTM 1900 Sajenti Roda Robert (42) wa kikosi cha JKT - Mbweni na MT 75854 Koplo Ally Ngumbe (37) wa JWTZ-Kunduchi leo wamehukumiwa kifo baada ya kupatikana na hatia na Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam. HABARI NA PICHA ZAIDI KUWAJIA HIVI PUNDE!
Katika kesi hii inasemekana kulikuwa na kihoja cha aina yake; Inabidi mfumo wetu wa sheria uangalie upya suala zima la kuwatumia wazee wa baraza kama hawa, ambao hali zao tu zinaonyesha wako katika mazingira rahisi mno ya kuhongwa na kupindisha ukweli.

Na ikiwa hakimu mwishowe hazingatii ushauri wao, kuna haja gani ya kuwa na wazee wa baraza?

Jana katika mahakama kuu kanda ya Dar es Salaam wazee wa baraza katika kesi ya Swetu Fundikira waliushangaza umma uliohudhuria kesi hiyo (nafikiri hata na ndugu wa washtakiwa hawakutegemea kile walichosikia) baada ya wote watatu kudai kuwa washtakiwa waachiwe huru kwa kuwa hakuna ushahidi kuwa wao walimuua Swetu Fundikira. Aliyetoa kali kabisa ni Mzee Raha Saidi aliyedai polisi wamewabambikia kesi washtakiwa ki ujanja ujanja. Mzee mwingine Ali Kampea alidai kifo cha marehemu ni ajali tu kwani alianguka ndipo akaumia kichwani na kupeleka kifo chake. Bibi Johari yeye alidai kuwa yeye haoni kama washtakiwa walikuwa na nia mbaya na hatimaye kumuua Swetu Fundikira bali washtakiwa ni watu wazuri na nia yao ilikuwa ni kumpeleka polisi tu na si vinginevyo hivyo yeye anaona hawana hatia.

 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,720
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,720 2,000
Hi kuna aliye na wasifu wa Swetu Fundikira? Niliwahi cheza mpira na Swetu Fundikira huko Tabora miaka ya 80, akiwa anasoma Kazima kama sikosei, na sijui kama huyu ndiye huyo niliyemfahamu. Naona wanafanana.
 

Forum statistics

Threads 1,283,748
Members 493,810
Posts 30,799,708
Top