WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira wahukumiwa kifo (Source: Global Publishers)


Maranzana

Maranzana

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
197
Points
225
Maranzana

Maranzana

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
197 225
WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira, MTM 1900…

[URL="http://api.ning.com/files/iC8gEB0kF6mBd7r6*8rSsXekJ*wCwi-bk9AUNlcLhatBnZpnFwCzLv2fq73rgAc5qaguKf20Ho7tClSIM8vg93ZfQThCBOFE/13.gif"]

Marehemu Swetu Fundikira enzi za uhai wake.
Watuhumiwa waliohukumiwa kifo kutokana na mauaji ya Fundikira.
WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira, MTM 1900 Sajenti Roda Robert (42) wa kikosi cha JKT - Mbweni na MT 75854 Koplo Ally Ngumbe (37) wa JWTZ-Kunduchi leo wamehukumiwa kifo baada ya kupatikana na hatia na Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam. HABARI NA PICHA ZAIDI KUWAJIA HIVI PUNDE!
[/URL]
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Mwa hiyo jamaa walimuua kimakosa?
 
Maranzana

Maranzana

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
197
Points
225
Maranzana

Maranzana

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
197 225
WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira, MTM 1900…

[URL="http://api.ning.com/files/iC8gEB0kF6mBd7r6*8rSsXekJ*wCwi-bk9AUNlcLhatBnZpnFwCzLv2fq73rgAc5qaguKf20Ho7tClSIM8vg93ZfQThCBOFE/13.gif"]

Marehemu Swetu Fundikira enzi za uhai wake.
Watuhumiwa waliohukumiwa kifo kutokana na mauaji ya Fundikira.

WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira, MTM 1900 Sajenti Roda Robert (42) wa kikosi cha JKT - Mbweni na MT 75854 Koplo Ally Ngumbe (37) wa JWTZ-Kunduchi leo wamehukumiwa kifo baada ya kupatikana na hatia na Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam. HABARI NA PICHA ZAIDI KUWAJIA HIVI PUNDE!

[/URL]
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
Safi sana.
 
M

mikogo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
175
Points
195
M

mikogo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
175 195
ina lillah wa inn rajuun.
haki imetendeka.
wanajeshi wetu watalisoma somo la ubabe kwa raia.
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,200
Points
1,250
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,200 1,250
WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira, MTM 1900…


Marehemu Swetu Fundikira enzi za uhai wake.
Watuhumiwa waliohukumiwa kifo kutokana na mauaji ya Fundikira.
WATUHUMIWA katika mauaji ya Swetu Fundikira, MTM 1900 Sajenti Roda Robert (42) wa kikosi cha JKT - Mbweni na MT 75854 Koplo Ally Ngumbe (37) wa JWTZ-Kunduchi leo wamehukumiwa kifo baada ya kupatikana na hatia na Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam. HABARI NA PICHA ZAIDI KUWAJIA HIVI PUNDE!

Duh....!
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
killing of innocent pplelol
 
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
342
Points
225
Age
38
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
342 225
Na hii iwe fundisho kwa wanajeshi wanaopenda kutumia ubabe kunyanyasa civilians. Hii inatokeaga mara nying sana especially barabarani, utakuta wanachukua sheria mikononi kwa kuchapa watu vibao mara nyingine hata Police huchapwa mbele za watu.
wanakera sana.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,839
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,839 1,225
naomba kujua huyu Swetu ni nani/alikuwa nani?
Mtoto wa marehemu Abdallah Fundikila aliyekuwa waziri wakati wa utawala wa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere,pia alikuwa chief wa mwisho wa kabila la wanyamwezi!
 
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,286
Points
1,500
Age
30
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,286 1,500
ina lillah wa inn rajuun.
haki imetendeka.
wanajeshi wetu watalisoma somo la ubabe kwa raia.
Halafu na huyo mwanamke hana akil ana roho ya paka
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,636
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,636 2,000
Mtoto wa marehemu Abdallah Fundikila aliyekuwa waziri wakati wa utawala wa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere,pia alikuwa chief wa mwisho wa kabila la wanyamwezi!
ndio maana kesi imefikia hapa ingekuwa kapuku mie ishaisha zamaniiii
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,856
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,856 2,000
Mtoto wa marehemu Abdallah Fundikila aliyekuwa waziri wakati wa utawala wa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere,pia alikuwa chief wa mwisho wa kabila la wanyamwezi!

Kuna Swetu Fundikira nilikuwa nacheza nae mpira Tabora, alikuwa akisoma Kazima kama sikosei, miaka ya 1982. alikuwa mchezaji mzuri sana. Hivi ndie huyu?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,839
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,839 1,225
Kuna Swetu Fundikira nilikuwa nacheza nae mpira Tabora, alikuwa akisoma Kazima kama sikosei, miaka ya 1982. alikuwa mchezaji mzuri sana. Hivi ndie huyu?
Precisely mkuu!ndiye mwenyewe ameshatutoka!
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Points
1,225
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 1,225
Mtoto wa marehemu Abdallah Fundikila aliyekuwa waziri wakati wa utawala wa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere,pia alikuwa chief wa mwisho wa kabila la wanyamwezi!
nashukuru but usinichoke, tatizo lilikuwa nini na hao askari?
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Points
1,225
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 1,225
nashukuru but usinichoke, tatizo lilikuwa nini na hao askari?
Tatizo ni kuwa palitokea mabishano pale Mango Garden, lakini marehemu aliondoka na gari lake nao wakamfuata NA baadae wakalizuia gari lake na kuanza kumpiga shuda ni Beni Kinyai.Baada ya hapo wakamweka kwenye gari lao hadi maeneo ya salender na kuendelea kumpiga.Hao wauaji si mke na mume bali huyo dada ni mke wa mtu alimdanya mumewe ya kuwa yupo shift.
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,684
Points
1,500
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,684 1,500
naomba kujua huyu Swetu ni nani/alikuwa nani?
Nyamayao, marehemu alikuwa ni rafiki wa karibu kila mtua liyekuwa anamjua! alikuwa kile tunchoweza kusema mtu wa watu- kwa kweli tumepoteza rafiki wa kweli!
 

Forum statistics

Threads 1,295,991
Members 498,495
Posts 31,230,032
Top