Watu wazito wananikera


MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,762
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,762 280
Jamani nisaidieni hili,kuna baadhi ya watu nimewahi kukutana nao maishani mwangu huwa ni wazito natural,hivi huwa ni nn ? yaan wazito tuu hawapo active ,shida huwa ni nn !yaan namaniisha unaweza mkuta yupo yupo tu hawezi kitu chochote hata kazi ndogo ndogo yeye huwa majanga kwake,ukija kwenye suala la pesa hachangamkii fursa yupo radhi alale njaa km hana pesa !hivi watu kama hawa huwa wanashida ipi jaman !

mtu wa namna hii mfano anaweza kukwama na gari badala ya kufight alitoe yeye anaweza jikuta analitelekeza hapo na kurud nyumban hawez jiongeza ampigie mtu amsaidie,mifano ni mingi sana nahitaj kujua mbona kuna wengine akili zao huwa zinaenda fast wengine zinakuwa very slow!

Na watu kama hawa wale chakula gan waamshe bongo zao? pia nimegundua huwa ni waoga yaan anahofu tu yeye sio wa kufanya jambo anataka ufanye wewe yeye amekaa pemben tu !namanisha wana HOFU !hyo hofu hutokana na nn??

binafsi nakereka !

cc; madoctors wote mnisaidie !
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,691
Likes
37,256
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,691 37,256 280
Jamani nisaidieni hili,kuna baadhi ya watu nimewahi kukutana nao maishani mwangu huwa ni wazito natural,hivi huwa ni nn ? yaan wazito tuu hawapo active ,shida huwa ni nn !yaan namaniisha unaweza mkuta yupo yupo tu hawezi kitu chochote hata kazi ndogo ndogo yeye huwa majanga kwake,ukija kwenye suala la pesa hachangamkii fursa yupo radhi alale njaa km hana pesa !hivi watu kama hawa huwa wanashida ipi jaman !

mtu wa namna hii mfano anaweza kukwama na gari badala ya kufight alitoe yeye anaweza jikuta analitelekeza hapo na kurud nyumban hawez jiongeza ampigie mtu amsaidie,mifano ni mingi sana nahitaj kujua mbona kuna wengine akili zao huwa zinaenda fast wengine zinakuwa very slow!

Na watu kama hawa wale chakula gan waamshe bongo zao? pia nimegundua huwa ni waoga yaan anahofu tu yeye sio wa kufanya jambo anataka ufanye wewe yeye amekaa pemben tu !namanisha wana HOFU !hyo hofu hutokana na nn??

binafsi nakereka !

cc; madoctors wote mnisaidie !
Aggrrr... Mi haraka nikajua unazungumzia uzito kitandani .... gadem!
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,382
Likes
6,266
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,382 6,266 280
Hata wewe ni mzito kwenye kitu fulani ila walio karibu yako wanajitahidi tu kwenda sawa na wewe na kufukia mashimo yako ndivyo maisha yalivyo usione watu wamepiga kimya ukadhani uko smart sana,watu wote tuna mapungufu yetu kwenye nyanja fulani dawa ni kuwekana sawa tu.
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,762
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,762 280
Hata wewe ni mzito kwenye kitu fulani ila walio karibu yako wanajitahidi tu kwenda sawa na wewe na kufukia mashimo yako ndivyo maisha yalivyo usione watu wamepiga kimya ukadhani uko smart sana.

ni kweli kabisa usemayo !lakini imagine had jirani anakuspot anasema ah mbitiyaza mzito sana yupo lazy huon kuna shida sehem?
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
8,629
Likes
17,190
Points
280
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
8,629 17,190 280
Wanakuja vumilia, unaweza jikuta ushamtukana mumeo km ndo akili nzito wanaudhigi sana bibadamu wa ivo
 
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
1,490
Likes
1,289
Points
280
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
1,490 1,289 280
Jamani nisaidieni hili,kuna baadhi ya watu nimewahi kukutana nao maishani mwangu huwa ni wazito natural,hivi huwa ni nn ? yaan wazito tuu hawapo active ,shida huwa ni nn !yaan namaniisha unaweza mkuta yupo yupo tu hawezi kitu chochote hata kazi ndogo ndogo yeye huwa majanga kwake,ukija kwenye suala la pesa hachangamkii fursa yupo radhi alale njaa km hana pesa !hivi watu kama hawa huwa wanashida ipi jaman !

mtu wa namna hii mfano anaweza kukwama na gari badala ya kufight alitoe yeye anaweza jikuta analitelekeza hapo na kurud nyumban hawez jiongeza ampigie mtu amsaidie,mifano ni mingi sana nahitaj kujua mbona kuna wengine akili zao huwa zinaenda fast wengine zinakuwa very slow!

Na watu kama hawa wale chakula gan waamshe bongo zao? pia nimegundua huwa ni waoga yaan anahofu tu yeye sio wa kufanya jambo anataka ufanye wewe yeye amekaa pemben tu !namanisha wana HOFU !hyo hofu hutokana na nn??

binafsi nakereka !

cc; madoctors wote mnisaidie !
kuna jamaa yangu akiona nyoka au jongoo anapanda juu ya makochi na anapiga yowe kwelikweli!ni mtu mzito mzito
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,762
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,762 280
Wanakuja vumilia, unaweza jikuta ushamtukana mumeo km ndo akili nzito wanaudhigi sana bibadamu wa ivo

ahahaahh !mapuuza !hata kunyanyua kamzigo ka kilo 20 anakuambia ah mie siwez bwana !hv huwa ni kamtindio au?
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,382
Likes
6,266
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,382 6,266 280
ni kweli kabisa usemayo !lakini imagine had jirani anakuspot anasema ah mbitiyaza mzito sana yupo lazy huon kuna shida sehem?
Wapo ambao wamepitiliza iwe kutokana mazingira wanayoishi au tabia zao tu ila wengi ni vile wanaamua kua wazito tofauti ni kwamba wengine wakiambiwa wanaamka.
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,762
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,762 280
kuna jamaa yangu akiona nyoka au jongoo anapanda juu ya makochi na anapiga yowe kwelikweli!ni mtu mzito mzito

my ribs !nitafinya mbn?hahha !uwiii !hii sasa kali
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,019
Likes
705
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,019 705 280
Inaitwa "Cacomorphobia". lnawezekana labda chuki yako inatokana na experience mbaya na watu wanene. Kama upo USA utakuwa unapata shida sana na watu wa aina hii maana wapo wengi sana, mfano ukienda Walmart au Planet Fitness specially Black Women appear to be over represented.
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,019
Likes
705
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,019 705 280
ahahaah !aisee !mie ni mzito kujumuika jumuika na watu !huwa sipend sana !
Dawa yake ni kupata a 300-pound dirty and gruff redneck umfanyie facesitting on a regular basis. I'm sure it would permanently cure you of your phobia. Try putting up an ad on craigslist.
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
8,629
Likes
17,190
Points
280
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
8,629 17,190 280
ahahaahh !mapuuza !hata kunyanyua kamzigo ka kilo 20 anakuambia ah mie siwez bwana !hv huwa ni kamtindio au?
Kaupungufu tu dawa ni kutokuwa Karibu nae muda mwingi la sivyo utaishia kugombana
 

Forum statistics

Threads 1,238,682
Members 476,113
Posts 29,326,400