Watu wa NIDA wana majibu ya hovyo jamani..

Watu wa NIDA wana majibu ya hovyo jamani..

Pole. wengi wao unakuta wanajitolea hapo hivyo kuna muda wanakuletea namna gani vipi ili tu uingie mfukoni wapate chochote.
Asa mtu atakupa chochote akipendezwa na huduma yako.. Au laah apewe utaratibu kwamba hapa itahitajika hela kiasi kadhaa mtu anajua moja
 
Ukienda ofisi ya umma sharti la kwanza ni usiende kinyonge. Kuna siku nimeenda hapo wizara ya ardhi ila moto niliouwasha hadi leo nikienda huwa nahudumiwa kama VIP
Tatizo Sio wote tunaweza kuwasha moto publicly mkuu,.
Ila wanachofanya sio sawa
 
Ofisi za umma almost zote hali ni hiyo hiyo. Ukienda huko kuna mawili, uwe na hela ya kuhonga au uwe tayari kuanzisha timbwili
 
Hawa watu sijui wanajikutaga kina nani,. Wana majibu ya dharau mnooo

Sikuwahi kuwaza kama nitakuja siku nilie kwasababu ya stranger kuniambia maneno ya hovyo😭😭😭😭😭😭😭😭

Wafanyakazi wa Nida mlaaniwe
Sasa Ms Leejay49 mfamyakazi wa serikali jina alilopewa na Wazazi wake ni Sikuzani lakini kwenye mifumo ya Serikali anaitwa Neema. Wewe unategemea utapata huduma nzuri hapo.

Kuna ujinga mwingi sana kwa hawa watumishi wa serikali.
Pole sana lakini hili litaenda kukoma
 
Ofisi nyingi za serikali watu ni wana kauli mbaya sana kama sio mvumilivu unaweza piga mtu.
 
Hali ilibadilika wakati wa jiwe lakini waliplmshangilia alipofariki sasa wanacheza draft za uchi kwenye computer na karata/games kwenye simu
Ila Wafanyakazi wa Serikali shida sana, nakumbuka kipindi fulani nilienda kufanya service ya Computer za Wizara fulani. Kuna Mama tena ni Afisa mkubwa akawa Ananiambia nimuwekee na games. (Zuma na draft) 🤣
 
Sijui waajiri wao huwa hawaoni mwee
Kama uko dar nenda Nida Kawe Mungu wangu wale wanajiona kama hawatakufa waswahili vibaya mno kuna kidada kama kipemba hivi Mungu amlaani na uzao wake unyanyaswe hivyo hivyo anavyonyanyasa wenzake
 
Hizo ni mojawapo ya changamoto za ajira za kudumu, na itakuja kuisha iwapo wafanyakazi wataajiriwa kwa mkataba wa miaka michache michache; tofauti na hapo hakuna miujiza.​
 
Back
Top Bottom