Watu tunavyo react tunapofuma text za mapenzi kwenye simu za wapenz wetu

Watu tunavyo react tunapofuma text za mapenzi kwenye simu za wapenz wetu

mi sioni haja ya kuchunguza simu za wenzetu
 
Hahahahaaa... 'UKINIONA WA NINI WENZIO WANAJIULIZA WATANIPATA LINI'
Hahaha na wanawake ndio zetu hzo hahaha
Au utasikia what goes arround comes around
 
Teh Yani na huu uzee nisivyotaka stress mwee. Yani siku hizi nikikuta texts hata siongei, kama ni wapenzi tayari basi nawatakia tu kila la kheri, mie najitoa. Kama ndo wanaanza kutongozana nachunguza hadi siku akubaliwe nimkabidhi vizuri kwa huyo new bae wake. Heshima wala upendo haulazimishwi, nenda tu kwa huyo unayempenda.
Duh
 
Hahaha na wanawake ndio zetu hzo hahaha
Au utasikia what goes arround comes around
Au 'Karma is a B***'....au ataandika tu 'Ooh..God please,I need you right now' Hahahhhahaha
 
Au 'Karma is a B***'....au ataandika tu 'Ooh..God please,I need you right now' Hahahhhahaha
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]hapo roho inasuuuzika lakin
 
Nitafanya makubaliano na moyo wangu nisimpende tena ,na kama Niko kwenye ndoa nitaassume Niko na kimvuli c MTU ,by the way asinibabaishe maisha bila mwanaume inawezekana
 
Unafanya tu kama my wife Unaifuta na number unafuta ,,Mi nikikuta imefutwa si ulizi na wala sipigii au kuandika tena msg kwa mchepuko nahamia kumwingine,,Upande wake mi huwa sina tabia ya kushika simu yake maana nilimkuta sio bikra,,
 
Aisee sina moyo kabisa kama wako mie naanzisha msala mda huo huo hata sisubiri uchunguzi
Unakili kama ya wife,, Aliniachisha Ngoma Kali,,Natoka kazini namkuta home anapiga story na wife duuuu aliachisha katoto katamuuu
 
Hapo ni kuuliza tu, maana unaweza kuanza fujo kumbe ni watu wamezoea utani
 
Nimewaza haoa utakavyokua unabadilisha kama nguo maana hakuna aliyekamilika
Kama ukimfuma unampa go ahead na wew unajikata siutakua nao mia shostisto[emoji50][emoji50]
Teh Kwa hiyo niendelee kumganda tu na kumruhusu anichanganye na wanawake wengine coz naogopa ntakuwa na list ndefu? Never. Na honestly nikikutajia list yangu wala hata hutoamini. Me nina misimamo yangu, if you are not happy with me, just quit. Mambo ya kuchanganyana sijui nianze kumwambia mtu kwa nini unamtongoza gal mwingine sinaga, inawezekana bado anautafuta ubavu wake. Ninachojua ni kwamba kuna mume na mchumba wa mtu tu, hakunaga boyfriend wa mtu, so why should I stress myself over a mere boyfriend asiyeniheshimu?. Akiniona me namfaa, atastick na mimi alone, otherwise asepe tu akatafute anachokitaka nje.

I don't lose people, people lose me. And I highly respect a man who respects me when am not around. Mwanaume anakutreat the way utakavyomruhusu akutreat, kwa hiyo mtu akiwa na mimi ni anajua tu kuwa hapa ni adabu kwenda mbele na ataheshimu misimamo yangu. Mtu mnachanganywa watu kibao eti na wewe upo tu kisa unaogopa list ndefu, why uwe abused emotionally? Kesho na kesho kutwa unaanza kujiliza ooh kanipotezea muda wangu, kakupotezea muda wako au umejipotezea muda wako mwenyewe??? Know your worth.
 
Teh Kwa hiyo niendelee kumganda tu na kumruhusu anichanganye na wanawake wengine coz naogopa ntakuwa na list ndefu? Never. Na honestly nikikutajia list yangu wala hata hutoamini. Me nina misimamo yangu, if you are not happy with me, just quit. Mambo ya kuchanganyana sijui nianze kumwambia mtu kwa nini unamtongoza gal mwingine sinaga, inawezekana bado anautafuta ubavu wake. Ninachojua ni kwamba kuna mume na mchumba wa mtu tu, hakunaga boyfriend wa mtu, so why should I stress myself over a mere boyfriend asiyeniheshimu?. Akiniona me namfaa, atastick na mimi alone, otherwise asepe tu akatafute anachokitaka nje.

I don't lose people, people lose me. And I highly respect a man who respects me when am not around. Mwanaume anakutreat the way utakavyomruhusu akutreat, kwa hiyo mtu akiwa na mimi ni anajua tu kuwa hapa ni adabu kwenda mbele na ataheshimu misimamo yangu. Mtu mnachanganywa watu kibao eti na wewe upo tu kisa unaogopa list ndefu, why uwe abused emotionally? Kesho na kesho kutwa unaanza kujiliza ooh kanipotezea muda wangu, kakupotezea muda wako au umejipotezea muda wako mwenyewe??? Know your worth.
Heeeee hongera sanaaaa kwa misimamo hyo
We both have that lakn vishida vidogo vdogo tunakomaa navyo hasa pale mnapokua ktk serious relationship
 
Na je mwanamke akikosea kutuma mesej kwa mchepuko wake na ile mesej ikawa delivered kwa mume kwa bahat mbaya
 
zamani nilikua nafura nakasirika, naliaa.
siku hizi wala natabasamu tu, naendelea na shughuli zangu, anaanza kuexplain mwenyewe mie namwambia wala usijali... we are in the same boat.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom