Watu tunavyo react tunapofuma text za mapenzi kwenye simu za wapenz wetu

Watu tunavyo react tunapofuma text za mapenzi kwenye simu za wapenz wetu

tya02

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Posts
850
Reaction score
1,064
hivi wenzangu huwa mna react vp mnapofuma text za mapenzi kwenye simu za wapenzi wenu,maana wengine tunalia na kununa,wengine ni kipigo kwa kwenda mbele,wengine nikutukanana mpaka mkimaliza hpo msamaha umeshatolewa
Tuone experience zenu tupunguze stress kwa kucheka hapa jukwaan leo
 
Ukimchunguza kuku sjui bata vile humli. . .
Kaa na simu yako na yeye abaki na yake
Stress zingine za kujitakia
Mmh shost usitudanganye inamaana wewe hujawah hata chungulia kwa bahat mbaya?hata kama umekutana nayo kwa bahat mbaya still utasema ukimchunguza bata huwez mla
 
wala haina haja ya kuanza kuuliza maana kila afanyacho mtu mzima ni sahihi. Ht ukisema km anampenda wala haitasaidia kitu.
 
  • Thanks
Reactions: dtj
Mmh shost usitudanganye inamaana wewe hujawah hata chungulia kwa bahat mbaya?hata kama umekutana nayo kwa bahat mbaya still utasema ukimchunguza bata huwez mla
Mmmh
Mi naujua moyo wangu vizuri
Wala ata sikuwahi&sitathubutu kuangalia simu ya mchumba angu
 
Sichakuragi simu yake mana siwezi kuvumilia maumivu.
 
Mmh shost usitudanganye inamaana wewe hujawah hata chungulia kwa bahat mbaya?hata kama umekutana nayo kwa bahat mbaya still utasema ukimchunguza bata huwez mla
Kuna siku nlikua natumia sim yake, kuongea na mkwe. Bahati mbaya ikafungua sent items , nlichokiona nkakaa kimya tu. Maana nlijua nkiuliza ntajua hata mengine ambayo sikuyajua kabla, na wazo la kumuacha sinalo
 
naifoward kwangu faster
...!!

nachukua namba naanza upelelezi!

sikuulizi kwanza ng'odo!!..

baadae nampigia simu mke mwenza!ya kiupole kabisa!
 
Huleti ugomvi sema unamuonyesha kama umechukia na asiongee chochote anyamaze kimya. Halafu unaondoka zako akipiga simu unaikata siku nzima (kama kulia utalia nyumbani) unacheza game,movie na kupigia wanawake wengine wale wanaokuthamini japo kupiga stori nae upoze machungu, kesho yake unamsikiliza utetezi wake na kumsamehe au kuachana nae kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom