wasira yumoLeo tuwataje watu maarufu hapa bongo ambao ni kama wamegoma kuzeeka. Yaani wapo vilevile miaka nenda miaka rudi.
Naanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Tuendelee na list…
Kabisaaaaa.Yap yap Bado binti sana TU asikuzeeshe bana
Poa, nitakubeep baadaeNilipoteza simu na kila kitu
KabisaaaaKwa Mama Busyanya
Tid Sura kama inamwagika hivi dalili ya uzee ipo wazi usoni mwake na hata aina ya muziki anaoupiga sa hv ze man is old nauT.i.d anazeeka lakini yeye anakataa hilo swala kwa vitendo vyake
Wewe enzi ya dare es salaam kibinda nkoi ulikua darasa la ngapi?Enzi za Dar Group,
Tazara Club nimeingia enzi niko darasa la 4.
Kwenda huko
Filter hazisaidii sura ikitepeta shavu lishaanguka na 'nye imetapanyikaFilter zipo zitaokoa jahazi
Nilikuwa la 3.Wewe enzi ya dare es salaam kibinda nkoi ulikua darasa la ngapi?
Bongo hakuna celebrities kuna Chawa ; wakina Mwijaku & co.Kweli we Kenge, mleta thread kasema celebrities wa hapa Bongo sio huko USA
Wema? Duh, huyu si bibi kabisa 🙄Barnaba, Wema, Vanessa Mdee na wengineo
JKLeo tuwataje watu maarufu hapa bongo ambao ni kama wamegoma kuzeeka. Yaani wapo vilevile miaka nenda miaka rudi.
Naanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Tuendelee na list…
Mwana FA kaanza kuchoka baada ya kupata ubunge ,kuanza kula raha ,kula mifuta ,kutembelea V8.....Kula shushu unarelax na kuzeeka fasta.Jaydee na Ray .Hao wanaelekea miaka 50 ,mwana FA nakutana nae sana ila kashazeeka .
Dully Sykes
Aisee.Nyinyi mnawaona kwenye post za insta wakishajipiga filter? Dully hadi ana mvi mnasemaje hazeeki? Dully anapaka nywele dawa ya rangi rangi kuficha mvi ,ni kama Katelephone na super black...na kwa miaka ya dully bado hauwezi kusema mzee maana alivyoanza gemu alikuwa kama Dogo janja ,je bado yupo vile vile kama dogo janja?
45 of ageAisee.
Kumbe filter ndo mchawi wetu.
Ila juzi hapa Dully alikuwa anahojiwa na kituo kimoja hv, ila alionekana kama badobado hv, sio sana na akina TID au FA