Bushmamy
JF-Expert Member
- Aug 18, 2019
- 11,168
- 20,389
Vip j.lopezMtu maarufu ambaye alikuwa hazeeki ni P didy au Paffu Daddy .
Huyu ukimuangalia anaoneka yupo around late 30 au early 40.
Vip j.lopezMtu maarufu ambaye alikuwa hazeeki ni P didy au Paffu Daddy .
Huyu ukimuangalia anaoneka yupo around late 30 au early 40.
Vip j.lopez?Mtu maarufu ambaye alikuwa hazeeki ni P didy au Paffu Daddy .
Huyu ukimuangalia anaoneka yupo around late 30 au early 40.
Basi aweke picha yake hapa Kwa faida yangu na wengineHahahaha,mie na huyo tunajuana vzr sana Tena sana na zaidi ya sana
Simba na Yanga. Tangia miaka ile nawasikia hawa na wanaendelea na majukumu yao ya kila sikuLeo tuwataje watu maarufu hapa bongo ambao ni kama wamegoma kuzeeka. Yaani wapo vilevile miaka nenda miaka rudi.
Naanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Tuendelee na list…
Namba yangu ya simu si nilikupa?Wewe ndio umefunga PM halafu nakutafutia sana tuyajenge
Omba kingine....Basi aweke picha yake hapa Kwa faida yangu na wengine
Huyu ni kweli kabisa,nimefanya nae kazi miaka 15 iliyopita yupo kitengo hichohicho na yupo hvy hvyoJamaa ana 50+
View attachment 3283249
Hapa leo asubuhi nikiwa gymTupia picha yako hapa Binti aone Aibu mwenyewe
KajLa Huyu bibi mpaka wajukuu watazeeka yuko vile vile ndio maana huyu mmakonde hajawahi kumsahauLeo tuwataje watu maarufu hapa bongo ambao ni kama wamegoma kuzeeka. Yaani wapo vilevile miaka nenda miaka rudi.
Naanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Tuendelee na list…
Acha uongo waongepee watoto wa 2000Leo tuwataje watu maarufu hapa bongo ambao ni kama wamegoma kuzeeka. Yaani wapo vilevile miaka nenda miaka rudi.
Naanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Tuendelee na list…
Amabilisi batamula, yule kweli hazeeki naeAmabilis Batamula, yule Dada wa jarida la FEMA. Amemaliza form four mwaka 1988, form six mwaka 1991
Yap yap Bado binti sana TU asikuzeeshe banaHapa leo asubuhi nikiwa gym
View attachment 3283573
Sababu Ana roho nzuri sio kama shetani yuleeBi kizimkazi anazidi kutakata tu
Roho mbaya inazeesha pia,jk ni binadamu muungwana ndiomaana hazeekiJakaya Mrisho Kikwete anaonekana bado ana nguvu as if ana miaka 50
Kumbe bado mdogo kasejaKaseja ni mwaka 1983