Angel Nylon
JF-Expert Member
- Jul 26, 2011
- 10,769
- 23,481
Monalisa
mbona hao ni wavulana tu (Gen Millennials)Kaseja ni mwaka 1983
+Bleach,,Creams Na Supablack+Bangi Na Fegi+Ngono+Gono and Other STD,s,,Subiri Balaa LakeGenZ recently nimeona mnawa mock sana age as if nyie mtakuwa vijana forever tena na mivisungura hii mnayobwia mixer kula vichips mtazeeka mapema na vibaaya nyinyi nawahurumia.
Ukishagonga 30 we mzee tayari Anza kuweka pension yako haraka
Nilipoteza simu na kila kituNamba yangu ya simu si nilikupa?
Simu iite...
Tukusaidie nini sasa? Kwani kuna mtu kabisha kuhusu kifo? 🚮Zeeka usizeeke kufa kuko pale pale.
Barnaba mtoto wa juzi sana, enzi anaishi kigogo anakua tunamuonaBarnaba, Wema, Vanessa Mdee na wengineo
Naona unavyotetemeka, yaelekea unaogopa sana kifo.Tukusaidie nini sasa? Kwani kuna mtu kabisha kuhusu kifo? 🚮
Leo umesahau kunywa dawaNaona unavyotetemeka, yaelekea unaogopa sana kifo.
Utakwenda na maji.
Usiogope kifo, upo ili ufe.Leo umesahau kunywa dawa
Hao wengine siyo wa juziBarnaba mtoto wa juzi sana, enzi anaishi kigogo anakua tunamuona
Kwa Mama BusyanyaWe unikome.
Kipindi Dully anaimba mie ndio kwanza niko form 1 Forodhani.
Iweje tuwe umri sawa?
Mie bado mdogo.
Usinizeeshe![]()
Huyo kazaliwa amesha zeeka hivyo kujua kuwa kazeeka ni ngumuTulia
Filter zipo zitaokoa jahaziGen Z wanawamock sans Gene as if who hawatazeeka. Ila kwa lifestyle yao miaka kumi mingi. Miaka mitano tu utaanza kuona upepo humu kwenye mitandao, watu hata kujipost watakuwa wanaogopa