Watoto wa Pwani ni Wazuri


Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
5,745
Likes
4,819
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
5,745 4,819 280
Sikubaliani na wewe Kwa hiyo naibu spika wa JMT kuna Appetite au unajipa moyo King Solomon alimtoa malikia wa sheba maalfu ya kilomita kwa sababu ya uzuri wake.
Kitu kama Hichi ambacho ni matokeo ya Solomon na Sheba.
View attachment 1007310
Halua
Acha zako dada yetu vice speaker kisu sana yule hujamwelewa tu
 
MUSONI

MUSONI

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
780
Likes
319
Points
80
MUSONI

MUSONI

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
780 319 80
kUNA MMOJA NIKAMPA OFFER PALE LAMADA YA TOWN KABINTI KAZURI KADOGO DOGO SHIRIKA FULANI HIZI nikajua ndio kanaanza kazi duuuu….mtoto kala Heineken za moto kama 12 plus na bado uber kwenda kwao ….duuuuuu hamu sina na watoto wa pwani ishakuwa mara kama ya tano IJUMAA SMS napotezeaaaaa
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
3,513
Likes
2,703
Points
275
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
3,513 2,703 275
Mimi niliwahi Kukutana na Mwanamke mzungu alikuwa anazunguka Continent letu kwa Baiskeli mimi nilikuwa nimepakia Mzigo wa Kigali nilipomuona Ilikuwa Mbele ya kijini cha Lusahunga.
Nikapunguza nikasimama na kumuuliza Kuna shida Gani akaniambia alikuwa anajisikia kichwa kinamuuma nikampa Lifti mpaka Boda njiani nikamuona kama ana hofu na mchoko nikamwambia pumzika lala kwenye kitanda akazuga kidogo lakini akalala.

Tulipofika Kigali Kuna dawa huwa anatumia ni Anti malarial nikapaki gari tukaenda nae Hoteli tuliongea nae sana yaani tulikuwa tumeshazoeana
Unajua hawa watalii backpackers hupenda hoteli bei rahisi mimi nikamshauri tuchukue Double bed akakubali nikamuacha hotelini mimi nikaenda kwa mpenzi wangu wa kinyaruanda.nikamuelezea mkasa mzima

Akaniambia twende wote pale Hoteli nikamwambia haina shida,tukafuatana na kipenzi changu hadi kwenye ile hoteli tukamywa bia kadhaa
Yule Mzungu akatoka chumbani kuja kutupa kampani pale yeye hakunywa zaidi ya chupa ya maji yule Mkobwa wangu mdadi ukampamda tukaenda chumbani baada kama nusu saa yule mzungu nae akaingia mimi nilikuwa na hamu na mpemzi wangu nikachapa mpaka nikapata usingizi

Tukalala mpaka asubuhi yulemwanamke wa kizunngu mdie aliewahi kiamka alaoga akatangillulia lwenda kuipekua Baskeli yake sisi mao tukaoga pamoja tukapata lifumgia kinywa tukaagana na yule mzungu kuwa amaenda ubalozini kwao na mimi nikaemda kwemye shuguli zangu akarudi pale hotelini mchana akaboock Chumba simgle moja

Mimi sikuwa na mpamgo naye ila vinywaji vikaanza tukaomgea mambo mengi baadae tukajamia chumbani alikuwa najawahi kulala na mtu mweusi condom zilikiwepo boxi zima

Nikacharaza asunuhi sana akaniaga akaelekea Milima ya Ruhengeri
Lakini angalia yule Mpenzi wangu wa Kitutsi nilifaidi kuliko yule Mzungu.
Hapa nimetoka kapa kabisa unaweza kurudia kuandika mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,107
Likes
917
Points
280
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,107 917 280
Miguu spoku halafu unakuta msichana anakunywa bia kama kiwanda kinafungwa kesho.
Naona hujawahi kukutana
na Toto la Ki-Iraq,Kichaga,kimasai,Kirangi au la kipare toka
same,,Aisee chaliangu lazima unasie
 

Forum statistics

Threads 1,274,863
Members 490,835
Posts 30,526,316