Watoto wa Pwani ni Wazuri


imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
16,878
Likes
16,104
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
16,878 16,104 280
Toto kama hilo unapata tenda ya kulivua nguo.Unalitoa khanga moja lika baada ya nyingine hadi linabaki kama lilivyozaliwa ,halafu unalisukumiza kitandani.ni raha mazee.
Naam!!..wala hujakosea huyu mtoto hata ukirudi nyumbani na msongo wako lazzzma upoeee!
 
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,842
Likes
1,686
Points
280
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,842 1,686 280
Naam!!..wala hujakosea huyu mtoto hata ukirudi nyumbani na msongo wako lazzzma upoeee!
toto natural ndg yangu,hata nyusi halijachonga,za asili,halafu domo lake limekaa vizuri kupiga denda aisee.hapo ukilisogelea linanukia mafuta ya nazi tu.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
16,878
Likes
16,104
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
16,878 16,104 280
toto natural ndg yangu,hata nyusi halijachonga,za asili,halafu domo lake limekaa vizuri kupiga denda aisee.hapo ukilisogelea linanukia mafuta ya nazi tu.
Pwani raha bhana halafu utakuta kafundwa amefundinshwa namna ya kumkirimu mwenziye.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
16,878
Likes
16,104
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
16,878 16,104 280
Eheee, we Lissu (imhotep) unapenda mademu tena? Mi nilifikiri shambulio la risasi lilikukosesha hamu ya kupenda vimada?
Unajua mnapofanya kila kitu siasa inatia kinyaa saa zingine mimi natangaza utalii wa ndani
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
3,174
Likes
5,229
Points
280
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
3,174 5,229 280
Kama yupo hivi sawa huko chini..
 

Forum statistics

Threads 1,273,801
Members 490,485
Posts 30,492,631