Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
ni kuwa kilimanjaro ni highly populated na wakristo ,juu wakoloni walikaa sana huko,sasa hivi karibuni uislamu umekua ukipenya huko na zimefunguliwa madrasa nyingi tu.
sasa wakristo wanaona wameingiliwa,maaskofu wamekaa na kutafuta dawa ya kupambana na hali hiyo ndo maana siku hizi kunalipuka story kama hiyo.
sasa kla madrasa lazima itazushiwa zengwe la kufundisha uislamu kinyume na sheria.

Head master wa madrasa katika chuo cha garisa anatafutwa kama utamuona toa taarifa kenya ujizolee milioni 20 za kenya.
 
Makafiri ni wachache sana wenye upeo wa kufikiri.
siku ukija kufariki ukaenda huko ahera ndio utashangaa kumwona mudi anaungua moto pamoja na shetani na wewe ukiwa pembeni unaungua kivyako. amewadanganya sana huyo jamaa. na picha halisi ya uislam ndio hiyo, chinjachinja, kuua ili uende ahera, huyo allah anawadanganya sana kujifanya mungu kumbe ni shetani.mlaaniwe na mfe mtuachie nchi yetu, kama mnaona kufa ni bora kufeni peke yenu sisi wengine bado tunahitaji kuishi.
 
kasome bibilia kuanzia mwanzo mpaka mwisho kinaongelea ngono na mauaji tu

Nakomaa na kuruani mkuu mabikra saba nawataka sana kwani tangu nizaliwe sijawahi bikiri na bikra hapa mjini hazipatikani.
 
Hawa watoto wanaofundishwa karate ndo jeshi la baadae la ally shabibu, ally kaida, ally boko harama na ally-islamic state. Majeshi ya kumpigania alla.

kwahiyo unataka taifa la watu goigoi?,hebu waach vijana wafanye mazoezi ya mwili bana.
siku mkikuta mabomu,milipuko ndo ntawaelewa na si kabla ya hapo
 
Mkuu,

Je wajua aliyegundua internet ni Kafiir tena huyo huyo myahudi?

Sasa mbona bado unatumia internet hiyo hiyo kuwasiliana na NDUGU zako?

Au ndio baniani MBAYA ila kiatu chake DAWA?

Nyie watu ni WANAFIQ sijawahi on a!!!

Mnafiki ni mama yako aliyekuzaa ukiwa muislamu akakupeleka/kubatiza kuwa kafiri...
 
Hebu acheni haya malumbano ya dini....wewe ukiacha kumjibu au kuandika na mwingine pia atafanya hivyo.Weeye kaa na dini yako na yeye akae na dini yake..kuna mbaya gani hapo.Madhara ya haya malumbano ni makubwa sana na tukiendelea bila shaka tutayaona.
 
kwahiyo unataka taifa la watu goigoi?,hebu waach vijana wafanye mazoezi ya mwili bana.
siku mkikuta mabomu,milipuko ndo ntawaelewa na si kabla ya hapo

Hapana nataka ukakamavu we unadhani kuchinja kafiri bila kukamaa ni shughuli ndogo we thubutu!
 
Head master wa madrasa katika chuo cha garisa anatafutwa kama utamuona toa taarifa kenya ujizolee milioni 20 za kenya.

pesa mingi ningekuwa kenya nami ningejiunga kumsaka,ila nasikia yuko mogadishu
 
Mwaka huu lazima nichinje makafiri watano ili nijihakikishie bikira zangu 7 mapema.
 
Hebu acheni haya malumbano ya dini....wewe ukiacha kumjibu au kuandika na mwingine pia atafanya hivyo.Weeye kaa na dini yako na yeye akae na dini yake..kuna mbaya gani hapo.Madhara ya haya malumbano ni makubwa sana na tukiendelea bila shaka tutayaona.

nyuzi zote za kidini ,wkirsto ndo wanaanzisha,tena kwa makusudi ya kuwatukana waislamu,daily imekuwa ndo kazi yao,kila kanisa sasa lina kitengo cha IT kwa kazi hiyo tu
 
pesa mingi ningekuwa kenya nami ningejiunga kumsaka,ila nasikia yuko mogadishu

Tumemficha huku Singida yupo madrasa anatufundishia watoto judo make majeshi yetu ya kumpgania alla yana uhaba wa wanajeshi.
 
vituo vyote vya yatima lazima visajiliwe.....hii nchi haiwezi kwenda kama kila mtu atafanya atakavyo bila kufuata sheria.Hao watoto walikuwa wanafunzwa mafunzo gani kwa njia ya kufichwa kama siyo ugaidi?
 
nyuzi zote za kidini ,wkirsto ndo wanaanzisha,tena kwa makusudi ya kuwatukana waislamu,daily imekuwa ndo kazi yao,kila kanisa sasa lina kitengo cha IT kwa kazi hiyo tu

Hawa makafiri ni wakuchinja tu hawana maana tafadhali tumpiganie alla mkuu tujihakikishie thawabu na bikira saba kaka.
 
Tumemficha huku Singida yupo madrasa anatufundishia watoto judo make majeshi yetu ya kumpgania alla yana uhaba wa wanajeshi.

kumbe we mtoto,no wonder unaongea ugolo.huna hadhi ya kuongea nami,amka uende kwenye misa ya ijumaa ya majivu wewe
 
Viongozi wanajuwa wazazi wanajuwa jamii zinazozunguka hiyo misikiti zinajuwa. Waseme tu lengo lao ni nini.

Kama kuifanya tz iwe ya kiislamu wasema.
 
vituo vyote vya yatima lazima visajiliwe.....hii nchi haiwezi kwenda kama kila mtu atafanya atakavyo bila kufuata sheria.Hao watoto walikuwa wanafunzwa mafunzo gani kwa njia ya kufichwa kama siyo ugaidi?

Mkuu tafadhali tuache tumpiganie alla elimu dunia haina maana kaka.
 
kumbe we mtoto,no wonder unaongea ugolo.huna hadhi ya kuongea nami,amka uende kwenye misa ya ijumaa ya majivu wewe

Siendi natinga masjidi asa ivi kula mafunzo ya ugaidi nimpiganie alla.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom