Watanzania tumuunge mkono Rais Magufuli Kutatua changamoto zetu ona hapa Mchungaji wa Trump akiomba Malaika toka Afrika wamsaidie Trump kushinda

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,439
2,000
Rais Magufuli anajiamini na anapenda kutafuta ufumbuzi wa matatizo yetu ambao ni Made in Tanzania.

Mchungaji na mshauri wa kiroho wa Donald Trump anayeitwa Paula White hawaamini hata malaika wa Marekani anaamini zaidi malaika wa Africa Kuwa ndio waweza msaidia TRump kushinda ,Tanzania na Africa tutembee kifua mbele

Msikie mwenye akiomba na mwafrica mwenzetu akitoa comment.


 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,439
2,000
hujaielewa hii scenario yaelekea alitutukana huyu mama
Hajatutukana hali ilikuwa ngumu kwa Donald TRUMP KWENYE UCHAGUZI NDIO AKAONA AOMBE MALAIKA TOKA AFRICA waende wakamsaidie Trump kushinda baada ya kuona kabanwa na mpinzani wake Joe BIDEN na malaika wa marekani wakaonekana hawampi ushirikiano Trump akaona ajaribu ku import malaika toka AFrica
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,131
2,000
Tanzania kama taifa tunapitia kipindi kigumu sana!!!

Sasa tutembee kifua mbele kivipi wakati hao "Angels From Africa" wameshindwa kumrudisha Trump madarakani kama ambavyo alikuwa anaomba?
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,439
2,000
Tanzania kama taifa tunapitia kipindi kigumu sana!!!
Wamarekani wanajua kuwa Africa tuna uwezo wa kumuweka hata Raisi wa Marekani madarakani ndio maana huyu mchungaji wa Trump anaomba Malaika walioko Africa Waende marekani anawajua uwezo wao wakiamua wamuweke nani uwezo wanao mkubwa kuliko malaika wa Marekani
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,131
2,000
Wamarekani wanajua kuwa Africa tuna uwezo wa kumuweka hata Raisi wa Marekani madarakani ndio maana huyu mchungaji wa Trump anaomba Malaika walioko Africa Waende marekani anawajua uwezo wao wakiamua wamuweke nani uwezo wanao mkubwa kuliko malaika wa Marekani
Sasa mbona hao malaika wameshindwa kumrudisha madarakani?!
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
29,207
2,000
Hao Malaika wa uchaguzi kutoka Afrika ni wale malaika wa wizi wa kura?
709081.jpg
12460.jpg
098765.jpg
 
Nov 25, 2020
71
150
Rais Magufuli anajiamini na anapenda kutafuta ufumbuzi wa matatizo yetu ambao ni Made in Tanzania.

Mchungaji na mshauri wa kiroho wa Donald Trump anayeitwa Paula White hawaamini hata malaika wa Marekani anaamini zaidi malaika wa Africa Kuwa ndio waweza msaidia TRump kushinda ,Tanzania na Africa tutembee kifua mbele

Msikie mwenye akiomba na mwafrica mwenzetu akitoa comment.


Useless ๐Ÿšฎ๐Ÿšฎ๐Ÿšฎ
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
15,892
2,000
Rais Magufuli anajiamini na anapenda kutafuta ufumbuzi wa matatizo yetu ambao ni Made in Tanzania.

Mchungaji na mshauri wa kiroho wa Donald Trump anayeitwa Paula White hawaamini hata malaika wa Marekani anaamini zaidi malaika wa Africa Kuwa ndio waweza msaidia TRump kushinda ,Tanzania na Africa tutembee kifua mbele

Msikie mwenye akiomba na mwafrica mwenzetu akitoa comment.


Upuuzi mtupu.
 

issenye

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
2,945
2,000
Hajatutukana hali ilikuwa ngumu kwa Donald TRUMP KWENYE UCHAGUZI NDIO AKAONA AOMBE MALAIKA TOKA AFRICA waende wakamsaidie Trump kushinda baada ya kuona kabanwa na mpinzani wake Joe BIDEN na malaika wa marekani wakaonekana hawampi ushirikiano Trump akaona ajaribu ku import malaika toka AFrica
Kwa matokeo ya uchaguzi basi inaonekana malaika wa afrika ni fake
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,939
2,000
Hajatutukana hali ilikuwa ngumu kwa Donald TRUMP KWENYE UCHAGUZI NDIO AKAONA AOMBE MALAIKA TOKA AFRICA waende wakamsaidie Trump kushinda baada ya kuona kabanwa na mpinzani wake Joe BIDEN na malaika wa marekani wakaonekana hawampi ushirikiano Trump akaona ajaribu ku import malaika toka AFrica
Hao watakuwa malaika wanaoweza kuingilia system na kuiba kura
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,439
2,000
Tanzania kama taifa tunapitia kipindi kigumu sana!!!

Sasa tutembee kifua mbele kivipi wakati hao "Angels From Africa" wameshindwa kumrudisha Trump madarakani kama ambavyo alikuwa anaomba?
Malaika wa Africa waligoma kwenda kumsaidia Trump kushinda sababu aliita nchi za Africa SHIT HOLE COUNTRIES
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom