Watanzania mapacha wenye miaka 25 wanachukua PhD Harvard

Watanzania mapacha wenye miaka 25 wanachukua PhD Harvard

Ngoja warudi kitaa tuone kama Phd zao kama zitakuwa na manufaa yoyote, wamuulize Lipumba amekuwa professor akiwa na miaka 23, mpaka naandika hana hata pakulala analala ofisini Buguruni, pia watakutana na utawala wa CCM ambao unajua kuwashughulia hawa wanaojiita wasomi.
May be wabakie huko huko wakija bongo unaweza ikawakata
 
Ufisadi nchi hii umefanywa na wasomi wa havard, na oxford. Tena wa vyuo hivi ni kama awagusiki.
 
so far sijaona mahali mtu yeyote ametoa ushahidi kuwa hao jamaa wako havard zaidi ya porojo tu.hata muonekano wao wanaonekana huko marekani ni watu ambao wameenda kusalimia ndugu jamaa na marafiki tu.hakuna cha kusoma havard wala kwenda sayari ya mars kama mnavyotaka kutudanganya.watu wa arusha kwa fix nani asiyewajua..!!
 
Hao wanapaswa kuja kuitumikia Tanzania Obama na billgate ndyo machokoraa gani hao
 
Unfortunately,watabaki huko kumsadia Mzungu kazi...hata wakifanikiwa huko ughaibuni,kusaidia Africa kutatua matatizo yake ni ndoto...

Shida ndio hapo tu..otherwise I really wish these guys all the best..wafanikiwe wasaidie walao hata familia zao basi..
We Unazan Mpaka Wanasoma Havard Familia Zao Zinahitaji Msaada Kweli? Labda Waisaidie Serikali Tu
 
We Unazan Mpaka Wanasoma Havard Familia Zao Zinahitaji Msaada Kweli? Labda Waisaidie Serikali Tu

Mkuu,kwani mtu anasoma Harvard kama mwanafunzi tayari unaanza ku-earn anything ukiwa bado unasoma?

I know Harvard student from Moshi,hana hela yoyote,anapata allowance ya scholarship yake,sometimes hata ndugu zake wanamtumia Western Union mzee....mwanafunzi ni mwanafunzi tu hata uwe unasoma MIT.

Akimaliza shule ndio walao anaanza ku-earn na kama kweli ni talented kwa kazini ndio anavuta hela,na kodi wanakata kiuhakika,US hakuna shortcuts...Tena akipitia employment path ndio kabisa itamchukua zaidi ya 10 years walao huko kwao waone kaweka nyumba walao tena ya kawaida tu...

Akitumia path ya kua entrepreneur akafungua start-ups zenye akili huko silicon valley akawa one of the owners early on,hapo labda anaweza akawa Bilionaire....wana 25 years now,Zuckerberg na Gates waliacha shule wakiwa 17-19years wakawahi mara moja ku-change the world....

Nilidhani kwa 25yrs wangekua tayari wana start-up yao ina make buzz huko Palo Alto,wapo kwenye funding,na wana ship products worldwide,hao ni game changers....

Hawa ni wasomi wazuri tu,academicians wa kutakata,ambao most def'ly wataajiriwa huko Silicon Valley ambapo sana sana kwa mwaka watajenga 100,000USD per year each..ambayo Trump akikata chake,nyingine akalipia rent na gari,medical,etc..huwezi niambia huyu mtu ataweza hata jenga TZ hii nyumba ya dola 800,000....hawawezi...Hiyo misaada ya unayosemea haipo kiukweli..

Mimi rai yangu ni watu watuletee akili na uzoefu wa huko USA watusaidie kwenye mifumo yetu hapa tupate maendeleo..
 
Ooohooo hebu waacheni watoto wa watu jamani PhD huku ni siriii
 
Ngoja warudi kitaa tuone kama Phd zao kama zitakuwa na manufaa yoyote, wamuulize Lipumba amekuwa professor akiwa na miaka 23, mpaka naandika hana hata pakulala analala ofisini Buguruni, pia watakutana na utawala wa CCM ambao unajua kuwashughulia hawa wanaojiita wasomi.
Ww lipumba pakulala anapo.....search news ujue...ni one among of board members of great economist nchi za huko mambele
 
Ngoja warudi kitaa tuone kama Phd zao kama zitakuwa na manufaa yoyote, wamuulize Lipumba amekuwa professor akiwa na miaka 23, mpaka naandika hana hata pakulala analala ofisini Buguruni, pia watakutana na utawala wa CCM ambao unajua kuwashughulia hawa wanaojiita wasomi.
Hapa ndipo kale kausemi kwamba "heshima pesa, vyeti mzigo" ndipo kanapo jizihirisha...hahahaaa
 
Mkuu,kwani mtu anasoma Harvard kama mwanafunzi tayari unaanza ku-earn anything ukiwa bado unasoma?

I know Harvard student from Moshi,hana hela yoyote,anapata allowance ya scholarship yake,sometimes hata ndugu zake wanamtumia Western Union mzee....mwanafunzi ni mwanafunzi tu hata uwe unasoma MIT.

Akimaliza shule ndio walao anaanza ku-earn na kama kweli ni talented kwa kazini ndio anavuta hela,na kodi wanakata kiuhakika,US hakuna shortcuts...Tena akipitia employment path ndio kabisa itamchukua zaidi ya 10 years walao huko kwao waone kaweka nyumba walao tena ya kawaida tu...

Akitumia path ya kua entrepreneur akafungua start-ups zenye akili huko silicon valley akawa one of the owners early on,hapo labda anaweza akawa Bilionaire....wana 25 years now,Zuckerberg na Gates waliacha shule wakiwa 17-19years wa....

Thump Up,
 
Back
Top Bottom