Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,928
Hahahaha mkuuLeo nakuunga mkono
Lakin mbona hujanitaja hapo kwenye list
Hahahaha mkuuLeo nakuunga mkono
Lakin mbona hujanitaja hapo kwenye list
Ongezea mkuuNimekuelewa vizuri mno umemsahau na Shigongo
Hakuna hicho kitu cha kuvushwa madarasa ktk level ya Undergraduate au Masters. Elimu ya chuo c primary/secondary schools.ni vijana mapacha wawili wa kitanzania wana miaka 25 na wanachukua PhD huko Harvard universityView attachment 662563 View attachment 662564
Weka video clip hapa au audio clip kusapoti hoja yako acha porojo.kuna kipindi alitabiri kuwa Mrema akikosa urais basi yeye ni nabii wa uongo. matokeo kweli alikosa urais. acha idadi ya waumini ishuke. hatimaye na michango kanisani kwake nayo ikashuka.
Haraka haraka kajipachika katikati yao...mademu wa Kibongo wakisikia mtu yuko abroad wanawehuka...fikiria Kidoti(Katibu Hamasa wa UVCCM Taifa) alivojivisha bure hogo la Hashim Thabit bila hata kufikiri hata kwa sekunde 1Huyu demu sina Imani nae.
Inawezekana unawazidi akili ila hujitambui.Na mimi ningejaliwa akili km Vijana hawa, duh !! ingekuwa raha Kweli Kweli
Bora nyie mtu haruhusiwi kusomamedicine bila kuwa na PCB ya Advance level.Medicine bila advance biology??,hapa bongo hairuhusiwi
Weka video clip hapa au audio clip kusapoti hoja yako acha porojo.
phd sio kumiliki mali...acha ushambaNgoja warudi kitaa tuone kama Phd zao kama zitakuwa na manufaa yoyote, wamuulize Lipumba amekuwa professor akiwa na miaka 23, mpaka naandika hana hata pakulala analala ofisini Buguruni, pia watakutana na utawala wa CCM ambao unajua kuwashughulia hawa wanaojiita wasomi.
Hivi humans washaanza mars colonization?walipelekwa kutembea huko mars na nan?
mbona watanzania tunapenda kudanganyana hivi?
Marekani mfumo wao ni tofauti sana na Tanzania. Kwanza wao, mostly, degree ya medicine (to be a Medical Doctor) ni degree ya pili.Hugo mwandishi amechapia tu, bila biology hakuna medicine.
Bora umeona hiyo asee eti KUCHUKUA PhD. Ni kichekeshoKumbe
Wanachukua PhD? Tuwape makapu wajaze nyingi wawagawie na wasio nazo.