Watanzania mapacha wenye miaka 25 wanachukua PhD Harvard

Watanzania mapacha wenye miaka 25 wanachukua PhD Harvard

Wenye PHD Tanzania ni akina Mohamed Dewji, Reginald Mengi, Bakheresa, Yusuph Manji, Mathias Manga, Kishimba, Sabodo, Zackaria, Lowasa, Seth, Rugemalira, Rosatam Azizi, wengine wote ni magumashi tupu.
Umemsahau JK na Ridhiwani
 
Nakusoma ila umeangalia kwa lenzi ingine labda..

Kwa lenzi yangu ni kwamba,wao kubaki huko na baadae kufanya technology transfer to their motherland is what I meant..Tatizo ni kua hua hawafanyi...Wanafanya kazi huko mpaka wanazeeka,wana-assimilate huko huko hata giving back to their poor countries hua hawafanyi..Hiyo ndio concern yangu...

Wao kubaki huko waweza kuwaiga wazungu and then wafanye transfer back here ndio ombi langu..

Balali ishu yake inajulikana,ni tatizo la "maadili" yake tu,haina uhusiano na usomi wake....Maadili na honesty kwa nchi yake ndio ilikua tatizo lake....

Kutokujua kutumia resources zetu ndio ni kosa,ila hawa wamepata mwanga wa kutosha ndio waje watusaidie kufanya transformation change nchi ibaidlike,ndio tunawahitaji kwa hili tatizo tulilonalo.Hawawezi kutusaidia wakiwa mbali huko USA.Wakimaliza shule,wakaingia kwenye hizo sector zao,wakapata uzoefu na enough resources basi waje wabadili hili linchi twende next level.Tatizo tu wasijetufanyia kama akina Lipumba

ni kweli kabisa. shida ni hii mifumo yetu chakachuzi.
wanaweza wakaja kama kina balali baadaye wakaanza kuchakachuliwa na wanaowazunguka na mfumo pia matokeo yanaweza kuwa wasiwe na tija tena.
 
ni kweli kabisa. shida ni hii mifumo yetu chakachuzi.
wanaweza wakaja kama kina balali baadaye wakaanza kuchakachuliwa na wanaowazunguka na mfumo pia matokeo yanaweza kuwa wasiwe na tija tena.

Wakija wataharibiwa akili vibaya sana na hii CCM..utashangaa Professors distinguished kabisa duniani wanachezewa akili na kilaza kama Bashite wanakua bogus kabisa....aisee hii CCM Mungu anaiona!
 
Nakusoma ila umeangalia kwa lenzi ingine labda..

Kwa lenzi yangu ni kwamba,wao kubaki huko na baadae kufanya technology transfer to their motherland is what I meant..Tatizo ni kua hua hawafanyi...Wanafanya kazi huko mpaka wanazeeka,wana-assimilate huko huko hata giving back to their poor countries hua hawafanyi..Hiyo ndio concern yangu...

Wao kubaki huko waweza kuwaiga wazungu and then wafanye transfer back here ndio ombi langu..

Balali ishu yake inajulikana,ni tatizo la "maadili" yake tu,haina uhusiano na usomi wake....Maadili na honesty kwa nchi yake ndio ilikua tatizo lake....

Kutokujua kutumia resources zetu ndio ni kosa,ila hawa wamepata mwanga wa kutosha ndio waje watusaidie kufanya transformation change nchi ibaidlike,ndio tunawahitaji kwa hili tatizo tulilonalo.Hawawezi kutusaidia wakiwa mbali huko USA.Wakimaliza shule,wakaingia kwenye hizo sector zao,wakapata uzoefu na enough resources basi waje wabadili hili linchi twende next level.Tatizo tu wasijetufanyia kama akina Lipumba
Wasirudi
Unapewa kazi ukifanya kwa mukibu wa taaluma yako unazinguliwa mara ufukuzwe kazi ndani ya 24hrs
 
Nakusoma ila umeangalia kwa lenzi ingine labda..

Kwa lenzi yangu ni kwamba,wao kubaki huko na baadae kufanya technology transfer to their motherland is what I meant..Tatizo ni kua hua hawafanyi...Wanafanya kazi huko mpaka wanazeeka,wana-assimilate huko huko hata giving back to their poor countries hua hawafanyi..Hiyo ndio concern yangu...

Wao kubaki huko waweza kuwaiga wazungu and then wafanye transfer back here ndio ombi langu..

Balali ishu yake inajulikana,ni tatizo la "maadili" yake tu,haina uhusiano na usomi wake....Maadili na honesty kwa nchi yake ndio ilikua tatizo lake....

Kutokujua kutumia resources zetu ndio ni kosa,ila hawa wamepata mwanga wa kutosha ndio waje watusaidie kufanya transformation change nchi ibaidlike,ndio tunawahitaji kwa hili tatizo tulilonalo.Hawawezi kutusaidia wakiwa mbali huko USA.Wakimaliza shule,wakaingia kwenye hizo sector zao,wakapata uzoefu na enough resources basi waje wabadili hili linchi twende next level.Tatizo tu wasijetufanyia kama akina Lipumba
Balali sio Mwizi si angeiba huko Usa
Wezi ni hao waliomleta huku kumtumia then waka m-dump
 
Back
Top Bottom