Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Mods wa hili jukwaa la MMU hizi thread za kuwasema wanawake na kuwadhalilisha muwe mnaziangalia mara mbili mbili, hii haikubaliki aisee

Mweeeeeeeeeeeee! Mods tafadhali msisahau kuziangalia na zile za kudhalilisha wanaume pia. na sisi tumechoka kunyanyaswa eti
 
how are you sure?
red ''that is so gangster!

wanawake huwa mkitendwa mnavunjika moyo na kupoteza matumaini,but wanaume ya jana yanasahaulika,ya leo tunayafanyia kazi na ya kesho ni mipango MUNGU akipenda.

That question is baseless, bring another one.

Na kama suala ni kuvunjika moyo na kupoteza matumaini.....basi kusingekuwa na waloolewa sababu naamini mpaka kufikia kwenye ndoa wameshapitia mengi sana.


Remember....usilitaje bure jina la Mungu. Kwa wewe kuja kuwapondea wanawake ambao hawajaolewa na kuwahukumu kwa hali yao ni kumdhihaki M/Mungu maana katika yeye nyakati zote zimebarikiwa....ya ndoa na ya kutokuwa na ndoa.....on the contrary huo uzinzi uufanyao wewe na wenzio wanaolalamika kuchunwa ndio chukizo kwa muumba wako!
 
Lol! just a small challenge,victims always feels unsafe.
 
That question is baseless, bring another one.

Na kama suala ni kuvunjika moyo na kupoteza matumaini.....basi kusingekuwa na waloolewa sababu naamini mpaka kufikia kwenye ndoa wameshapitia mengi sana.


Remember....usilitaje bure jina la Mungu. Kwa wewe kuja kuwapondea wanawake ambao hawajaolewa na kuwahukumu kwa hali yao ni kumdhihaki M/Mungu maana katika yeye nyakati zote zimebarikiwa....ya ndoa na ya kutokuwa na ndoa.....on the contrary huo uzinzi uufanyao wewe na wenzio wanaolalamika kuchunwa ndio chukizo kwa muumba wako!
sijui hata why tuelewane vibaya,na haina maana kila mtu kuhisia mwenzake alivyo,sitaki nikuhukumu na wewe unihukumu .
 
sijui hata why tuelewane vibaya,na haina maana kila mtu kuhisia mwenzake alivyo,sitaki nikuhukumu na wewe unihukumu .

Wewe si mmoja wao waanzisha maada kama hizi? Ulikuwa wapi kulitambua hilo mapema?
 
Kwani kama wanataka kutumia pesa zao kujiremba vile wapendavo kwanini wewe uudhike mpaka kuja kufungua uzi hapa? Mambo ya Ngoswe muachie Ngoswe! Huu uzi hauhusu kitu.

Kuna ukweli kwamba,
wasioolewa sasa hivi wanatumia nguvu nyingi kununua magari,kujichubua,na kujiweka feki feki kwa kuvaa nywele bandia,kucha bandia,nyusi bandia,
Yote ni kutafuta 'kujiamini'mbele za watu,wakati mioyoni ni wapweke sana.Hali hii walioolewa hawana!!
Muda mwingi wako ktk mitandao ya kijamii wakijaribu kuendeeleza ushawishi wao kwa wanawake wengine kuishi bila kuolewa.
Kila mtu ana uhuru wa kuishi kwa jinsi apendavyo,lakini uhalisia hautabadirika.

wenu,
mtu wa watu
 
Wewe si mmoja wao waanzisha maada kama hizi? Ulikuwa wapi kulitambua hilo mapema?
mi mada zangu simlengi mtu,na JF ninaofahamu are just friends na hawahusiki,na nianachopost haihusiki na reality ya maisha yangu,na hata ingekuwa nje ya JF nisingeweza kuleta my reality ,sihitaji ushauri najua maamuzi yangu so naweka mada jinsi navyoona.
 
Kwani kama wanataka kutumia pesa zao kujiremba vile wapendavo kwanini wewe uudhike mpaka kuja kufungua uzi hapa? Mambo ya Ngoswe muachie Ngoswe! Huu uzi hauhusu kitu.
mkuu inaonekana ''YA NGOSWE MWACHIE NGOSWE'' yalitukuta wengi secondary,isije mi ndo nilikuwa kaka mkuu wako nikakuchapa fimbo za mgongo
 
mi mada zangu simlengi mtu,na JF ninaofahamu are just friends na hawahusiki,na nianachopost haihusiki na reality ya maisha yangu,na hata ingekuwa nje ya JF nisingeweza kuleta my reality ,sihitaji ushauri najua maamuzi yangu so naweka mada jinsi navyoona.

Haijalishi umemlenga mtu ama lah....mna dhihaka sana katika hizo maada zenu na hili kwako nimelishuhudia mara nyingi. Ngoja tu nisiendelee sana......
 
Haijalishi umemlenga mtu ama lah....mna dhihaka sana katika hizo maada zenu na hili kwako nimelishuhudia mara nyingi. Ngoja tu nisiendelee sana......
mada zangu humu za hizo hazidi nne au tano,huna naweka according mazingira nayoishi,labda wengi waliona ina ukweli,na simlengi mtu maana ningekuwa na hayo matatizo nisingeleta huku,i know how to solve,kwanza hili jukwaa si langu mi huwa na nakesha jokes,..............btw kwa kusoma saikolojia lazima nikuelewe,ila haimhusu mtu
 
Mhhhh! Mkuu I don't recall any incident of that nature :cool2::cool2::cool2:

mkuu inaonekana ''YA NGOSWE MWACHIE NGOSWE'' yalitukuta wengi secondary,isije mi ndo nilikuwa kaka mkuu wako nikakuchapa fimbo za mgongo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom