Wasichana huwa tunaoverlook

Dada mwanaume hasifiwi sura!Pinda cheki chombo alicho nacho!Mcheki handsome Wasira bibie wake!
 
sio sura tu

ANGALIA KIPI KINAKUVUTIA KUWA NA MTU KABLA HUJAMPENDA

alafu si ajabu unaweza ukamuona ana sura nzuri kumbe ana genes ambazo zipo dominated za kisokwe sokwe

and viseversa
watu8
 
Last edited by a moderator:

Sasa kama we mbaya unataka mwanaume mzuri utampatia wapi kama sio kujitafutia tu jela ya maisha?? Ndio maana mwanzo pale nikasema unapotafuta mwanaume mzuri na wewe uwe umejithibitisha. Olewa na mwanaume wa kiwango chako utapata raha nafsini mwako...
Na kama unajiamini we mzuri watoto si watafuata sura yako....watakuwa wazuri tu usihofu
 

Kati ya mtoto mzuri asiye na misuli na mbaya mwenye misuli nani atakuwa bullied hapo?

Sema jingine, si bullying.
 

Sasa sisi wanawake wabaya,ndio 'wife material',,,,wanaume wanatutafuta😆😆😆nachagua nimpate handsome ili watoto wafuate kwa baba yao lols
 
There are some stupid thoughts you do not expect from a woman who is gonna be a mother some day.
 
Sasa sisi wanawake wabaya,ndio 'wife material',,,,wanaume wanatutafuta😆😆😆nachagua nimpate handsome ili watoto wafuate kwa baba yao lols

Hahahaa hakuna kitu kama hicho...ubaya na u-wife material havihusiani hata kidogo....tabia nzuri ipo popote kwa wabaya na wazuri na tabia mbaya vivyohivyo...mimi wala huwa sijifariji aisee
 
There are some stupid thoughts you do not expect from a woman who is gonna be a mother some day.

Jamii forums ni mjumuiko wa watu wenye mawazo tofauti,nayaheshimu mawazo yako,hata hao wamama unaowasemea hawawezi kuwa na akili moja!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…