Wasemavyo makamanda walioko mstari wa mbele igunga


M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
320
Likes
3
Points
35
Age
56
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
320 3 35
Leo mchana nilijiuliza nini hasa mchango wangu katika harakati za ukombozi wa pili wa Mtanzania, wazo nilikanijia kuwa niwaandikie makamanda watano walioko msitari wa mbele kuwapa moyo ili watambue kuwa Igunga wako wachache lakini tumesambaa tanzania nzima tunapigana vita hiyo wanayopigana kwa namna mbalimbali na kwa hiyo wawe na faraja kuwa ingawa Igunga wako wachache lakini nafsi za watanzania mamillion kwa mamillion zinasuuzika na mafanikio yao.

Kamanda mmoja wao alinijibu hivi naniombe ruhusa yake nitumie maneno yake yaliyoko moyani mwake ambayo kwa kifupi ni kwamba hatua na vita inayopiganwa sasa ni ile ya ukombozi wa fikra "Aksante ndugu, mtu mweusi anahitaji ukombozi wa fikra ili kujitoa kwenye mikono ya dhuluma, unyonyaji, uzandiki na umangimeza wa mabepari uchwara na kwamba pamoja twaweza"


Ukwell ni kwamba utupu katika fikira hufanya mwanadamu aone mambo yote sawa na neno analolijua na kulitumia mara nyingi ni ndiyo, sawa, tunakubali na hajawahi kuuliza kwa nini? kwa kifupi anasema tusiwachukie watanzania kwani walipumbazwa fikra na kudhani Mbunge/kiongozi waliomchagua anaweza kuwa Mungu mtu mbele ebu fikiria anaulizwa swali la Msingi anasema hiyo siyo kazi ya waziri, heeee! mwe! hivi waziri ni nani jamani nilimsikiliza Wasira akanichefua ndiyo maana akisinzia bungeni akipigwa picha anasema huu ni uchonganishi.


Niwaombe kila mtu alipo na saa yoyote hakikisha unafanya kazi ya kuleta ukombozi wa fikra ili kazi ya makamanda wa mstari wa mbele iwe rahisi


Aluta continua

Viva ukombozi wa fikra
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,493
Likes
1,352
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,493 1,352 280
Leo mchana nilijiuliza nini hasa mchango wangu katika harakati za ukombozi wa pili wa Mtanzania, wazo nilikanijia kuwa niwaandikie makamanda watano walioko msitari wa mbele kuwapa moyo ili watambue kuwa Igunga wako wachache lakini tumesambaa tanzania nzima tunapigana vita hiyo wanayopigana kwa namna mbalimbali na kwa hiyo wawe na faraja kuwa ingawa Igunga wako wachache lakini nafsi za watanzania mamillion kwa mamillion zinasuuzika na mafanikio yao.

Kamanda mmoja wao alinijibu hivi naniombe ruhusa yake nitumie maneno yake yaliyoko moyani mwake ambayo kwa kifupi ni kwamba hatua na vita inayopiganwa sasa ni ile ya ukombozi wa fikra "Aksante ndugu, mtu mweusi anahitaji ukombozi wa fikra ili kujitoa kwenye mikono ya dhuluma, unyonyaji, uzandiki na umangimeza wa mabepari uchwara na kwamba pamoja twaweza"


Ukwell ni kwamba utupu katika fikira hufanya mwanadamu aone mambo yote sawa na neno analolijua na kulitumia mara nyingi ni ndiyo, sawa, tunakubali na hajawahi kuuliza kwa nini? kwa kifupi anasema tusiwachukie watanzania kwani walipumbazwa fikra na kudhani Mbunge/kiongozi waliomchagua anaweza kuwa Mungu mtu mbele ebu fikiria anaulizwa swali la Msingi anasema hiyo siyo kazi ya waziri, heeee! mwe! hivi waziri ni nani jamani nilimsikiliza Wasira akanichefua ndiyo maana akisinzia bungeni akipigwa picha anasema huu ni uchonganishi.


Niwaombe kila mtu alipo na saa yoyote hakikisha unafanya kazi ya kuleta ukombozi wa fikra ili kazi ya makamanda wa mstari wa mbele iwe rahisi


Aluta continua

Viva ukombozi wa fikra
Pambaneni makamanda wetu katika vita hii ya kuikomboa Tanganyika kutoka katika ukoloni wa mamwinyi wa Zanzibar
 
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
194
Likes
0
Points
0
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined Jul 22, 2010
194 0 0
Leo mchana nilijiuliza nini hasa mchango wangu katika harakati za ukombozi wa pili wa Mtanzania, wazo nilikanijia kuwa niwaandikie makamanda watano walioko msitari wa mbele kuwapa moyo ili watambue kuwa Igunga wako wachache lakini tumesambaa tanzania nzima tunapigana vita hiyo wanayopigana kwa namna mbalimbali na kwa hiyo wawe na faraja kuwa ingawa Igunga wako wachache lakini nafsi za watanzania mamillion kwa mamillion zinasuuzika na mafanikio yao. <br />
<br />
Kamanda mmoja wao alinijibu hivi naniombe ruhusa yake nitumie maneno yake yaliyoko moyani mwake ambayo kwa kifupi ni kwamba hatua na vita inayopiganwa sasa ni ile ya ukombozi wa fikra &quot;Aksante ndugu, mtu mweusi anahitaji ukombozi wa fikra ili kujitoa kwenye mikono ya dhuluma, unyonyaji, uzandiki na umangimeza wa mabepari uchwara na kwamba pamoja twaweza&quot; <br />
<br />
<br />
Ukwell ni kwamba utupu katika fikira hufanya mwanadamu aone mambo yote sawa na neno analolijua na kulitumia mara nyingi ni ndiyo, sawa, tunakubali na hajawahi kuuliza kwa nini? kwa kifupi anasema tusiwachukie watanzania kwani walipumbazwa fikra na kudhani Mbunge/kiongozi waliomchagua anaweza kuwa Mungu mtu mbele ebu fikiria anaulizwa swali la Msingi anasema hiyo siyo kazi ya waziri, heeee! mwe! hivi waziri ni nani jamani nilimsikiliza Wasira akanichefua ndiyo maana akisinzia bungeni akipigwa picha anasema huu ni uchonganishi. <br />
<br />
<br />
Niwaombe kila mtu alipo na saa yoyote hakikisha unafanya kazi ya kuleta ukombozi wa fikra ili kazi ya makamanda wa mstari wa mbele iwe rahisi<br />
<br />
<br />
Aluta continua <br />
<br />
Viva ukombozi wa fikra
<br />
<br />
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Leo mchana nilijiuliza nini hasa mchango wangu katika harakati za ukombozi wa pili wa Mtanzania, wazo nilikanijia kuwa niwaandikie makamanda watano walioko msitari wa mbele kuwapa moyo ili watambue kuwa Igunga wako wachache lakini tumesambaa tanzania nzima tunapigana vita hiyo wanayopigana kwa namna mbalimbali na kwa hiyo wawe na faraja kuwa ingawa Igunga wako wachache lakini nafsi za watanzania mamillion kwa mamillion zinasuuzika na mafanikio yao.

Kamanda mmoja wao alinijibu hivi naniombe ruhusa yake nitumie maneno yake yaliyoko moyani mwake ambayo kwa kifupi ni kwamba hatua na vita inayopiganwa sasa ni ile ya ukombozi wa fikra "Aksante ndugu, mtu mweusi anahitaji ukombozi wa fikra ili kujitoa kwenye mikono ya dhuluma, unyonyaji, uzandiki na umangimeza wa mabepari uchwara na kwamba pamoja twaweza"


Ukwell ni kwamba utupu katika fikira hufanya mwanadamu aone mambo yote sawa na neno analolijua na kulitumia mara nyingi ni ndiyo, sawa, tunakubali na hajawahi kuuliza kwa nini? kwa kifupi anasema tusiwachukie watanzania kwani walipumbazwa fikra na kudhani Mbunge/kiongozi waliomchagua anaweza kuwa Mungu mtu mbele ebu fikiria anaulizwa swali la Msingi anasema hiyo siyo kazi ya waziri, heeee! mwe! hivi waziri ni nani jamani nilimsikiliza Wasira akanichefua ndiyo maana akisinzia bungeni akipigwa picha anasema huu ni uchonganishi.


Niwaombe kila mtu alipo na saa yoyote hakikisha unafanya kazi ya kuleta ukombozi wa fikra ili kazi ya makamanda wa mstari wa mbele iwe rahisi


Aluta continua

Viva ukombozi wa fikra
Fikra zipi hizo kupiga wakuu wa wilaya tena wanawake?

Fikra zitatoka kwenu nyinyi msio na uadilifu hata kidogo..pole
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
41
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 41 145
Kazi njema wakuu Mungu atupe nguvu tushinde hii vita
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,943
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,943 299 180
"Aksante ndugu, mtu mweusi anahitaji ukombozi wa fikra ili kujitoa kwenye mikono ya dhuluma, unyonyaji, uzandiki na umangimeza wa mabepari uchwara na kwamba pamoja twaweza"

Aluta continua

Viva ukombozi wa fikra
Naunga mkono hoja, tujiamini kuwa tunaweza na siyo tusubiri kutegemea kupewa misaada hadi Suti :(
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
43
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 43 0
Watu wanachapa sana siku hizi kila kona, nikiingia fb napata faraja na watanzania wanavyoweka press releases kila dakika kuelimishana juu ya hawa madhalimu na wakoloni weusi, kwa pamoja tutaweza.

Shukrani zangu nyingi ziiende kwa Mwana Kijiji siku hizi ana wachapa JF, fb na Fikra Pevu; Mungu ampe rehema na nguvu zaidi kazi yake ni kazi ya damu na roho.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
mjomba wenu Gadafi yuwapi nasikia anaishi shiomoni..
Wanaweza kuondoa watu wenye imani siyo yenu hiyo pesa..tunamtegemea Slaa arudisha kadi hivi karibuni..likes of Lyatonga hawasumbui sana..

Wakati huo mtakuwammekataa tamaa kwisha kabisa poleni..
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Wanaweza kuondoa watu wenye imani siyo yenu hiyo pesa..tunamtegemea Slaa arudisha kadi hivi karibuni..likes of Lyatonga hawasumbui sana..

Wakati huo mtakuwammekataa tamaa kwisha kabisa poleni..
Dua la kuku.
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Pamoja tutashinda...hawa masnitch wachache wasituvunje moyo ukombozi wa kweli umekaribia.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Together we cana make it.
Watanzania wana macho ila hawaon.
Wana masikio ila hawasikii.
Makamanda wazibueni macho na masikio.
 
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
320
Likes
3
Points
35
Age
56
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
320 3 35
Fikra zipi hizo kupiga wakuu wa wilaya tena wanawake?

Fikra zitatoka kwenu nyinyi msio na uadilifu hata kidogo..pole
Tunataka kubadili fikra za kujali mkate na kuchumia tumbo badala ya kuweka masilahi ya umma mbele, fikra za ndiyo mzee, fikra za kushabikia urafiki, undugu na itikadi isiyo na tija badala ya ushabiki wa hoja, uchapaji kazi na uadilifu. Tunataka kubadili fikra potofu za kusema Tanzania hii ambayo ni hoi mikononi mwa CCM eti haiwezi kuwa mikononi mwa watu wengine wasio wana ccm. Kuiondoa nchi na taifa letu pamoja na rasilimali zetu mikononi mwa mafisadi, kuwaongoa watanzania katika kivuli cha wajinga wachache waliotusaliti kwa kuharibu misingi yetu tuliyojiwekea ya miiko ya uongozi.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Wale tunaofanya maombi tuwe tunawakumbuka hawa ndugu maana kazi wanayoifanya ni ngumu. Pia tuwaombee wanaigunga Mungu awafunguwe macho waone. Mimi naamini vita hivi si vya damu na nyama!
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Tunataka kubadili fikra za kujali mkate na kuchumia tumbo badala ya kuweka masilahi ya umma mbele, fikra za ndiyo mzee, fikra za kushabikia urafiki, undugu na itikadi isiyo na tija badala ya ushabiki wa hoja, uchapaji kazi na uadilifu. Tunataka kubadili fikra potofu za kusema Tanzania hii ambayo ni hoi mikononi mwa CCM eti haiwezi kuwa mikononi mwa watu wengine wasio wana ccm. Kuiondoa nchi na taifa letu pamoja na rasilimali zetu mikononi mwa mafisadi, kuwaongoa watanzania katika kivuli cha wajinga wachache waliotusaliti kwa kuharibu misingi yetu tuliyojiwekea ya miiko ya uongozi.
Somo hilo lingeanza kwenye chama chenu..ondoeni fikra za kushabikia undugu na ukanda..mfano. viti maalum

Misingi imewekwa na ccm siyo nyinyi..nyinyi misingi mlianza kuweka lini na wapi?

anaweza kufuata misingi ni yule aliyeweka misingi na si vinginevyo..

tafuta hoja nyingine acha kuimba ngojera...
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
710
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 710 280
huu mchakamchaka sijui, lkn every dog has his day and so is Magamba
 

Forum statistics

Threads 1,213,100
Members 461,948
Posts 28,466,909