Wasafi TV kuanguka kabla ya kuanza

Wasafi TV kuanguka kabla ya kuanza

Kwa maandishi yako unaonekana unachomiliki wewe ni boxer tu tena inawezekana imetoboka, mwanaume anaepambana kutafuta maisha huwa hawez omba mwenzie afeli, ila nakushauri muda huu unaotumia kuonyesha chuki kwa wanaume wanaojua kutafuta ungeutumia japo kutafuta namna yakuongeza boxer ya pili, hivi hiyo tv ikianguka wewe unapata nini? Chokoo anaehangaika kuwadiskass wanaume
 
MANGE KIMAMBI KTK PAGE ZAKE ALIKUA AMEANZA KUMTUKANA DIAMOND
MAFANS WAKAWA WANAJIBIZANA NAE,AKAWA ANAWABLOCK,KUJA KUANGALIA ANAPOTEZA WATU WANAOMFOLLOW MAMIA KWA MAELFU WA HABAR ZAKE,SA HIVI ANAPITA MBALI KABISAAA

WEWE NAWE NAKUSHAUR WEKA SIASA PEMBENI
HUYO MONDI MPAKA VIONGOZ WA CHAMA CHAKO WENYEWE WANAMKUBALI NA KUMSAPOT,NA MONDI ANAWAPA HESHIMA YAO VIZUR TU
 
Yaani nimesoma comments zote mtoa mada inabidi ujitafakari upya
Mpaka nimemuonea huruma alivyochanwa.Daaah mambo ya music na siasa ukichanganya ndo madhara YAKE
Amuulize mange huko Instagram amambie jinsi alivyofunga domo lake kwa MONDI
 
watu wanapenda kuona wengine wakifeli uchawi huo
 
Usijali mkuu atakuwa na mahusiano na Lisu
 
MANGE KIMAMBI KTK PAGE ZAKE ALIKUA AMEANZA KUMTUKANA DIAMOND
MAFANS WAKAWA WANAJIBIZANA NAE,AKAWA ANAWABLOCK,KUJA KUANGALIA ANAPOTEZA WATU WANAOMFOLLOW MAMIA KWA MAELFU WA HABAR ZAKE,SA HIVI ANAPITA MBALI KABISAAA

WEWE NAWE NAKUSHAUR WEKA SIASA PEMBENI
HUYO MONDI MPAKA VIONGOZ WA CHAMA CHAKO WENYEWE WANAMKUBALI NA KUMSAPOT,NA MONDI ANAWAPA HESHIMA YAO VIZUR TU
Sio anapita mbalii, mwenzio dadayenu anamsifia Diamond fuatilia baada ya kuzindua Album yake ya A Boy from Tandale halafu angalia alichoandika Mange akimsifia Domo.

Huyu mtoa mada km sio Mzee wa m bonyeo wa shavu basi ni...
 
Khaa! Mtoa uzi siasa zime mkaa mno mpaka anafikiri ina athiri kila kitu.
Mbona Efm wana urafiki na makonda na hawaanguki
 
Kuna sehemu nimesikia kuwa Dogo kuwa ni punda wa GSM na kaka mkuu wa Dar ni protecter wa GSM na hata kipindi kile jamaa walikuwa wameingiza mzigo mkubwa ili mzigo uishe haraka ilibidi dealer wengine wapewe msukosuko ili wakose muda wa kuingiza mambo yao sokoni!. Yangu ni hayo tu ndio niliyo sikia!.
bange hizo na unga uliobwia maana story za vijiweni mkishanusa vitu vyenu
 
Jamaa ana pointi lakini..haya mambo ya media ukiyachanganya na interest binafsi lazima uanguke..but tuwaombee mema vijana waweze kushine
Labda kazungumza by experience maana waliojihusisha na chama chakavu Kwa kuwagawa washabiki wao na kushindwa kutofautisha person interest na public interest wamepotea mbali mfano Marlow Mzee wa pii..I pii,Dr shika,original comedy,kundi La Tmk,bongo movies,nk Kwa uchache,sijui kwa nn huwa wanapotea,afatae ni milard ayo aliijenga carrier yake vizuri naona analaumiwa kuegemea upande mmoja wa habari,
 
Duh! wachawi jf wamekuwa wenge yaani lijitu hata hiyo tv ikifanya vibaya hailiongezei wala kupunguza kitu linaomba mabaya kwa chuki zake tu huo ni uhasidi tena mungu akulaani kabisa
 
Labda kazungumza by experience maana waliojihusisha na chama chakavu Kwa kuwagawa washabiki wao na kushindwa kutofautisha person interest na public interest wamepotea mbali mfano Marlow Mzee wa pii..I pii,Dr shika,original comedy,kundi La Tmk,bongo movies,nk Kwa uchache,sijui kwa nn huwa wanapotea,afatae ni milard ayo aliijenga carrier yake vizuri naona analaumiwa kuegemea upande mmoja wa habari,
unajua masikini wengi wanaochangia uzi huu hawajanisoma ndani ya mistari , nadhani tatizo ni elimu , wengi wanadhani mimi nina bifu na Diamond , Mondi sina shida naye kabisaaaa ! namsikitikia tu kwa kutumiwa na makonda
 
unajua masikini wengi wanaochangia uzi huu hawajanisoma ndani ya mistari , nadhani tatizo ni elimu , wengi wanadhani mimi nina bifu na Diamond , Mondi sina shida naye kabisaaaa ! namsikitikia tu kwa kutumiwa na makonda
Hawajui nini maana ya brand ambayo umeisotea na viewers au washabiki wako ndo kula yako ukishaonyesha upendeleo upande mmoja si mda utapotea tu kisanii.Hio wasafi ni ya kuwakomoa cloud fm ambao nao walitumiwa na watesi wetu imeaanza poteza mvuto.
 
unajua masikini wengi wanaochangia uzi huu hawajanisoma ndani ya mistari , nadhani tatizo ni elimu , wengi wanadhani mimi nina bifu na Diamond , Mondi sina shida naye kabisaaaa ! namsikitikia tu kwa kutumiwa na makonda
BORA UMASKIN WA MALI KULIKO WA AKILI
WEWE MLETA MADA NI MASKINI WA AKILI NDO MANA HUJUI KUTOFAUTISHA KATI YA CHUNGWA NA EMBE
 
Hawajui nini maana ya brand ambayo umeisotea na viewers au washabiki wako ndo kula yako ukishaonyesha upendeleo upande mmoja si mda utapotea tu kisanii.Hio wasafi ni ya kuwakomoa cloud fm ambao nao walitumiwa na watesi wetu imeaanza poteza mvuto.
Pole sanaaa,
 
Kitendo cha Diamond Platnumz kufahamika kwa Umma kuwa ana mahusiano ya Karibu na Makonda kimetafsiriwa na wataalam wambo ya biashara kama anguko la Kituo kipya cha Tv kinachotarajiwa kuanza hivi karibuni kiitwacho Wasafi .

Ikumbukwe kwamba Makonda ndio Mtu anayeshika nafasi ya pili kwa kuchukiwa na wananchi wa Tanzania , sasa kushirikiana na mtu wa namna hii katika jambo lolote ni sawa na kutumbukiza jambo lenyewe kwenye moto wa milele

Bado haijafahamika kisa wala malengo halisi ya urafiki huu wa ghafla , bali kinachofahamika ni kwamba Makonda hawezi kuisaidia chochote Wasafi kwa vile kabla hata ya yeye kuingia DSM Wasafi ilishakuwa maarufu kutokana na kukubalika na watu wote masikini ambao umasikini wao umeletwa na chama ambacho Makonda anakitumikia miaka lukuki .

Utabiri unaoambatana na wivu usio kifani
 
Mtoa mada una roho ya husda sana,, omba Mungu akubadilishe hyo roho,,
 
Laiti kama tungechagua nchi ya kuzaliwa.. Mimi ningekuwa Wa kwanza kuikataa Tanzania..Ni MTU tu kakaa anamuwazia mwenzake mabaya... Ndo maana tunasema msio Na viwanda msiongee Kuusu viwanda... Unakutaka MTU ata Duka ana anakuja kuombea wengine wasifanikiwe...
 
Back
Top Bottom