Wasafi TV kuanguka kabla ya kuanza

Wasafi TV kuanguka kabla ya kuanza

Jamaa ana pointi lakini..haya mambo ya media ukiyachanganya na interest binafsi lazima uanguke..but tuwaombee mema vijana waweze kushine
Hata tukiwaombea wa shine hawataweza ku shine wakiwa ndani ya bwawa la tope!! Hapa tu tayari nimeshaichukia kabla hata sijaiona!
 
Kitendo cha Diamond Platnumz kufahamika kwa Umma kuwa ana mahusiano ya Karibu na Makonda kimetafsiriwa na wataalam wambo ya biashara kama anguko la Kituo kipya cha Tv kinachotarajiwa kuanza hivi karibuni kiitwacho Wasafi .

Ikumbukwe kwamba Makonda ndio Mtu anayeshika nafasi ya pili kwa kuchukiwa na wananchi wa Tanzania , sasa kushirikiana na mtu wa namna hii katika jambo lolote ni sawa na kutumbukiza jambo lenyewe kwenye moto wa milele

Bado haijafahamika kisa wala malengo halisi ya urafiki huu wa ghafla , bali kinachofahamika ni kwamba Makonda hawezi kuisaidia chochote Wasafi kwa vile kabla hata ya yeye kuingia DSM Wasafi ilishakuwa maarufu kutokana na kukubalika na watu wote masikini ambao umasikini wao umeletwa na chama ambacho Makonda anakitumikia miaka lukuki .
si vya kuuliza diamond kamtungia nyimbo makonda kama kaa kimya na nyingine zenye kutahadharisha kuonya kutishia ndio maana unakuta bashite nasib na wasafi kwa ujumla wao wanatia kinyaa.
 
Eti tvii itaanguka? Unaota, endelea kusinzia labda ndotoni kwako utapata hilo, wivu humuua mtu mjinga
 
Kuna watu wamekalia wivu tu,kila anachofanya mtu kwa maendeleo wao ni kupinga tu , hiyo roho ya kwanini itawamaliza ,na hao maaskofu kazi yao kubwa ni kuwaombea hawa wenye roho ya kwanini.
Kweli mkuu me sijawahi kumpenda Diamond platnumz kwenye Muziki ila hustle zake kwenye fursa, kujiamini na kuupata mkwanja huwa namuelewa kinoma.
 
Aliyekuambia makonda anachukiwa na watu ninani?
Acha roho mbaya wewe piga kitabu uelimike.
 
Kuchukiwa. Are you serious. We unawajua Watanzania kweli. Au huku mnavyojihamasisha kupinga hata swala La kibaologia la kunya. Wewe Sema unamchukia na sijui kwa lipi. Mana chuki kwa mtu na akili zake. Zinamla Ndani mbaya zaidi jamaa hta hakujui. Akiita Watu wanaenda. Kutibiwa mpka mkeo alienda. Hakukwambia .wodi ile ya kina mama wanatibiwa. We umefanya nini Watu wakupende. Wasome Wtz kwanza Bwana maarufu wa JF. Makonda mtu maarufu na hata Leo akigombea ubunge na Lema wako. Anamtoa Kout kabisa. Kuna mgonjwa yupo China. Iwe kwa kuiba kwa kula. Anafanya kitu. Ukiwa mjinga jaribu kuficha kwa kukaa kimya. Acha KUWA MGANGA WA KIENYEJI.
Maneno mazito sana kama wakusikia amesikia.
 
wakati mwingine waswahili tunajichanganya wenyewe kutokana na kukosa maarifa , sina chuki na mondi bali nimeweka maono yangu baada ya kusikia manung'uniko.
manunguniko gani? kwa nani? we ni mchawi kabisaa, na afadhali umejidhihilisha mchana kweupe. kwa taarifa yako Mondi hawezi kufeli ktka kuanzisha TV hata amshilikishe huyo shetani wako unayempigia debe. maana una chuki nyingi moyoni sana. nani kakwambia Makonda anashika nafasi ya pili kwa kuchukiwa? umetumia data gani,? je wewe una nafasi yangapi kwa kuchukiwa au kwa vile hujulikani hata mtaa wa pili. jinga kabisa wewe
 
Kitendo cha Diamond Platnumz kufahamika kwa Umma kuwa ana mahusiano ya Karibu na Makonda kimetafsiriwa na wataalam wambo ya biashara kama anguko la Kituo kipya cha Tv kinachotarajiwa kuanza hivi karibuni kiitwacho Wasafi .

Ikumbukwe kwamba Makonda ndio Mtu anayeshika nafasi ya pili kwa kuchukiwa na wananchi wa Tanzania , sasa kushirikiana na mtu wa namna hii katika jambo lolote ni sawa na kutumbukiza jambo lenyewe kwenye moto wa milele

Bado haijafahamika kisa wala malengo halisi ya urafiki huu wa ghafla , bali kinachofahamika ni kwamba Makonda hawezi kuisaidia chochote Wasafi kwa vile kabla hata ya yeye kuingia DSM Wasafi ilishakuwa maarufu kutokana na kukubalika na watu wote masikini ambao umasikini wao umeletwa na chama ambacho Makonda anakitumikia miaka lukuki .
 
"makonda anashika nafasi ya 2 kwa kuchukiwa na watanzania"

hapo ndo swali langu lipo wantanzania wapo takriban mil. 54 kwa sensa ya mwaka 2012 kwa sasa tunaweza kufika mil. 62 hv psr est.

unataka kusema watu mil. 60 wanamchukia makonda au tanzania inaweza kuwakilishwa na watu wachache wanaotumia mitandao ya kijamii??
 
Labda utupe mifano ya kituo chochote cha tv kilicho zungumzia mambo yanayomuhusu makonda kikafeli,maana makonda amekuwa mlezi wa WCB ya msanii diamondplatnumz leo ni zaidi ya miaka 3 but diamondplatnumz ndo msanii anayezidi kung'ara na kuchana mawimbi kimataifa.
Ukiangalia watu wote wanaomchukia paul makonda eidha sababu ilianzia kwenye madawa ya kulevya au chuki za kisiasa,maana jina bashite lilianza na kupata umaarufu alipo anza kuwataja walanguzi na wachuuzi wa madawa ya kulevya.Isitoshe hata wewe unamchukia paul makonda kwa namna moja au nyingine utakuwa unahusika moja kwa moja,au ndugu yako,au kiongozi wako flani alihusika kutajwa.
Tanzania na mashabiki wengi wa muziki wa bongofleva wanatambua na kuelewa kwamba diamondplatnumz ni shabiki mkubwa wa ccm basi mi nadhani ingekuwa kufa kisanaa mi nadhani diamondplatnumz angekuwa wa kwanza maana kuna mashabiki zake wengi tu wako ukawa,cuf na vyama vingine wanaompenda na kutoa support kwa kazi zake,But hao hao ndo wanaomuunga mkono haijalishi yupo ccm au la!

CHUKI HAZIJENGI KAMA WEWE UNAMCHUKIA PAUL MAKONDA USITAKE KUFANYA WATU WENGINE PIA WAMWONE MBAYA,WATANZANIA NI WAMOJA SEMA KUNA WATU WENYE ROHO ZA KOROSHO KAMA WEWE NDO MNAOTUHARIBIA NCHI.
Labda mi nkushauri tu rafiki,vituo vya redio na tv Tanzania vipo vya kumwaga hivyo hulazimishwi kutazama au kusikiliza WASAFI TV NA RADIO,sana sana we nenda huko kijijini kwenu kawasikilize na kuwatazama wazazi wako nadhani watakuwa na mambo mazuri ya kukushauri na kufanya ungali bado kijana ili ufanikiwe zaidi kimaisha na kiroho pia,WASAFI TV NA RADIO TUTAANGALIA NA KUSIKILIZA SISI TUNAOJUA HUSLE ZA KIJANA MWENZETU ALITOKEA POINT 0 TO 100
 
Kitendo cha Diamond Platnumz kufahamika kwa Umma kuwa ana mahusiano ya Karibu na Makonda kimetafsiriwa na wataalam wambo ya biashara kama anguko la Kituo kipya cha Tv kinachotarajiwa kuanza hivi karibuni kiitwacho Wasafi .

Ikumbukwe kwamba Makonda ndio Mtu anayeshika nafasi ya pili kwa kuchukiwa na wananchi wa Tanzania , sasa kushirikiana na mtu wa namna hii katika jambo lolote ni sawa na kutumbukiza jambo lenyewe kwenye moto wa milele

Bado haijafahamika kisa wala malengo halisi ya urafiki huu wa ghafla , bali kinachofahamika ni kwamba Makonda hawezi kuisaidia chochote Wasafi kwa vile kabla hata ya yeye kuingia DSM Wasafi ilishakuwa maarufu kutokana na kukubalika na watu wote masikini ambao umasikini wao umeletwa na chama ambacho Makonda anakitumikia miaka lukuki .
Umepima vp kama ni mtu wa pili kuchukiwa. Weka hesabu zako hapo tuone
 
Kuna sehemu nimesikia kuwa Dogo kuwa ni punda wa GSM na kaka mkuu wa Dar ni protecter wa GSM na hata kipindi kile jamaa walikuwa wameingiza mzigo mkubwa ili mzigo uishe haraka ilibidi dealer wengine wapewe msukosuko ili wakose muda wa kuingiza mambo yao sokoni!. Yangu ni hayo tu ndio niliyo sikia!.
Eti na wewe umechangia hoja nawahurumia wanao kuzunguka
 
Washabiki wa Mondi ndio waliotuletea masikitiko yao baada ya kustukia uhusiano wa Makonda na Mondi
Toka hapo we boya washabiki wa mond wepi hao mbona mi ni mmoja wa hao washabiki na sioni tatizo la mond kuwa na urafiki na bashit3
 
wakati mwingine waswahili tunajichanganya wenyewe kutokana na kukosa maarifa , sina chuki na mondi bali nimeweka maono yangu baada ya kusikia manung'uniko.
Hamna manung'uniko yyte acha uongo we sema unacheza na akili za watu na ni mtazamo na mawazo yako tu ila hayata fanikiwa mawazo yako hasi.
 
Back
Top Bottom