Wasafi TV kuanguka kabla ya kuanza

Wasafi TV kuanguka kabla ya kuanza

Acha roho mbaya mkuu, hiyo minong'ono mbona sisi wengine hatuisikii iweje uisikie peke yako.
 
Eti makonda ni MTU wa 2 kwakuchukiwa na watanzania ? Khaaa huo utafiti umeufanyia wapi ? Duuuu yani kama wewe ni kijana jiepusha na ujinga huo LA sivyo ukizeeka utakuwa mchawi, kuna mambo mengi ya kufanya ambayo ukiyafanya kwangu nguvu zako zote unaweza fanikiwa hata Huyo makonda akakuheshimu .kilimo,ufugaji,fani mbali mbali, zinaweza kukuungizia kipato na kuku keep busy kuacha kufikiri yasiyo na maana kwako ,yangu ni hayo.
 
Kitendo cha Diamond Platnumz kufahamika kwa Umma kuwa ana mahusiano ya Karibu na Makonda kimetafsiriwa na wataalam wambo ya biashara kama anguko la Kituo kipya cha Tv kinachotarajiwa kuanza hivi karibuni kiitwacho Wasafi .

Ikumbukwe kwamba Makonda ndio Mtu anayeshika nafasi ya pili kwa kuchukiwa na wananchi wa Tanzania , sasa kushirikiana na mtu wa namna hii katika jambo lolote ni sawa na kutumbukiza jambo lenyewe kwenye moto wa milele

Bado haijafahamika kisa wala malengo halisi ya urafiki huu wa ghafla , bali kinachofahamika ni kwamba Makonda hawezi kuisaidia chochote Wasafi kwa vile kabla hata ya yeye kuingia DSM Wasafi ilishakuwa maarufu kutokana na kukubalika na watu wote masikini ambao umasikini wao umeletwa na chama ambacho Makonda anakitumikia miaka lukuki .
Siku nyingine kama huna cha kupost sio lazima uandike kukaa kimya pia ni busara sana
 
Kitendo cha Diamond Platnumz kufahamika kwa Umma kuwa ana mahusiano ya Karibu na Makonda kimetafsiriwa na wataalam wambo ya biashara kama anguko la Kituo kipya cha Tv kinachotarajiwa kuanza hivi karibuni kiitwacho Wasafi .

Ikumbukwe kwamba Makonda ndio Mtu anayeshika nafasi ya pili kwa kuchukiwa na wananchi wa Tanzania , sasa kushirikiana na mtu wa namna hii katika jambo lolote ni sawa na kutumbukiza jambo lenyewe kwenye moto wa milele

Bado haijafahamika kisa wala malengo halisi ya urafiki huu wa ghafla , bali kinachofahamika ni kwamba Makonda hawezi kuisaidia chochote Wasafi kwa vile kabla hata ya yeye kuingia DSM Wasafi ilishakuwa maarufu kutokana na kukubalika na watu wote masikini ambao umasikini wao umeletwa na chama ambacho Makonda anakitumikia miaka lukuki .
Dua la kuku,kweli akili yako inazidi kuvurugwa siku hizi,kwani uhusiano na Makonda ndio unafanya watu waangalie au wasiangalie TV, basi mshauri Diamond ashirikiane na Mbowe ili watazamaji muwe wengi. Watanzania tumezidi siasa yaani unataka mtu binafsi umpangie aongee au awe rafiki na mtu fulani kisa ni mlengo tofauti wa kisiasa.Ok wale mliokaribu na akina Mbowe au Lisu ni kipi mlichotuzidi tusio karibu na hao miungu watu wenu?Hii ni shida sasa huko tuendako
 
Siku nyingine kama huna cha kupost sio lazima uandike kukaa kimya pia ni busara sana
Huyu ndugu ana matatizo nadhani azingatie ushauri wa bure uliompa kuchamba kwingi mwisho anashika kinyesi,sijui yeye ni nani hadi amchagulie mtu wa kuwa karibu nae
 
Siku nyingine kama huna cha kupost sio lazima uandike kukaa kimya pia ni busara sana
Ukweli umeujua ila unajikaza kisabuni tu , tunapoandika tunakuwa tumefanya utafiti wa kutosha mno ! huo umaarufu wa Makonda upo kwenye cheo tu , nje ya cheo alichonacho ni sawa na kumtoa dagaa mchele baharini na kumwanika mchangani .
 
Huyu ndugu ana matatizo nadhani azingatie ushauri wa bure uliompa kuchamba kwingi mwisho anashika kinyesi,sijui yeye ni nani hadi amchagulie mtu wa kuwa karibu nae
Mbunge wako anang'olewa kwenye uwaziri , taarifa unayo ?
 
Kitendo cha Diamond Platnumz kufahamika kwa Umma kuwa ana mahusiano ya Karibu na Makonda kimetafsiriwa na wataalam wambo ya biashara kama anguko la Kituo kipya cha Tv kinachotarajiwa kuanza hivi karibuni kiitwacho Wasafi .

Ikumbukwe kwamba Makonda ndio Mtu anayeshika nafasi ya pili kwa kuchukiwa na wananchi wa Tanzania , sasa kushirikiana na mtu wa namna hii katika jambo lolote ni sawa na kutumbukiza jambo lenyewe kwenye moto wa milele

Bado haijafahamika kisa wala malengo halisi ya urafiki huu wa ghafla , bali kinachofahamika ni kwamba Makonda hawezi kuisaidia chochote Wasafi kwa vile kabla hata ya yeye kuingia DSM Wasafi ilishakuwa maarufu kutokana na kukubalika na watu wote masikini ambao umasikini wao umeletwa na chama ambacho Makonda anakitumikia miaka lukuki .
Wewe una kichwa duni katika kuchambua mambo. Trump anaongoza kwa kuchukiwa na Wamarekani na mataifa mengine duniani but indeed kwa sasa ndiye aliyewaacha kwa mbali wenzake kwa kuwa mtu anayefuatiliwa kwa kupendwa ama kuchukiwa.
Makonda pia ni type hiyo, Wewe unaweza usimpende kwa sababu zao, but wengi wanatamani kujua Leo amefanya nini na wapi? Ukiangalia zoezi la matibabu kwenye meli ya kichina, zoezi la waliodhurumiwa viwanja na pia, zoezi la wanaume waliotelekeza watoto, utagundua how famous and popular he has become. Watch out.
 
Wewe una kichwa duni katika kuchambua mambo. Trump anaongoza kwa kuchukiwa na Wamarekani na mataifa mengine duniani but indeed kwa sasa ndiye aliyewaacha kwa mbali wenzake kwa kuwa mtu anayefuatiliwa kwa kupendwa ama kuchukiwa.
Makonda pia ni type hiyo, Wewe unaweza usimpende kwa sababu zao, but wengi wanatamani kujua Leo amefanya nini na wapi? Ukiangalia zoezi la matibabu kwenye meli ya kichina, zoezi la waliodhurumiwa viwanja na pia, zoezi la wanaume waliotelekeza watoto, utagundua how famous and popular he has become. Watch out.
unakifahamu ilichokipata etv kwa kumkumbatia huyu mtu ?
 
Kitendo cha Diamond Platnumz kufahamika kwa Umma kuwa ana mahusiano ya Karibu na Makonda kimetafsiriwa na wataalam wambo ya biashara kama anguko la Kituo kipya cha Tv kinachotarajiwa kuanza hivi karibuni kiitwacho Wasafi .

Ikumbukwe kwamba Makonda ndio Mtu anayeshika nafasi ya pili kwa kuchukiwa na wananchi wa Tanzania , sasa kushirikiana na mtu wa namna hii katika jambo lolote ni sawa na kutumbukiza jambo lenyewe kwenye moto wa milele

Bado haijafahamika kisa wala malengo halisi ya urafiki huu wa ghafla , bali kinachofahamika ni kwamba Makonda hawezi kuisaidia chochote Wasafi kwa vile kabla hata ya yeye kuingia DSM Wasafi ilishakuwa maarufu kutokana na kukubalika na watu wote masikini ambao umasikini wao umeletwa na chama ambacho Makonda anakitumikia miaka lukuki .
Nikuulize swali???? Unawachukia wazungu???? Unamchukia Makonda???, Unawachukia wahindi??? Kwa taarifa yako, kioaji cha mtu hakitegemei hisani ya mtu, na ndiyo maana Makonda ni bosi wako!!
 
Kitendo cha Diamond Platnumz kufahamika kwa Umma kuwa ana mahusiano ya Karibu na Makonda kimetafsiriwa na wataalam wambo ya biashara kama anguko la Kituo kipya cha Tv kinachotarajiwa kuanza hivi karibuni kiitwacho Wasafi .

Ikumbukwe kwamba Makonda ndio Mtu anayeshika nafasi ya pili kwa kuchukiwa na wananchi wa Tanzania , sasa kushirikiana na mtu wa namna hii katika jambo lolote ni sawa na kutumbukiza jambo lenyewe kwenye moto wa milele

Bado haijafahamika kisa wala malengo halisi ya urafiki huu wa ghafla , bali kinachofahamika ni kwamba Makonda hawezi kuisaidia chochote Wasafi kwa vile kabla hata ya yeye kuingia DSM Wasafi ilishakuwa maarufu kutokana na kukubalika na watu wote masikini ambao umasikini wao umeletwa na chama ambacho Makonda anakitumikia miaka lukuki .
Unajidanganya sanaa,pole Mzee mambo ya makonda msituletee ktk music yetu,komaeni na siasa ZENU huko huko
 
Back
Top Bottom