wrong turn
JF-Expert Member
- Feb 17, 2013
- 438
- 170
Mkuu sio ufaham ni muhanga, si ndio kasema hivyo.Ukiwekwa mahali, utalipa fadhila kwa kutetea maslahi ya aliyekuweka hata kama inabidi ujitoe ufahamu.
Mkuu sio ufaham ni muhanga, si ndio kasema hivyo.Ukiwekwa mahali, utalipa fadhila kwa kutetea maslahi ya aliyekuweka hata kama inabidi ujitoe ufahamu.
We hata chuo hukuwahi kwenda utaelewa thamani ya kumsomesha mtoto chuo ?! We kalia kushabikia team Lumumba huna lolote
Taarifa ya serikali imekuja wakati hao vijana wapo dodoma mitaani wakitaabika baada ya kufukuzwa kama wametenda kosa la kijinai, unawapelekea polisi, mbwa watoto wa wenzako!Ni wanafunzi 7802. Hakua aliyekatiza ndoto zao. wataendelea na masomo baada ya kurekebisha kasoro za BRN. Hizo ndizo garama za mabadiliko. Umesoma taarifa ya serikali?
That is how states work all over the world.Taarifa ya serikali imekuja wakati hao vijana wapo dodoma mitaani wakitaabika baada ya kufukuzwa kama wametenda kosa la kijinai, unawapelekea polisi, mbwa watoto wa wenzako!
Tumia busara wakai wa kutoa commentWafukuzwe tu maana hamna namna nyingine sasa.
Kazi yao imekuwa kudandia dandia tu hoja.
Hivyo kabisa
Wafukuzwe tu maana hamna namna nyingine sasa.
Kazi yao imekuwa kudandia dandia tu hoja.
Hivyo kabisa
Kama tuna ongelea Mti una matatizo unakauka hauna matunda mazuri na hauzalishi sawa sasa basi mara nyingi Tatizo ni Root yake...kule kwenye mizizi ndio kuna problem.
Mfano huu pia unatumika kwenye taasisi au organasation...ukiona idara zote zinayumba , haziwezi kutoa uamuzi wowote au unatoa maamuzi ya kufurahisha bodi ...huku hisa zinaporomoka basi ujue tatizo ni manager..manager aidha hana uwezo au haambiliki hivyo hawa wachini wanaogopa kufanya sahihi wana ogopa kufukuzwa...#hapahofutu
Sawa mkuu , wewe ndio unajua umefuata nini hapa JFWafukuzwe tu maana hata hawajitambui wamefuata nini bungeni.
Mungu awabariki watanzania wote.Mungu ailaani ccmmm na viongozi wake wote na wanaoishangilia
Kazi my footshutakiwi kuoji maamuzi yalitoka juu hii mi sirikali ya magufuli ,hii ni awamu ya 5 ya hapa kazi tu
Wachangiaji wengi wa ccm hapa jf ni wa Pumbafu... Sijawahi kuonaWafukuzwe tu maana hamna namna nyingine sasa.
Kazi yao imekuwa kudandia dandia tu hoja.
Hivyo kabisa
Zomea zomea haitawasaidia.@ nyumbu. ComWachangiaji wengi wa ccm hapa jf ni wa Pumbafu... Sijawahi kuona