Wapi naweza pata Basmati kwa dar? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi naweza pata Basmati kwa dar?

Discussion in 'Jamii Photos' started by King Kong III, Aug 6, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,629
    Trophy Points: 280
    Nenda uhindini, kuna super market mtaa wa Kisutu au maduka kibao ya jumla uhindini, ukishindwa nenda pale Muhimbili ile kona ya Muhimbili Primary School ulizia kwa Mapilau utaupata wa kumwaga.
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda maduka ya Kitumbini utapata.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,628
    Trophy Points: 280
    Supermarkets zote unapatikana.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Thanks wadau Pasco,Ubungo na King'asti,Bei zao zipo vipi?

     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unajua Basmati wewe?? Basmati ni kwa Biriani na sio pilau....
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unajua Basmati wewe?? Basmati kwa Bariani...
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeshaambiwa inapopatikana nenda kaulize bei mwenyewe maana bei zaweza kuwa zinatofautiana kutoka duka hadi duka.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Naimanya nililetewa basmati si mchezo nataka nimpe shem wako awe anapika kwa home!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Nimekupata Mzee wa Rula lkn si unajua kuna sehemu kama tatu hivi kisutu,kitumbini na Supermarket,kujua bei ni easy kusaidia kutochoma mafuta sehemu zote hizo!!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nadhani bei yake ni sh Tsh 5,000 kwa kilo.
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni pm tupange hiyo issue
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hiyo kwenye picture kama brown rice
     
Loading...