mwamajinja mapunga
JF-Expert Member
- Dec 23, 2014
- 1,074
- 613
NdioTeh teh kumbe
NdioTeh teh kumbe
Hakuna msukuma jasiri kiasi hicho!Asa hiyo mibuti mbona kama msukuma
Mpambano mkali.Waje tu
Msukuma amekuoa nn mbona haish mdomon mwakoAsa hiyo mibuti mbona kama msukuma
[emoji23] [emoji23] [emoji23] umesema kweli mwanaume wa mkoani akipata siti aone dada yake kasimama anamuachia lakini hawa wa Dar thubutuMwanaume wa dsm hawezi kufanya hivyo yeye ataishia tu kugombaniana viti na Dada zake kwenye daladala
Kipi katika hiyo picha kinaonesha ni mnyakyusa?
Si inawezekana, bali kweli si za hapa Tzangalia namba za gari inawezekana sio tz
Hahahaaa..... Una utani na Wanyakyusa wewe, subiri na wao waje