Wanyakyusa kwa kujifanya wajuaji

Wanyakyusa kwa kujifanya wajuaji

Hapa jf kwann mnayaandama sana makabila ambayo ndio uhai WA nchi ... Yaan humu utaona wanasemwa wachaga, wasukuma, wanyakyusa, wahaya, na wapare kwakuwa makabila haya ndio uhai wa tz...

Mbona hamuwazungumzii wazaramo ambao kazi yao kucheza vigodoro tu na kugombaniana nyumba za urithi??
 
Hapa jf kwann mnayaandama sana makabila ambayo ndio uhai WA nchi ... Yaan humu utaona wanasemwa wachaga, wasukuma, wanyakyusa, wahaya, na wapare kwakuwa makabila haya ndio uhai wa tz...

Mbona hamuwazungumzii wazaramo ambao kazi yao kucheza vigodoro tu na kugombaniana nyumba za urithi??
Ni ushaur, ombi au pendekezo?
 
0429ed7875f0b7056c97b22fb8ff6fe6.jpg
Atakuwa trafiki huyu wa kisukuma baada ya kutoelewana na dereva akaamua adandie gari sasa sijui wanaelekea kituoni.... Teh teh teh teh teh..
 
Atakuwa trafiki huyu wa kisukuma baada ya kutoelewana na dereva akaamua adandie gari sasa sijui wanaelekea kituoni.... Teh teh teh teh teh..
Watakupa kesi ya uchochezi hawakawii hawa
 
Wanyakyusa sio washamba wa kihivyo, hao ni wasukuma tu
 
Back
Top Bottom