Kuna unalotafuta wewe!Asa hiyo mibuti mbona kama msukuma
ChatoMkiwapumzsha wanyakyusa watafuata wa.........
Wachochezi mko wawili tu kwa mjibu wa Jamali. MnatfutwaAsa hiyo mibuti mbona kama msukuma
[quote uid=316178 name="Kingsharon92" post=19290916]Wasukuma siku hizi wamepumzilka ni zamu ya wanyakyusa[/QUOTE]Tukimaliza hawa tunaanza na wahehe, licha ya kumaliza mbwa wote huko kwao bado wana vitu vya ajabu sana hawa.Mkiwapumzsha wanyakyusa watafuata wa.........
Tukimaliza hawa tunaanza na wahehe, licha ya kumaliza mbwa wote huko kwao bado wana vitu vya ajabu sana hawa.[/QUOTE][quote uid=316178 name="Kingsharon92" post=19290916]Wasukuma siku hizi wamepumzilka ni zamu ya wanyakyusa
Ni RwandaSio tanzania hiyo picha!
MnyaluSina jibu mkuu naomba umalizie
Sitafuti lolote!Kuna unalotafuta wewe!
[emoji28] [emoji28] [emoji28]Wachochezi mko wawili tu kwa mjibu wa Jamali. Mnatfutwa
NdambaleleUlembwike