Wanawake wenzangu mnajiua bila kujua

Wanawake wenzangu mnajiua bila kujua

Lakini kama tumbo linabanwa si hawataweza kula sana?kwahiyo mtu kama huyu ukimpa ofa hataweza kumaliza sahani moja ya chipsi + Juisi + kuku robo,hii itakuwa ni advantage kwa wale wanaopenda kutoa ofa...
 
Ni kweli. Lakini kujitunza afya ni lazima ili uishi umri mrefu.. Kifo kije tu bila wewe kukisababisha
Hii ni sawa na kujilaza barabarani wakati una uwezo wa kuaa pembeni ya barabara hilo lije likufute itapotokea
Ila mwisho wa siku wote tutaonja umauti Kila mmoja kwa njia yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nina mikanda miwili ila kuivaa naona inaninyima raha. Nilisomaga mahali pia sikumbuki wapi ila wakasema hii mikanda inaharibu vitu vya tumboni. Kuna hii ya kutia mwili joto iko kama ya plastick kwa ndani kazi yake kufanya mwili usweat hasa maeneo ya tumbo wakati wa kufanya mazoezi nayo mibaya?? Maaana najichanga changa hapa nikaununue.
Sema wanene nasi tuna shida khaaaah [emoji21]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom