Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Thawa shualina,.niambie nirudi lini thatha?!Hahhaha usirudi sasa hivi kwanza sawa eenh
Thawa shualina,.niambie nirudi lini thatha?!Hahhaha usirudi sasa hivi kwanza sawa eenh
Mwakani bwanaThawa shualina,.niambie nirudi lini thatha?!
Ila mwisho wa siku wote tutaonja umauti Kila mmoja kwa njia yake.
Kwanini NN??😂😂😂😂😂😂😂
Yeuuwwiiii...aasubuuuuutuuuu boko haram wanikule mwee😢😢Mwakani bwana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimejaribu kulitamka hapa peke yangu halafu picha iliyonijia ni ya mdada mmoja hivi bonge la kibonge halafu ana tumbo kubwa lililokunjamana..... hiyo sauti ya wogorowogoro inafanana na tumbo lake!
Funny.
Hawawezi kukukula bwana acha wogaYeuuwwiiii...aasubuuuuutuuuu boko haram wanikule mwee[emoji22][emoji22]
Nimejaribu kulitamka hapa peke yangu halafu picha iliyonijia ni ya mdada mmoja hivi bonge la kibonge halafu ana tumbo kubwa lililokunjamana..... hiyo sauti ya wogorowogoro inafanana na tumbo lake!
Funny.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Njoo bathiii naww babe tukulwe woteeHawawezi kukukula bwana acha woga
Lakini kama tumbo linabanwa si hawataweza kula sana?kwahiyo mtu kama huyu ukimpa ofa hataweza kumaliza sahani moja ya chipsi + Juisi + kuku robo,hii itakuwa ni advantage kwa wale wanaopenda kutoa ofa...
Hawawezi kukukula bwana acha woga
Nimeshawahi kuwaona mtakatifu Ngabu wengine sio ugonjwaUshawahi kuwaona vibonge wa hivyo Shualina?
Wengine nadhani huwa ni ugonjwa aisee!
Mfyuuuuu ebu ukoNjoo bathiii naww babe tukulwe wotee
Eti anaogopa jamaniTeh teh teh anaogopa kukulwa na Boko Haram? [emoji1787][emoji1787]
Eti anaogopa jamani
Hapana aisee acha akulwe mwenyewe uko kwenye nchi za watuKasema mwende mkakulwe wote...