Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Atakuwa mtamu pia,.duuuu๐๐๐๐๐๐๐๐Sasa jeeee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ngashtuka
Atakuwa mtamu pia,.duuuu๐๐๐๐๐๐๐๐Sasa jeeee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ngashtuka
Anayeokoka anasema basi mtakatifu Ngabu unaona vitendo tuHahahahaaaaaa nimeokoka mimi siku hizi.
Oh yeah๐๐๐Hahahahaaaaaa nimeokoka mimi siku hizi.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Nasikia eti mtamuuu sanaaaaaa na analika bila ndimuAtakuwa mtamu pia,.duuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Utani wa kweli...Hahahahaaaaa!
Nimechanjiwa kwetu....nikiwagusaga tu huwa hawakatai!
Ila ngoja nikupe siri...usinitukane hata siku moja. Usiniite gay.
Asilimia 99.98 ya wote walionitukanaga huwa naishia kuwakula tu teh teh teh.
Natania tu bana....
Atakuwa mtamu pia,.duuuu๐๐๐๐๐๐๐๐
Weeeeeee usinambie..bila ndimu wala pilipili???๐๐๐[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Nasikia eti mtamuuu sanaaaaaa na analika bila ndimu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Nasikia eti mtamuuu sanaaaaaa na analika bila ndimu
Potelea pote kwani ndio itabadili ukweli,.hahahah i don't care,.Shhhhhh.....ukisema hivyo utaanza kuambiwa na wewe nimekukula. Shauri yako.
Kwanza hivi tunavyochat hapa usikute tayari PM na Huko whatsapp meseji zinatembea kuwa na wewe tayari ushakulwa.
Nisicheke na mchuchu humu...tayari watu wanahisi nishamkula!
Kwani wakihisi ndio nn sasaShhhhhh.....ukisema hivyo utaanza kuambiwa na wewe nimekukula. Shauri yako.
Kwanza hivi tunavyochat hapa usikute tayari PM na Huko whatsapp meseji zinatembea kuwa na wewe tayari ushakulwa.
Nisicheke na mchuchu humu...tayari watu wanahisi nishamkula!
Potelea pote kwani ndio itabadili ukweli,.hahahah i don't care,.
Kweli nakwambia mtakatifu Ngabu mwache tu kama alivyo akishakukula akupende yeye sasa sio wewe umpende yeye asikupende utajutaaaaWeeeeeee usinambie..bila ndimu wala pilipili???[emoji39][emoji39][emoji23]
Kwani wakihisi ndio nn sasa
Hahhaha Ngabu niacheeeeHahahahaaaaa nani huyo aliyekudanganya Shualina?
AsanteeeWala si kitu.
Hisia huwa hazifanyi uongo ugeuke kuwa ukweli.
Wahisi watakavyo...
Si ndio hapo hahahah mimi na ww wala hatujalii "we don care" in joti's voiceKwani wakihisi ndio nn sasa
Kweli nakwambia mtakatifu Ngabu mwache tu kama alivyo akishakukula akupende yeye sasa sio wewe umpende yeye asikupende utajutaaaa
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] halafu na mm sijui nibadili I'dSi ndio hapo hahahah mimi na ww wala hatujalii "we don care" in joti's voice
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Lakini mtramuuuu etiHahahahaaaa Shualina umeniamulia leo Ngabu mie nisiye na hata kiwanja wala kibanda! [emoji24]
Hahahahha woza wozaaaKweli nakwambia mtakatifu Ngabu mwache tu kama alivyo akishakukula akupende yeye sasa sio wewe umpende yeye asikupende utajutaaaa